• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart.Settings.v3.02.S60v3.v5 [Truy cập nhanh ứng dụng]

mình n96 cũng bị tình trạng như vậy,tìm file như của bác MT nhưng ko có file đó,nhưng sao sài khoảng 1 tuần nó bắt rigister lại,lại phải làm lại từ đầu bro nào bị như thế chưa,sài cái này đâu dám sử dụng khóa phím nó cứng đơ bàn phím luôn,chỉ thích ở chỗ nó thay câu chào "bạn đang sử dụng máy của hugon72" nó là lạ thôi...

Đây là bàn CR phức tạp phiền hà nhất đến thời điểm này, nghiên cứu fix mãi nhưng vẫn không được.:(

Đây là bàn CR phức tạp phiền hà nhất đến thời điểm này, nghiên cứu fix mãi nhưng vẫn không được.:(
đành quay đầu là bờ chơi bản cũ vậy,e chọt hoài mà .....ko chạy được lun,,chán.hy vọng CM chơi được

sao cài bản nào cũng báo vậy hết trời "ko thể khởi động smartsetting .hãy báo đến support@mobifunsoft.com" thử cà 20 lần cũng vậy ah, cứ khởi động lại máy là bị

Hee bạn cài trên máy gì mà bị thế, xem nó có xung đột với pm nào không nha, anh em test quá trời đâu có bị lỗi như bạn đâu.

máy N82 anh . giờ k biết xung đột với thằng nào nữa anh Thắng, cài vào khởi động lại la out, po tay .com luon, k biết làm sao luôn anh

Hok biết có ai bị lỗi như mình hok, cứ ấn vào dòng ứng dụng đầu tiên của Smart là chuơng trình nó tự mở phần cài đặt của chính nó và mở cả PM mình đặt phím tắt :|

Back