• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SLICK v0.48_VH+Mod icon_SymPViet

Cam on anh nha . Dt em ko co bo go tieng viet may anh thong cam , em dang kiem ma ko thay topic nao gioi thieu ,toan thay bo go tieng trung quoc thoi ,anh nao biet cho em xin voi . Em cam on

caj nay em co ma ko biet go dau nhu the nao ? . Bang go dau cua no em ko biet , ma ko co bang go unikey nhu s60 v2 nhj . Du sao cung cam on anh minhthang
.

caj nay em co ma ko biet go dau nhu the nao ? . Bang go dau cua no em ko biet , ma ko co bang go unikey nhu s60 v2 nhj . Du sao cung cam on anh minhthang
.

Đơn giản là bạn gõ thế này nhé: Nguyeexn Minh Thawsng bẫm phím chọn trái chọn VN nó sẽ là: Nguyễn Minh Thắng.:D sau đó copy và dán.

Cho em xin may cai chu dau di em ko biet . Em biet dc 2 caj aa =â . As =á . a share em voi .

Back