• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tải phim trên di dộng từ nhiều trang ttuyến bằng CT MiVeTV 1.20

mấy bác muốn down video từ youtube sao ko dùg pm openvideohub,vùa coi video xog cũg là lúc video đã đc down về,tiện vô cùng,khỏi cài flash chi cho mệt.trước đây tui cũng có cài mive.tv nhưg load chậm quá bị đơ wài mặc dù mạg đang ổn định nên cũng tiễn nó lên đường lâu rồi.xài videohub thấy ổn hơn

CHo mình xin cái link thử đi, thanks bạn

Tưởg bạn kết vi nó có 18+ chứ:p của bạn hailong259 đâyhttp://vietup.com/file-7124-OpenVideoHub1.0.sisx.html
1chú ý nhỏ là khi video đã down về bạn đổi tên file video đó nhé,nếu ko khi bạn down 1video mới nó sẽ save đè lên file cũ của bạn

xem xong nó làm sao save được vậy bạn ,nếu nó tự động save thì nó chui vào file nào sao mình tìm hoài hổng thía zậy ?

Bạn tìm ổ C hoặc E:"\Data\Videos" or "file Videos".File lưu ở đó.Cái này vừa down trực tiếp vừa xem luôn do bạn tuỳ chọn ở phần cài đặt.Pm này thêm mấy phần hay hơn Coreplay.Mà có pm nào tải 18 hok ta.Hoặc pm đọc truyện tranh doremon ý.Bác nào có tiện thể e xin luôn.

Cái này n73 chạy thỉnh thoảng bị out, mà cái này có mục nào có nó lưu lại đâu bác

N73 ram yếu nên hay bị out đó bạn,mình cài trên n82 ko bị tình trạg này lần nào.Tùy vào mấy bác chọn đường save cho nó thôi,vào pm=>options=>setting=>temp memory nếu chọn memory card nó sẽ lưu ở thư mục chính của thẻ nhớ.

Bạn tìm ổ C hoặc E:"\Data\Videos" or "file Videos".File lưu ở đó.Cái này vừa down trực tiếp vừa xem luôn do bạn tuỳ chọn ở phần cài đặt.Pm này thêm mấy phần hay hơn Coreplay.Mà có pm nào tải 18 hok ta.Hoặc pm đọc truyện tranh doremon ý.Bác nào có tiện thể e xin luôn.

Ko phải lưu trong videos đâu bạn,nó lưu ở thư mục chính của thẻ nhớ hoặc bộ nhớ máy(tùy theo mình chọn)đó bạn ạ,pm này còn hổ trợ tự độg xoay màn hình để xem full cho những máy như n95,n82 nữa đó,bạn nào dùng nhữg máy này test thử đi.còn vụ 18 tui ko ngâm cú nhìu nên ko júp đc rồi:|

hix, load xong rồi coi vẫn giật, chắc tại n73 yếu quá

Vì nó vừa phải load vừa phải down nên mạg phải nhah coi online mới đc,bạn đừng coi online,bấm pause cho pm khỏi load video đợi nó down về xong thoát video ra kéo xuốg nhấn lệnh scan để quét video mới tải về mở coi offline cho khỏi jật

Vì nó vừa phải load vừa phải down nên mạg phải nhah coi online mới đc,bạn đừng coi online,bấm pause cho pm khỏi load video đợi nó down về xong thoát video ra kéo xuốg nhấn lệnh scan để quét video mới tải về mở coi offline cho khỏi jật

thì coi offline đó nhưng vẫn giật

mình login vào nó báo lỗi proxy gì đó, vào thẳng luôn khổi đk vẫn xem đc

Back