• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Mình thấy phần Bóng đá nên cập nhật thêm những tin tức mới nhất chứ ko đơn thuần là tỉ số và lịch thi đấu
Posted via Mobile Device

sao mình ko thấy cho N97 vậy, chỉ có n96 là cao nhất thui.

Xem trong trang chủ thấy các bác Socbay bảo đang phát triển dòng touch, khả năng bác bán em điện thoại xịn đó đi thay bằng N71 hay 63 là ngon. :))

mh mong trong phiên bản sau sẽ cập nhật nhạc mới nhanh và nhiều hơn.mà mình nghĩ nước ta 3g đã phát triển rồi sau socbay imedia ko hỗ trợ thêm tính năng video clip hay là xem tv vậy.

Em nghĩ họ sẽ có phiên bản riêng dành cho phone chạy trên 3G, chắc chưa phát triển hoàn thiện thôi.

A tacke oi,e vao soc bay ma k nghe dc nhac
Posted via Mobile Device

Bạn nói rõ dòng máy, đời máy thì a e mới giúp được chứ?

Thay mặt Team Socbay iMedia, cám ơn anh em PDAViet đã ủng hộ trong năm vừa qua, Chúc toàn thể anh em năm mới vui tươi - hạnh phúc

Đợt này Socbay iMedia đã cập nhật rất nhiều content Tết , mong ae có những giây phút thư giãn thật lí thú ^_^

có bác nào khắc phục sự cố : bắt gửi tin nhắn kích hoạt nhiều lần ko?
em dùng N82, lúc trước cài vào, nhăn tin 1 cái là OK,sau này sau khi hardreset lại, thì cài vào, nhắn tin 1 lần, lần sau toàn bị bắt nhăn tin kích hoạt, tắt đi,mở lại bắt nhắn tin tiếp.

Hjx. B xem laj file xem nào. M k cđặt đc.

Chú ý phân biệt rõ "i" & "j" khi post bài nha bạn!!

Last edited by a moderator:
format máy cài lại hoặc up FW cài lại hay đỏi thẻ nhớ thì có cần kích hoạt lại ko bạn ơi

sao cả tháng nay socbay ko cập nhật nhạc mới nữa nhỉ? Mình vào thấy vinaten vẫn từ 21/1

Phân kết quả xổ số cũng bị đóng băng luôn rồi bác tacke ơi !

muốn ko phải kích hoạt thì có thể backup thư mục C\SYS và C\SYSTEM sau khi format hay xóa phần mềm imedia cài lại , chỉ cần copy trả lại ổ c là ok , test trên N73 ME ,đúng ra chỉ cần sao lưu 1 file gì đó thôi nhưng mình ko tìm ra nên copy cả folder cho nhanh ,
cài này tình cờ mình gặp khi backup toàn bộ ổ c . chứ vì 500đ mà làm thế này chi cho mết . ai cảm thấy hứng thú thì test thử nha ,

hồi trc' dùng thì vẫn nghe nhạc trực tuyến đc.sau 1 thời gian dùng bây giờ ko nghe trực tuyến đc nữa. phải down về mới nghe đc. Tính sao đây bạn:-/

Bây giờ chắc nhiều người dùng quá. Chắc lag sever rôi`. Ngày xưa mình nghe nhạc đợi khoảng 3s. Bây giờ đợi đến 30s. Mà cái j` cũng vào rất chậm

mình cũng thế nà. thử vô nghe nhạc đợi rất lâu. mình dùng 3G tốc độ down khoảng trên 100kb/s vậy mà cũng không nghe được nữa kìa. thôi kệ. không nghe được thì down về nghe có má6 gì đâu.

Mới đầu mình cũng nghe trước khi down, bây giờ thì ko đc nữa rồi, phải down trước mới đc nghe ^_^. Mà cái này down nhạc nhanh ghê. mình down có máy phút mà máy chục MB lận. hi hi...

Socbay.com vừa ra mắt phiên bản thử nghiệm Socbay iMedia, ứng dụng media trên diện thoại di động. Hiện tại sản phẩm đã hoàn thành các dịch vụ: Tin tức, Bóng đá, Xổ số, Địa điểm, Truyện, MP3, Cẩm nang tư vấn.
Trong thời gian tới sẽ tiếp tục hoàn thiện cung cấp thêm 6 dịch vụ nữa:Chứng khoán, Myzone, từ điển,....
Sản phầm là sự phát triển dựa trên thành công của phần mềm Socbay Mobile Search. Đây là phiên bản thử nghiệm nên rất mong nhận được ý kiến đóng góp của mọi người.
Mọi ý kiến và thắc mắc xin được comment trưc tiếp ngay tại diễn đàn hoặc gửi mail về địa chỉ: thangmd@socbay.com hoặc điện thoại: 04.62813272 ext 302.

Cách download sản phẩm:
o Nhắn tin SB đến 8788
o Tải trực tiếp tại: http://m.socbay.com

Yêu cầu thiết bị: Hỗ trợ nền tảng Java, kết nối GPRS hoặc Wifi

Video giới thiệu Socbay iMedia
[YOUTUBE]brWKNWO89Ss[/YOUTUBE]

Giao diện lung lih của Socbay iMedia

Mình đề nghị SOCBAY việc này nhé.Sóc bay có làm dịch vụ thu phí không đấy???Hay là có tay chơi nào đó cài bẫy vào sóc bay để thu lời bất chính???Socbay hãy kiểm tra lại nhé,kẻo bị mang tiếng là lừa đảo đấy.Cụ thể là mình vào mục TIN TUC,rồi vào dòng TIN MOI NHAT,trong dó có rất nhiều đề muc như:Gửi tặng một bó hoa;Gửi tặng một cái ôm;Tặng nụ hôn ngot nhào;Gửi tặng một bó hoa....(Rất nhiều nhưng cái như thế).Chỉ cần bạn nhấn vào các dòng chữ đó là bạn bị nhận ngay một tin nhắn có nội dung rất vớ vẩn,và bị trừ ngay tiên trong tai khoản chính tư 10000 đ đến 15000 đ.Đề nghị SB trả lời nhé TACKEHOA.
Tại sao mình nhắn tin vào Di động cho SB mà không thấy trả lời,mặc dù mình biết là SB đã nhận được tin nhănd???
Trong trường hợp SB có dịch vụ thu phí,thi phải thông báo cụ thể,dịch vụ nào thu tiền và thu bao nhiêu nhe.Nếu không sẽ mang tiếng lừa đảo đấy.

Back