• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 bản Full và bản dùng key!!

Status
Không mở trả lời sau này.
thì sài bản 4.01 cả tháng nay hong sao h cài bản 4.15 vô ko sài được xóa đi cài lại 4.01 nó bắt check intelnet nhấn no thì nó bay ra ngoài???

Cài bản 4.15 xong thì phải cài cả file CR vào thì mới có bản FULL.;;)

Cài bản 4.15 xong thì phải cài cả file CR vào thì mới có bản FULL.;;)

Chắc bạn ấy cài rồi mà vẫn bắt check mới pản ánh chứ anh, mà hay là cậu ấy chưa cài full nhỉ, chỉ thấy có bạn đó pản ánh là chưa full đúng ko:-/

SmartMovie 4.15
Phần mềm xem video: 3gp, Flv, Avi,Mp4

Phiên bản dưới là dùng FULL có hướng dẫn cài đặt.
Phiên bản trên cho những ai đã mua code của SmartMovie

Nếu chữ có dấu ? thì vào Thông tin-> bấm 800

Pass: SymPViet

sao mình giải nén ko đc . ko có pass

sao mình giải nén ko đc . ko có pass

Không hiểu bạn có đọc bài không vậy? Pass: SymPviet mà bạn lại bỏ qua không chịu đọc.:|

Tất cả các Pm Viêt hóa của SymPviet đều được đặt Pass là SymPViet bạn nhé!

đã là full rồi thì phải dùng đựơc mãi mãi chứ ! nếu như dùng được 1thoi gian lại bi văng ra thì down bản 4.1 MINH THANG đã hướng dẫn về mà dùng .mình dùng 1thoi gian rồi ok mà

đã là full rồi thì phải dùng đựơc mãi mãi chứ ! nếu như dùng được 1thoi gian lại bi văng ra thì down bản 4.1 MINH THANG đã hướng dẫn về mà dùng .mình dùng 1thoi gian rồi ok mà

Full theo kiểu bị CR đấy bạn à, chứ full thật sự của hãng LCG thì không có đâu.

Các bác cho em hỏi em mới remove Smatmovie 4.15 để quay về 4.01 thì kô cài lại được bản cũ nữa no báo là no supoted,... gì đó mặc dù trước kia em vẫn dùng ngon lành bản cũ .

Chỉnh sửa cuối:
giup mình với mình đã làm theo hướng dẫn nhưng vào thì bị đẩy ra ngoài .Ai biết khác phục chỉ giúp mình với.

chuơng trình đang chạy lại bị đẩy ra rồi khồn vào đc nữa thế là nó bị sao các bác!

giup mình với mình đã làm theo hướng dẫn nhưng vào thì bị đẩy ra ngoài .Ai biết khác phục chỉ giúp mình với.

chuơng trình đang chạy lại bị đẩy ra rồi khồn vào đc nữa thế là nó bị sao các bác!

Tình trạng của 2 bạn cũng ko ít do lỗi thường thấy khi dùng PM của lcg được crk, các bạn remove tất cả những gì có liên quan SM từ máy đi, down bản trial từ trang chủ LCG, cài đặt theo ý bạn từ phần setting, mở xem phim và chỉnh mọi thứ của PM theo ý bạn, song rồi uot ra, cài đè bản crk được vh sẵn này vào, nếu ko có thể remove trước khi cài bản crk được vh này, rồi vào lại và xem kq

các bác ơi cho em hỏi cái này với.em đã down bản nay về và tiến hành cài đặt như các bước trên.cài đặt xong thì biểu tượng của SM biến mất luôn,em tiến hành cài dặt lần nữa thì nó vẩn hiện là có thay thế bản cũ không,em con yes rồi cài đặt nhưng nó vẩn bị thế,không hiểu vì lí do gi,mong dc giúp đỡ,em dùng N73,thanks các bác

các bác ơi cho em hỏi cái này với.em đã down bản nay về và tiến hành cài đặt như các bước trên.cài đặt xong thì biểu tượng của SM biến mất luôn,em tiến hành cài dặt lần nữa thì nó vẩn hiện là có thay thế bản cũ không,em con yes rồi cài đặt nhưng nó vẩn bị thế,không hiểu vì lí do gi,mong dc giúp đỡ,em dùng N73,thanks các bác

Bạn up fw mới rồi cài lại là thấy ngay icon mà còn dùng tương đối nữa, chúc bạn thành công

cách khắc phục:
#1: 4 ngón
#2: firmware update
#3: mua license bản chính thức -> ít ai xài
cái smartmovie này không ai dám khẳng định FULL 100% đâu bạn, hên xui thôi. có người vừa cài xong phải 4 ngón, có người xài vô tư. SM Full nó điên vậy á =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back