• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.0 đầy đủ! (cập nhật bản mới nhất trang 10)

Status
Không mở trả lời sau này.
LCG SmartMovie.v.400.S60v3.SymbianOS9.1.incl.Loader.v1.01
Bản nâng cấp nè
1.Là phiên bản chính thức được đóng gói với SmartMovie.v.400
2.Cài vào sẽ không còn bị đoạn quảng cáo "Con mèo" kia nữa
3.Tên PM và Icon chính là của SmartMovie.v.400
4.Cài cái này thì phải xoá bản cũ trong máy trước( Nếu như bạn nào đã đăng kí đc ở bản 4.00 trước rồi thì không phải đăng kí nữa,tự động đăng kí hộ mình)
5.Là PM Unsign

Em down về giản nén bị lỗi bác ơi,up link khác cho em đc ko:(

GIẢI PHÁP MỚI CHO Smart Movie v4.00 FULL

Lonely Cat Games Smart Movie v4.00 S60v3 SymbianOS9.1 incl. Loader

Cách cài đặt : Đầu tiên các bạn hãy gỡ hết các bản đã cài trước đây. Rồi cài bản tôi up lên theo đây . Đưa file *** lên PC để lấy mã , sau đó điền *** vào thế là các bạn có thể thưởng thức bản SmartMovie.V4.0_S60_3rd full. Hay hơn nữa là sau khi cài xong giao diện chỉ có 1 ICON. Chúc vui !!!

LINK : http://www.mediafire.com/?j1dnzz4bxic

Bác nào có biết cách nào chỉnh cho cái SM này chơi MP4 không bị giật hình không ?
Mình đọc MP4 HD 640 x 480 đọc giật hình quá. Cứ tiếng trước hình sau mà Real của máy chạy ngon mà. Text trên N95 8GB.

Bác nào có biết cách nào chỉnh cho cái SM này chơi MP4 không bị giật hình không ?
Mình đọc MP4 HD 640 x 480 đọc giật hình quá. Cứ tiếng trước hình sau mà Real của máy chạy ngon mà. Text trên N95 8GB.

Giật có thể do pm còn lỗi còn tiếng trước hình sau thì bạn chỉnh phím 1 và 3 N92 của mình là vậy. MP4 máy mình chạy rất mượt mà lại không có tiếng.

em kô hiểu cái này là khi em ẩn file video = x-plorer thì PM xem phim có sẵn trong máy kô hiện file ẩn nhưng dùng cái này thì nó cứ hiện file ra ầm ầm. ai có cách để PM này không hiện những file mình ẩn = x-plorer.

em kô hiểu cái này là khi em ẩn file video = x-plorer thì PM xem phim có sẵn trong máy kô hiện file ẩn nhưng dùng cái này thì nó cứ hiện file ra ầm ầm. ai có cách để PM này không hiện những file mình ẩn = x-plorer.

Đấy là khuyết điểm lớn nhất của nó.Ẩn trời ẩn đất gì,dùng cái này lộ hết :)

Đấy là khuyết điểm lớn nhất của nó.Ẩn trời ẩn đất gì,dùng cái này lộ hết :)

Cách tốt nhất để giấu 1 file là đổi đuôi của nó. Ví dụ *.avi có thể đổi thành *.av thì ko có phần mềm nào load ra. Khi nào cần xem thì đổi lại *.avi là có thể xem bình thường.

Posted via Mobile Device

Cách tốt nhất để giấu 1 file là đổi đuôi của nó. Ví dụ *.avi có thể đổi thành *.av thì ko có phần mềm nào load ra. Khi nào cần xem thì đổi lại *.avi là có thể xem bình thường.

Posted via Mobile Device

Đây là giải pháp tốt cho các bạn có quá nhiều file XXX.Mà yêu thích chương trình này >:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back