• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.
Lonely Cat Games SmartMovie v.4.01 S60v3 SymbianOS9.1 incl Loader v1.02-bugb

Bản chuẩn m%@ 8@A5t cho các bạn sài đây.Bản mới này thêm chức năng xem film Flv.Bản này được tác giả illusion nổi tiếng làm ra.Chỉ với 1 ICON duy nhất và thoát ra 1 lần.Yên tâm sài nhé.Lấy tạm mấy hình của Xiaohuang nhé

Sao chỉ sử dụng 1 lần vậy? Lần sao vào là tự thoát ra

À, được rồi, cám ơn congvoi nhiều, vì mình tải ở ipmart :D, và vì mình chép file .flv vào nên không load được :(

Đúng là thời đại của các siêu sao làm chương trình mới nhanh thật. SM này (bản của Công voi) đã cài được trên N81, chạy tuyệt vời, đọc được cả file FLV down ở mạng về.

cong voi à pm này tuyệt lắm mình cám ơn bạn rất nhiều.mình sài n92 chạy rất gool.thanks you.

mình cài bản SM 4.01 2in1 của xiaohuang thì nó ra tới 2 icon SM . Mình chạy chương trình thì nó bắt phải nhập liscense, chả thấy Full , mong tìm ra lỗi giúp.
Posted via Mobile Device

Hix,sao phần mềm ra ầm ầm thế này,ko có cũng chết mà nhiều wa cũng chết:))
Bác nào test ngon lành ròi em hỏi cái nào:trong này nhiều hàng wa:)),hàng nào ngon đây,dùng có phải check mạng ko?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back