• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Mình dùng pm này rất lâu rồi và cũng makettings cho bạn bè sử dụng rất nhiều mà mọi người đều sử dụng thường xuyên.Có 1 chút thắc mắc hỏi bạn là trước đây kích hoạt bằng 2 số 0.Nhưng giờ là gửi tin nhắn.
Trong quảng cáo trên tivi thì thấy ghi thuê bao 1000d/ngày.Vậy cho mình hỏi là khi nt đó tức là mình kích hoạt cái 100d/ngày đó à.Vậy là mình đang bị trừ 1000d 1 ngày à?
Và khi mình ko muốn dùng nữa hoặc muốn chuyển dịch vụ này sang số sim khác thì nhắn tin ngừng sử dụng dịch vụ thì như nào?

Mình dùng pm này rất lâu rồi và cũng makettings cho bạn bè sử dụng rất nhiều mà mọi người đều sử dụng thường xuyên.Có 1 chút thắc mắc hỏi bạn là trước đây kích hoạt bằng 2 số 0.Nhưng giờ là gửi tin nhắn.
Trong quảng cáo trên tivi thì thấy ghi thuê bao 1000d/ngày.Vậy cho mình hỏi là khi nt đó tức là mình kích hoạt cái 100d/ngày đó à.Vậy là mình đang bị trừ 1000d 1 ngày à?
Và khi mình ko muốn dùng nữa hoặc muốn chuyển dịch vụ này sang số sim khác thì nhắn tin ngừng sử dụng dịch vụ thì như nào?

Bạn chỉ mất 500 vnđ khi cài đặt, 500 vnđ khi kích hoạt (để bên mình quản lý user) mà thôi. Còn khi sử dụng bạn chỉ phải trả duy nhất phí GPRS. ;;)

Bác cho em hỏi cái, bác xem quảng cáo Socbay iMedia trên kênh nào thế

Anh à! Liệu phiên bản sau mục tải về chạy ẩn ko? Em thấy như thế bất tiện lắm.

Bác cho em hỏi cái, bác xem quảng cáo Socbay iMedia trên kênh nào thế
Em nhầm với quảng cáo Imedia của VTC :D.Sory bác vì sự nhầm lẫn này.bác cho hỏi thêm là em đăng kí bằng số của em rồi.nhưng khi em fomat máy cài lại thì lại bắt nt kích hoạt từ đầu.Có cách nào khắc phục việc này ko bác :D

Em nhầm với quảng cáo Imedia của VTC :D.Sory bác vì sự nhầm lẫn này.bác cho hỏi thêm là em đăng kí bằng số của em rồi.nhưng khi em fomat máy cài lại thì lại bắt nt kích hoạt từ đầu.Có cách nào khắc phục việc này ko bác :D

Cái này thì không khắc phục đươc bạn ạ. VTC iMedia cũng là do bên mình làm cho họ đấy. Tuy nhiên Socbay iMedia ở 1 đẳng cấp cao hơn

MobiFone cũng định kiếm tiền bằng Socbay nữa rồi,keke
iMedia đúng là rất tuyệt, lúc nào cũng free.
Mỗi lần format đt là tốn tiền kích hoạt, hix hix

MobiFone cũng định kiếm tiền bằng Socbay nữa rồi,keke
iMedia đúng là rất tuyệt, lúc nào cũng free.
Mỗi lần format đt là tốn tiền kích hoạt, hix hix

Có tí xíu thôi mà bác. Với lại có phải lúc nào mình cũng format đâu.

Anh à! Liệu phiên bản sau mục tải về chạy ẩn ko? Em thấy như thế bất tiện lắm.

Ý kiến hay nè bác tacke ui. Mình cũng thấy thế. Ngồi đợi chán lắm. Ẩn đó ra ngoài đọc báo hay hơn.
Posted via Mobile Device

sao không thấy giới thiệu đến bản cập nhập nhỉ
mình thấy có bản cập nhập rồi mà

rất hay nghe nhạc, tải nhạc online lun, và còn nhìu thứ nữa
Thanks sau vì...
Ủa mà sao giữa màn hình phía trên của em nó hiện lên số 50 to đùng khó nhìn wá, có cách nào làm nó biến đi không mấy anh :-?
Posted via Mobile Device

load nhạc về nghe thử đến 99% thì khựng lại 1 lúc sau mới nghe được.Tải nhạc về máy chậm hơn nhiều so với phiên bản cũ

load nhạc về nghe thử đến 99% thì khựng lại 1 lúc sau mới nghe được.Tải nhạc về máy chậm hơn nhiều so với phiên bản cũ

Phụ thuộc vào mạng nữa bạn à, mình không dùng nhưng đều test thử các phiên bản, dùng wifi thấy tốc độ load rất tốt.

Hot girl và Socbay iMedia

Socbay iMedia bản cập nhật.A e nào thích tải trên PC cho đỡ tốn tiền thì vào đây.

Back