• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Software.Weather-PM dự báo thời tiết mới!

BuuPhucCT

Well-Known Member
SPB Software.Weather v2.0.366 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned-FoXPDA

SPB Weather là phần mềm dự báo thời tiết tốt nhất trên các máy xài hệ điều hành Symbian. Nó kết hợp các dự báo chi tiết cho mỗi ngày với 10.000 thành phố trên toàn thế giới với giao diện đẹp và thân thiện với hình ảnh vệ tinh 3 chiều.

* Dự báo thời tiết khắp nơi trên thế giới.
* Hình ảnh 3D sing động.
* Các hình ảnh vệ tinh.
* Hình ảnh dự báo cho đám mây, nhiệt độ và lượng mưa.
* Giao diện thân thiện dễ sử dụng.
* Màn widget

DỰ BÁO THỜI TIẾT

Thông tin chi tiết về thời tiết dự báo được thu thập từ các nguồn đáng tin cậy

* Dự báo thời tiết trước 5 ngày
* Dự báo chi tiết buổi sáng / ngày / buổi tối / ban đêm.
* Áp suất, độ ẩm và dự báo gió.

DỰ BÁO CHO NHIỀU THÀNH PHỐ TRÊN THẾ GIỚI

Dự báo thời tiết cho tất cả thế giới thành phố trên thế giới

* PM hỗ trợ hơn thêm vào đến 10 thành phố bạn thường sử dụng.
* Có hơn 10.000 thành phố được hỗ trợ
* Có thể lướt qua để chuyển đổi giữa các thành phố
* Tìm các thành phố của bạn bằng tên, vị trí GPS , hoặc mã.

HÌNH ẢNH 3D

Xem dự báo thời tiết trên toàn cầu qua hình ảnh 3D:

* Xoay quả đất với ngón tay của bạn
* Phóng to
* Hình ảnh vệ tinh.

HÌNH ẢNH TỪ VỆ TINH

Hình ảnh dự báo thời tiết bằng đồ họa:

* Hình mây dự báo trong3 ngày
* Hình nhiệt độ dự báo trong 3 ngày
* Hình mưa dự báo trong 3 ngày

WIDGET Ở MÀN HÌNH CHỦ

Màn hình widget linh hoạt:

* Hiển thị thông tin dự báo thời tiết ngay trên màn hình chủ của bạn
* Click vào là có thể xem thông tin chi tiết

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=5Zzy6gsDVxI&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

Chỉnh sửa cuối:
thanks bác nhé, e đang tính down trên symbiantalk mà thui về 4rum mình down vẫn hơn... have a nice day !

Có thời tiết các tỉnh thành của Việt Nam không vậy các bạn. Nếu hay thì thịt em này dùng chơi.

Có thời tiết các tỉnh thành của Việt Nam không vậy các bạn. Nếu hay thì thịt em này dùng chơi.
Thử đi anh ;;) Bộ SPB Weather cho PPC có thì chắc bộ này cũng sẽ có thôi!

Việt hóa luôn đi chớ còn chờ gì nữa :))

Có Cần Thơ và rất nhiều tỉnh thành của Việt Nam nên xài rất OK anh à. Nó hộ trợ hơn 10000 thành phố và Việt Nam cũng rất nhiều:)

Phần mềm này khá nặng, dung lượng sau khi cài chiếm khoảng 3mb, hình như không đưa được ra màn hình chờ thì phải, mình cài vào máy e71 chạy khá tốt. Nếu có chức năng đưa ra màn hình chờ thì tuyệt quá.
Bác nào việt hóa rồi chỉnh sửa được data của nó để cho phần mềm này nhẹ bớt đi thì tốt quá.

Phần mềm này khá nặng, dung lượng sau khi cài chiếm khoảng 3mb, hình như không đưa được ra màn hình chờ thì phải, mình cài vào máy e71 chạy khá tốt. Nếu có chức năng đưa ra màn hình chờ thì tuyệt quá.
Bác nào việt hóa rồi chỉnh sửa được data của nó để cho phần mềm này nhẹ bớt đi thì tốt quá.
PM có Data nhiều và Đồ họa đẹp như vậy 3Mb là ít đấy chứ! Kiếm cái thẻ vài Gb cài lên mà dùng ngon lành :))

xin lỗi em hỏi tại sao ko download được ạk@@,lúc sáng em ngồi quán net k download được,giờ về nhà cũng thế ạk@@

Cái này dự đoán có chuẩn ko anh??? Nó lấy dữ liệu dự báo ở đâu vậy

Có ai chọn xem được thời tiết của các thành phố ngoài Đà Nẵng và Đà Lạt không? Trên dòng N thì không thể tìm thêm các Tp có chữ cái đầu là chữ cái thứ 2 trên phím bấm.

có ai biết chỉnh cho nó báo bằng độ C k vậy,up về nó báo bằng độ F k à :((

Có ai chọn xem được thời tiết của các thành phố ngoài Đà Nẵng và Đà Lạt không? Trên dòng N thì không thể tìm thêm các Tp có chữ cái đầu là chữ cái thứ 2 trên phím bấm.

Em cũng bị như vậy nè,bác thử dùng chức năng gps định vị vị trí cuả mình nó sẽ cho ra các thành phố gần nhât,chỉ cần dj chuyển và chọn thôi

PM có Data nhiều và Đồ họa đẹp như vậy 3Mb là ít đấy chứ! Kiếm cái thẻ vài Gb cài lên mà dùng ngon lành :))

PM trên SYMBIAN thì dung lượng 3MB là khá lớn chứ không nhỏ đâu bạn. Thường thì dung lượng PM chỉ vài trăm KB cho đến hơn 1MB thôi.

Back