• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie v4.01 S60v3 incl Loader v1.02 Full (Bài #8)

Status
Không mở trả lời sau này.
mình chằng thấy divx player với smartmovie có gì khác biệt về chất lượng cả :D:D:D:D

mình chằng thấy divx player với smartmovie có gì khác biệt về chất lượng cả :D:D:D:D
Khác nhiều chứ bạn. DivX Player chỉ hỗ trợ định dạng AVI với codec DivX, còn SmartMovie hỗ trợ tất cả các dạng AVI (XviD encoder, XviD MPEG-4 codec, DivX, ffdshow,...) ngoài ra còn thêm 3GP, MP4, FLV.

tại sao tui cài bản của congvoi ở #8 mà ko được nhỉ! bản full ấy.vẫn chỉ có 60' thôi. máy mình là n73me

Posted via Mobile Device Pc của mình bị hỏng kô down được. Bạn nào down được thì send cho mình qua y!m với. Nick die_for_love_vn

có bác nào biết cách cài cho E71 ko giúp em với,em cài bản Sm4.0 ok nhưng SM4.01 nó cứ đòi kết nốii mạng hoài ko dùng được.thanks

có bác nào biết cách cài cho E71 ko giúp em với,em cài bản Sm4.0 ok nhưng SM4.01 nó cứ đòi kết nốii mạng hoài ko dùng được.thanks

Chẳng ai giúp được bạn đâu, mình cũng vậy nè đành sài 4.0 tùy vào từng máy thôi, giống hên xui.:D

Minh thắng nè minh cài pm này thành công rồi đó. Mình cũng sài n92 mà xem rất tuyệt bạn à. Thanks xiaohuang.

Minh thắng nè minh cài pm này thành công rồi đó. Mình cũng sài n92 mà xem rất tuyệt bạn à. Thanks xiaohuang.

A Quỳnh thử cài bản của CongVoi up tại bài 8 trang 1 xem có được không? Nếu được thì anh hãy up cách cài thành công của anh lên đây cho mọi người cùng xem nhé!

A chú ý up bài đúng dấu chính tả dùm em nữa :p

Trước lúc cài bản đó bạn có cài bản 4.0 không và nếu có thì remove hết rồi cài bản 4.1 hả. Cho mình thông tin kỹ về cách bạn đã thành công đi.:D

có mem nào biết cách dùng full đc hẻm , chứ dùng 60p sắp hết roài:(

có mem nào biết cách dùng full đc hẻm , chứ dùng 60p sắp hết roài:(

Đang dùng full nè! Theo mình trước khi cài cái này bạn phải cài SM 4.00 đăng ký cho full đã rồi mới cài cái này vào.

Đang dùng full nè! Theo mình trước khi cài cái này bạn phải cài SM 4.00 đăng ký cho full đã rồi mới cài cái này vào.

Có lẽ là vậy. Mình cũng đang sài bản 4.0, remove xong cài bản 4.01 sài OK, ko cần đăng ký nữa.

em đang xài bản 4.0 rồi remove rồi cài bản mới của anh CongVoi xài vô tư.mà em không coi dc đuôi flv

Status
Không mở trả lời sau này.
Back