• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải phim trên di dộng từ nhiều trang ttuyến bằng CT MiVeTV 1.20

Mình dùng 5320XM. Mạng Viettel. Hôm trước đăng ký 3G nên đc tặng 300MB mà k biết dùng sao cho hết.

Posted via Mobile Device

1 điều bất thường xảy ra. Máy đã hack, từ trước jờ cài ko bít bao nhiu pm ko gặp vđề j. Hnay cài Flash 3.01 thì báo lỗi chứng chỉ.

Posted via Mobile Device

Mình dùng 5320XM. Mạng Viettel. Hôm trước đăng ký 3G nên đc tặng 300MB mà k biết dùng sao cho hết.

Posted via Mobile Device

Mình cũng 5320xm mạng vt.down gần chục video còn 200mb.k thấy lỗj mạg j hết

Posted via Mobile Device

1 điều bất thường xảy ra. Máy đã hack, từ trước jờ cài ko bít bao nhiu pm ko gặp vđề j. Hnay cài Flash 3.01 thì báo lỗi chứng chỉ.

Posted via Mobile Device

cái này tôi đã sign bằng IME của tôi, bạn phải remove sign rồi sign lại, bản gốc sau khi tôi sign đã xóa nên không thể đưa cho bạn bản gốc được

cái này tôi đã sign bằng IME của tôi, bạn phải remove sign rồi sign lại, bản gốc sau khi tôi sign đã xóa nên không thể đưa cho bạn bản gốc được

Mình lên trang chủ Nokia tìm nhưng ko thấy. Để mình signed xem. Thanks nhé.!

Posted via Mobile Device

mạng GPRS thì chạy hơi chậm đôi khi báo lỗi mạng, còn mạng 3g thì chạy bt down phim rất nhanh
Cũng có thể do flash trong máy của các bác báo lỗi
đây là bản flash 3.1, các bác cài thử xem còn lỗi không
Bản 3.1 này nó không hiện icon hả bác

Bản 3.1 này nó không hiện icon hả bác

Bản này là bản chạy nền giống như python runtime ấy, bản này là distributableflash, còn bản hiện icon là flash lite

Posted via Mobile Device

Bản này là bản chạy nền giống như python runtime ấy, bản này là distributableflash, còn bản hiện icon là flash lite
Posted via Mobile Device
vậy trong mặc định máy có bản 3.0 thì nó sẽ load cái nào hả bác

Ặc, vấn đề này tui cũng không rõ lắm, hồi đó tui tải về cài xong thì mấy phần mềm cần flash bản mới thì dùng được nhưng khi kiểm tra thì vẫn là bản cũ. Hình như là bổ sung thêm thư viện cho flash thì phải. Nếu cần biết thêm chi tiết thì bác có thể lên trang adobe.com tìm hiểu thêm, tui down cái này trực tiếp ở trên đó
Posted via Mobile Device

Ặc, vấn đề này tui cũng không rõ lắm, hồi đó tui tải về cài xong thì mấy phần mềm cần flash bản mới thì dùng được nhưng khi kiểm tra thì vẫn là bản cũ. Hình như là bổ sung thêm thư viện cho flash thì phải. Nếu cần biết thêm chi tiết thì bác có thể lên trang adobe.com tìm hiểu thêm, tui down cái này trực tiếp ở trên đó
Posted via Mobile Device
Cài xong chay báo lỗi flash player . 4 là sao trời

hic. mình không biết remove sign. nhưng cũng được rồi. mình lên trang chủ tải lun cho rùi.

mấy bác muốn down video từ youtube sao ko dùg pm openvideohub,vùa coi video xog cũg là lúc video đã đc down về,tiện vô cùng,khỏi cài flash chi cho mệt.trước đây tui cũng có cài mive.tv nhưg load chậm quá bị đơ wài mặc dù mạg đang ổn định nên cũng tiễn nó lên đường lâu rồi.xài videohub thấy ổn hơn

mấy bác muốn down video từ youtube sao ko dùg pm openvideohub,vùa coi video xog cũg là lúc video đã đc down về,tiện vô cùng,khỏi cài flash chi cho mệt.trước đây tui cũng có cài mive.tv nhưg load chậm quá bị đơ wài mặc dù mạg đang ổn định nên cũng tiễn nó lên đường lâu rồi.xài videohub thấy ổn hơn

Biết là vậy, nhưng có nhiều các để voc thì vẫn sướng hơn chứ bạn.............

Back