• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLICK v0.48_VH+Mod icon_SymPViet

rinhvh

Slick v0.48 Phần mềm chat Yahoo, Icq, Aim, Msn, Gtalk, Jabber .Phiên bản cập nhật

- Việt hóa: Rinhvh
- Mod icon: Caominh171

Vào Công cụ-> Giới thiệu-> bấm 800 sẽ hiện rõ tiếng việt.

Tải về giải nén đuôi 7z rồi cài đặt.

Em tính nói anh chưa phải làm bản này, tại bản này chỉ mới alpha àh, chưa ra chính thức.
Nhưng đã làm thì... :D. Bản này được cái fix lỗi đăng nhập Yahoo lâu nên xài nó lúc vào Yahoo nhanh hơn đc chút :)

Cái này không phải bỏ đuôi 7z đi mà nó được nén dạng 7z. phải giải nén ra mới cài được ! Chứ ko phải là nó chỉ thêm đuôi 7z thông thường đâu nhé ^^

Thiên tài là bắt chước giỏi.
Cảm ơn các bác đã Việt Hóa gần như tất cả các phần mềm có trên điện thoại nhờ vậy mà anh em sử dụng dễ dàng vô cùng kekeke

Em down về giải nén bình thường rồi mà sao không cài được nhỉ? Các bác giúp em với.

Bản này dùng login nhanh hơn thật, nhưng nếu các bác đừng thay các icon mặc định (mặt cười) bằng icon khác thì có lẽ tuyệt hơn, chat trên máy tính quen nhìn mấy cái icon đó rồi, nhìn tinh tế hơn :p.

tôi cài vào E71 thì bị lỗi form, có bạn nobvn209 cũng bị lỗi form, phần mềm này không tương thích với E71 và E63???

tôi cài vào E71 thì bị lỗi form, có bạn nobvn209 cũng bị lỗi form, phần mềm này không tương thích với E71 và E63???

Hix, đọc không kĩ nên bị tình trạng trên.
Vào Tùy Chọn>Công Cụ>Giới Thiệu rồi bấm số 800 sẽ có TV
:D :D

bac nao co slick 5.0 VH ko vay bost len cho e xin voi.chu ban 4.8 dow ve dung toan bat cap nhat ban moi'neu ko se ko vao dc.ma cap nhat thi lai ko co tieng viet...e onl bang dt nen ko viet dau dc

Mình vào tùy chọn chỉ hiện ra: Ki?m tra ngay, cap nhat t? d?ng, Quay v?. Không vô được công cụ-->giới thiệu để bấm 800. Nó báo phiên bản hết hiệu lực. Giúp mình với thanks

Mình vào tùy chọn chỉ hiện ra: Ki?m tra ngay, cap nhat t? d?ng, Quay v?. Không vô được công cụ-->giới thiệu để bấm 800. Nó báo phiên bản hết hiệu lực. Giúp mình với thanks

Dùng bản 5.0 đi bạn vẫn bình thường, mình vừa cài lúc trưa rất tốt.

Anh nao giup em slick 5.0 vh voi em dung dt ko giai nen pass duoc .nhieu phan mem hay qua ma may anh dat pass em khong lam gi duoc .may anh thong cam nha em ngheo , de danh gium tien 2 nam moi mua duoc con n93 cu va 1 sim hack free gprs . Giup em voi em cam on nhieu .

Lần sau viết TV có dấu nha bạn!

Last edited by a moderator:
Anh nao giup em slick 5.0 vh voi em dung dt ko giai nen pass duoc .nhieu phan mem hay qua ma may anh dat pass em khong lam gi duoc .may anh thong cam nha em ngheo , de danh gium tien 2 nam moi mua duoc con n93 cu va 1 sim hack free gprs . Giup em voi em cam on nhieu .

Bạn ah, tất cả các PM được Vh đều có pass giải nén là SymPViet nhé. Mà các PM dc up lên hầu hết là đã full, hoặc có mã đăng ký kèm hoặc đã tiêm thuốc. Những PM nào ko xử lý dc (VD như WorldMate) thì ai up lên sẽ báo ngay bạn ah. Chúc vui:)

Yêu cầu được chấp nhận::)):)):))

Slick 5.0 Vh_SymPViet

Back