• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÊN GỌI VUI CHO THÀNH VIÊN PDAVIET!!!

Còn mình là: Thái Ất Du Thân Quyền". Đây là võ công rất thâm hậu,được mô tả như sau:
Khi thấy đường đạn bắn đi được 2/3 quãng đường thì ta sẽ là động tác như sau: chân trái bước lên trước 1 bước,chân phải bước theo,nín thở và..................té xuống chết.=D>=D>=D>

:D:D:D Đã bị đuổi Cút rồi,còn đánh người ta đi Liểng mà còn dậm Ku người ta nữa chứ.:(=))=))=))=))=)):(:)(:)(:)(:)((

Tên mình là Kút Khậc Vịch..Nghe hay nhất trong tên của mọi người =))=))=))=))=))=))

Tên PA hay gần bằng tên Tới rùi đó! Đọc xong không biết mình đánh chưởng gì , của môn phái nào?

Họ : Mông
Đệm: Khàng
Tên: Yệu

Mông Khàng Yệu là tên và nick của em đóa :)) :)) , đọc đau hết cả mồn =)) mà các bác nhìn iem đã đủ biết là dân tộc rùi mà vẫn bắt iem phải khai à :)) =)) =))

Back