• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super RAM SENSE v01 DARKSTONE

boot xong không nhận thẻ sd nữa. "safely remove sd card"?
Màn hình không có sense?
vậy là sao ta?

Chỉnh sửa cuối:
nếu nand nuột thì chạy nand thôi, vứt cái Winmo luôn chứ h vào Wm chán òm. mà chạy trên ram thì chắc là tốn ram nếu cahyj trên Nand bản này chắc free tầm hơn 320mb ram cũng nên

Cái file system của nó ở chế độ nén quá khít ! sdcard mà kém 1 chút thì kg read nổi luôn !

Vậy hả bác. vậy thì chắc tôi quay sang thử mấy bản MIUIRAM vậy, thấy cũng có vẻ ngon mà.

Tôi cũng bị giống bác nè, reboot đến 3-4 lần rồi mà vẫn bị. sao vậy ah?

kiếm thẻ tốc đọ tý bác ak. class 2 mà thẻ xịn cũng đc mà, fomat lại + với chống phân mảnh nữa đi dùng nhìu chắc nó cũng phân mảnh ác rồi > hơn 10% là bị thế ngay. e 1 tuần lại chống phân mảnh cho thẻ 1 lần đảm bảo tốc độ( 1 tuần chơi game thì bị phân mảnh tầm gần 3% đôi lúc hơn)
Thử lại bác nhá : WIn 7 chuột phải vào thẻ nhớ ấn Properties. Sâu đó ấn tools rồi vào Defragmentation. chọn ổ Usb ấn Analyze disk để kiểm tra Sau đó ấn Defragmet disk thẻ nhớ of bạn sẽ đc cải thiện khá nhìu

kiếm thẻ tốc đọ tý bác ak. class 2 mà thẻ xịn cũng đc mà, fomat lại + với chống phân mảnh nữa đi dùng nhìu chắc nó cũng phân mảnh ác rồi > hơn 10% là bị thế ngay. e 1 tuần lại chống phân mảnh cho thẻ 1 lần đảm bảo tốc độ( 1 tuần chơi game thì bị phân mảnh tầm gần 3% đôi lúc hơn)
Thử lại bác nhá : WIn 7 chuột phải vào thẻ nhớ ấn Properties. Sâu đó ấn tools rồi vào Defragmentation. chọn ổ Usb ấn Analyze disk để kiểm tra Sau đó ấn Defragmet disk thẻ nhớ of bạn sẽ đc cải thiện khá nhìu

Oh Thank bác. để mai tôi thử cách bác bầy xem có ok ko.

nghe thiên hạ đồn thổi bác đá đen đang âm mưu sản xuất 1 bản NAND RAM edition :-?

đang đợi ngày đấy đây rất thích bản này chạy trên thẻ đợi nó có trên nand là quất thôi ^^ . Fan hâm mộ đây

Back