• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng Laptop là cục phát Wifi cho Symbian S60 5th

5800 báo lỗi khi vào web :" Invalid server name".... ai biết cách khắc phục xin hướng dẫn với....

mình ấn start hotspot thì nó hiện lỗi " failed to configure a private interface" ai chỉ giúp với :(

Phần mềm này dùng trên Vista không được nhé bạn, chỉ dùng được cho Win7 và Win server 2008 r2 thôi! Vista cài báo lỗi, đề nghị bạn ghi chú lại cho rõ ràng để mọi người biết sử dụng.
Thân!

ở mục internet mình chọn là wiless network connection ko dc, mình chọn local area conection thì được, nhưng bấm vào start hotpost thi` báo lỗi
---------------------------
Connectify: Error Starting Hotspot
Unknown exception configuring Hotspot.
Please try reconnecting/reenabling your wireless device or reboot and try again.

OK
bạn phải bật cả wifi on và bật cả phát bluetooth lên nữa thì mới được! chắc 2 cái chung adapter!

Back