• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart.Settings.v3.02.S60v3.v5 [Truy cập nhanh ứng dụng]

thanhlong nói:
Dùng 1 điện thoại khác gọi đến, giữ cuộc gọi bấm menu, vào đổi khóa, ok ^^
nhu vậy sẽ mất tiền cua đt kia , chưa kể truờng hợp ko có cái đt nào ở gần đó !
cứ pấm 911 Call là nhanh nhất

ủa sao em cài bản anh vào thì lại hiện bản tiếng anh chứ ko phải tiếng việt vậy anh?? em cài trên thẻ máy n78:(

ủa sao em cài bản anh vào thì lại hiện bản tiếng anh chứ ko phải tiếng việt vậy anh?? em cài trên thẻ máy n78:(

Mình test trên N82 chứ không có máy N78 đê test nên không biết gì để giúp bạn được.
Bạn vào "!" resource/apps xem có file SmartSettingsUi0x20001C3B.rsc và SmartSettingsUi0x20001C3B.r01 không nhé, nếu có 2 file như vậy thì bạn xóa file có số KB nhỏ hơn và vào SS xem lại.

Mình test trên N82 chứ không có máy N78 đê test nên không biết gì để giúp bạn được.
Bạn vào "!" resource/apps xem có file SmartSettingsUi0x20001C3B.rsc và SmartSettingsUi0x20001C3B.r01 không nhé, nếu có 2 file như vậy thì bạn xóa file có số KB nhỏ hơn và vào SS xem lại.
n96 ko có bro MT ơi,làm sao Tiếng Việt bi giờ.

- Chúc bạn thành công giúp đỡ mod MinhThang test ứng dụng này. MỘt lần nữa chúc các bạn vui vẽ trong dip tết Nguyên Đán Canh Dần cùng gia đình có một năm mới tràn đầy hạnh phúc cùng gia đình.

;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)
Link : http://www.mediafire.com/?g2eyohaljz2

Phần mềm này hình như trong gói nó có 3 lần lặp lại các file ngôn ngữ anh Thắng à, thay hết là 100% ra tiếng Việt

Phần mềm này hình như trong gói nó có 3 lần lặp lại các file ngôn ngữ anh Thắng à, thay hết là 100% ra tiếng Việt

Anh cũng nghĩ thế, nhưng lúc trước cũng đã thay thử 1 lần nó vẫn sinh ra file khác.:-?

Anh cũng nghĩ thế, nhưng lúc trước cũng đã thay thử 1 lần nó vẫn sinh ra file khác.:-?

Cái này nó tới 3 mệnh đề IF cho 3 trường hợp S60v5, S60v3.2, S60v3 đó anh àh. Bản trước em cũng đã chia ra nên hok bị lỗi này

Để em build lại thử xem sao.

Mọi người test thử nhé, nếu cài vào OK thì mình sẽ thêm file đính kèm lên đầu topic. Mình vẫn xài ổn định bản cũ nên hok tiện test :D

Bản re-build 1 ngôn ngữ VI nên file nhẹ hơn nhìu :)

Chỉnh sửa cuối:
Mọi người test thử nhé, nếu cài vào OK thì mình sẽ thêm file đính kèm lên đầu topic. Mình vẫn xài ổn định bản cũ nên hok tiện test :D

Bác CM dùng bản cũ nào vậy? Nếu là 3.01 thì nên Test và dùng bản này :D Mình dùng thấy bản 3.02 này tốc độ cải thiện rõ rệt :D

Chỉnh sửa cuối:

bản này em cài vào n78 bị lỗi anh ơi!! nháy icon oy thui..:(

em vào như anh chỉ mà máy n78 em ko có file SmartSettingsUi0x20001C3B.r01 chỉ có file SmartSettingsUi0x20001C3B.rsc em xóa đi oy ko vào đc SS lun:( còn ko xóa cài xài bình thường thì ok nhưng lại ko có tiếng việt :(

em vào như anh chỉ mà máy n78 em ko có file SmartSettingsUi0x20001C3B.r01 chỉ có file SmartSettingsUi0x20001C3B.rsc em xóa đi oy ko vào đc SS lun:( còn ko xóa cài xài bình thường thì ok nhưng lại ko có tiếng việt :(

Cài file của CaoMinh Build lại thử đi em.

Bác CM dùng bản cũ nào vậy? Nếu là 3.01 thì nên Test và dùng bản này :D Mình dùng thấy bản 3.02 này tốc độ cải thiện rõ rệt :D
Mà bạn test bản mình pack chưa? Có bị lỗi như bản dưới hok?

Mình dùng bản 3.01 thấy tốc độ có chậm j đâu kà :D
bản này em cài vào n78 bị lỗi anh ơi!! nháy icon oy thui..:(

Mình cũng hok rõ tại chưa test, zới lại mình thấy cũng nhìu người tải bản mình pack rùi vẫn chưa thấy ai nói j về lỗi này @@

báo cáo các bác.Đã remor bản 2.0 cài bản 3.0 thì báo lỗi không cập nhật ứng dụng.hik.E dùng E 63

báo cáo các bác.Đã remor bản 2.0 cài bản 3.0 thì báo lỗi không cập nhật ứng dụng.hik.E dùng E 63

Bản này mình chỉ test trên máy N82 thôi, còn các máy dòng E thì mình không rõ được là có hỗ trợ hay không?

mình n96 cũng bị tình trạng như vậy,tìm file như của bác MT nhưng ko có file đó,nhưng sao sài khoảng 1 tuần nó bắt rigister lại,lại phải làm lại từ đầu bro nào bị như thế chưa,sài cái này đâu dám sử dụng khóa phím nó cứng đơ bàn phím luôn,chỉ thích ở chỗ nó thay câu chào "bạn đang sử dụng máy của hugon72" nó là lạ thôi...

Back