• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.0 đầy đủ! (cập nhật bản mới nhất trang 10)

Status
Không mở trả lời sau này.
Đúng rồi có bản VH cài vào là nó nhập Loader và SM thành 1 icon, nhấp vào đó là bạn có thể vào Sm luôn.

Bác ơi!Em cần bản việt hóa mà không có Loader kìa!Nếu có bản việt hóa mà khi cài không có Loader 1.0 thì cho em xin nha!Cám ơn bác rất nhiều!

Bác ơi!Em cần bản việt hóa mà không có Loader kìa!Nếu có bản việt hóa mà khi cài không có Loader 1.0 thì cho em xin nha!Cám ơn bác rất nhiều!

Bạn phải biết rõ là SM 4.0 bạn phải qua Loader mới dùng Full được, nếu bạn không muốn có Loader thì bạn phải dùng bản 3.41. bạn dùng không :D

Bạn phải biết rõ là SM 4.0 bạn phải qua Loader mới dùng Full được, nếu bạn không muốn có Loader thì bạn phải dùng bản 3.41. bạn dùng không :D

Bác hiểu lầm em rồi!Ý em là bản SM4.0 em check online nó thành công và đang dùng bản Full gốc của nó kể cả jukebox 2.40 cũng vậy nên không cần phải có Loader hỗ trợ gì cả đâu!Em mới nhờ bác giúp em!Em xin lỗi vì khiến bác giận nhưng cảm ơn bác rất nhiều ạ!

Bác hiểu lầm em rồi!Ý em là bản SM4.0 em check online nó thành công và đang dùng bản Full gốc của nó kể cả jukebox 2.40 cũng vậy nên không cần phải có Loader hỗ trợ gì cả đâu!Em mới nhờ bác giúp em!Em xin lỗi vì khiến bác giận nhưng cảm ơn bác rất nhiều ạ!

Giận gì đâu, chỉ nói cho bạn hiểu thôi. Nhưng với trường hợp của bạn thì chỉ có bạn là có bản không qua Loader mà vẫn dùng Full chứ mọi người có đâu mà VH đây :D bạn không hiểu ý mình thôi, đơn giản là chỉ có mình bạn có file đó :) Việc làm 1 file SM 4.0 trial cho bạn check thì quá đơn giản nhưng chỉ là trial nên chắc chắn anh em sẽ không dùng :D

File này chạy tốt mà ! Chỉ cái load file cái hơi bất tiện tý thôi ! ^^

À bác Kojiro cho em hỏi cái topic Tặng Key KPD 3.0 đâu rồi ạ ! Em kô thấy nữa

File này chạy tốt mà ! Chỉ cái load file cái hơi bất tiện tý thôi ! ^^

À bác Kojiro cho em hỏi cái topic Tặng Key KPD 3.0 đâu rồi ạ ! Em kô thấy nữa

Đã có bản 2in1 rồi đó. KPD đã cho vào thùng rác rồi em. Lý do cứ biết vậy là được:D

Nhìu khi cái trang 10 bạn xem nó lại ko còn ở trang 10 nữa ! hix ! cho mình cái link cái

Nhìu khi cái trang 10 bạn xem nó lại ko còn ở trang 10 nữa ! hix ! cho mình cái link cái
Giờ đã có bản SmartMovie 4.01 xem được cả FLV chạy tốt trên N73ME, bạn không nên xài bản này làm gì.

Tìm đi rồi post bài! Thành viên cấp 4 mà post bài vô trách nhiệm thế. Nó còn nằm ở trang 10 đó.

Vâng ! Em vào rôi mới nói chứ ạ ! Bác vào giúp em trang 10 với ạ :

Bó tay! Ko đọc tên tiêu đề à :-? Trang 10 của chủ đề này chứ ai kêu chạy qua trang 10 của S60v3 Phần mềm ứng dụng :)) Thì ra là thế >:)

Hix ! Em đang nói cái KPD 3.0 mà bác Minhthang nói là nói cái Smartmovie à ! hjk ! Cái này thì em cóa rùi mừ

Hix ! Em đang nói cái KPD 3.0 mà bác Minhthang nói là nói cái Smartmovie à ! hjk ! Cái này thì em cóa rùi mừ

KPD gì nữa em đang ở trong nhà KJR mà em nói chuyện gì vậy? Bóp tay em luôn.

Bản SmartMovie 4.0 Final mới nhất đây!

Đặc biệt:
1.Chỉ có 1 icon duy nhất giống icon nguyên bản và có tên là SmartMovie
2.Mỗi lần chạy là tự động vào luôn SmartMovie, ko phải xem Video load, chỉ splash 1 cái tích tắc thui.
3. Khi exit là exit hẳn luôn,ko phải exit 2 lần thông qua SMloader nữa.
4.Tóm lại bản này chẳng khác gì ta đang dùng SmartMovie 4.0 đã Full cr@ck cả đâu
:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back