• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Software.Weather-PM dự báo thời tiết mới!

minh thay cai nay khong hay bang handy weather, no khong co hien thi thoi tiet ra man hinh voi ca nhiet to theo gio, cai nay chi co do am theo gio thoi, voi ca cai globe minh thay cha de lam gi
Posted via Mobile Device

Mình cài dùng mấy hôm rồi, chương trình này nó không tự update, mặc dù đã chỉnh trong option/connection chọn cả use free only hoặc là use all, Schedule chọn là every 1 hour cũng không thậy tự update, mà phải update thủ công, hơi bất tiện.

Mình cài dùng mấy hôm rồi, chương trình này nó không tự update, mặc dù đã chỉnh trong option/connection chọn cả use free only hoặc là use all, Schedule chọn là every 1 hour cũng không thậy tự update, mà phải update thủ công, hơi bất tiện.

Nó chỉ tự update nếu máy bạn luôn để ở chế độ kết nối internet liên tục và PM phải chạy nền thì nó mới update được chứ. Nếu bạn tắt nó đi thì làm sao mà nó update được:|

khi chuyển sang Globe muốn chọn thành phố mình cho nó hiện thời thiết thì thế nào? Nó cứ hiện St Petesburg

khi chuyển sang Globe muốn chọn thành phố mình cho nó hiện thời thiết thì thế nào? Nó cứ hiện St Petesburg

Chọn phím Options/Remove City hoặc add City để thêm hoặc bớt Thành phố do mình chọn được mà

Chọn phím Options/Remove City hoặc add City để thêm hoặc bớt Thành phố do mình chọn được mà

Ý mình là khi xem hình quả cầu, Vd làm sao để hiện thời tiết thành phố khác mà nó cứ hiện Saint-Petersburg

cho em hỏi, N95 có đưa phần mền này ra MH chờ được không ?

Tính năng widget màn hình chờ hiện nay chỉ có N97 và N97 mini là có thể sử dụng được thôi còn N95 thì bó tay.

Ý mình là khi xem hình quả cầu, Vd làm sao để hiện thời tiết thành phố khác mà nó cứ hiện Saint-Petersburg

Nó chỉ hiển thị những TP mà bạn chọn lựa thôi. Nếu bạn bỏ Saint-Petersburg thì nó sẽ không hiện lên nữa.

Back