• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÊN GỌI VUI CHO THÀNH VIÊN PDAVIET!!!

Hãy tiếp chiêu Càn Khôn Du Thân Phủ của Sía Liếng Kiết ta đây!!!!=))

Chỉnh sửa cuối:
Topic này hay ah nha, sao giờ mới thấy nhỉ..
Câu chuyện bắt đầu từ... vài phút trước:
Vào 1 chiều mưa bay và sau nhiều ... giây suy nghĩ, tại hạ đã ngộ ra đc một bộ võ công có thể nói là tuyệt kỹ. Tuy tại hạ chưa luyện thành công nhưng đã chiến thắng rất đông cao thủ võ lâm từ truyền thuyết cho đến huyền thoại và hiện tại như Trương 3 Phong, Độc Cô Cầu Bại, Lý bạc đầu.. Tôn Ngộ Khùng, Bạch hút Tinh, 1 tên thuộc fái Cái bang mà mọi người vẫn gọi là võ trạng nguyên Tô Chén, và mới đây nhất là thằng nhóc đệ tử của Thiếu Lâm tên Thích Tiểu Tiện.
Sau khi nhận thấy bộ tuyệt kỹ này quá khủng, sợ nó sẽ rơi vào tay 1 kẻ xấu nào đó tại hạ quyết định cho nó đi vào quên lãng coi như ghóp chút công sức cho thiên hạ thái bình.. Nhưng do hoàn cảnh xô đẩy, tại hạ đã làm theo câu "Người ko vì mình trời chu đất diệt" nên đã nhờ Đường Tăng photo nó thành sách và mong sách quý sẽ gặp người tài..
Cuối cùng xin giới thiệu cuốn bí kíp có 1 trong 2 là: Độc Long Vô Song Đao, nào các đồng đạo trên pv ai muốn mua thì hãy thanks 1 cái tại hạ sẽ bán cho ... 1 chữ.
Hi hi
Ai đỡ nổi không... =))

Chỉnh sửa cuối:
nghe toàn thấy tên chưởng nhỉ, nhưng các chiêu tuyệt kỹ của các huynh đài liệu có thoát được chiêu " lục súng " không ?=))=))=))
của mình là Càn khôn kỳ châm, kể cũng rễ nghe nhỉ, nhưng hình như là một tuyệt chiêu của phái Nga mi:(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:
Ngọc Nữ Toái Thạch Đao... Ặc ặc môn dzõ này mới nghe qua, mà sao nghe nó sếếếến mún chảy nước ặc ặc thua luôn... Tẩu hỏa nhập ma roài...
Posted via Mobile Device

Cái môn này có vẻ thông dụng nhỉ ? Nhưng PV ít ng dùng môn này lắm áh.
Posted via Mobile Device
Đâu anh,tên em cũng "Cửu âm chân kinh" nữa mà,chả pít sao mấy đứa hay gọi em "kinh kinh" gì đó thấy gét :D
Posted via Mobile Device

Đâu anh,tên em cũng "Cửu âm chân kinh" nữa mà,chả pít sao mấy đứa hay gọi em "kinh kinh" gì đó thấy gét :D
Posted via Mobile Device

Thần Kinh chăng? :D:D:D:D.....

Posted via Mobile Device

Bác này cứ hay đùa. Người ta là Cửu Âm Chân Kinh mà bác lại kêu .... !
Posted via Mobile Device

Thần Kinh chăng? :D:D:D:D.....
Posted via Mobile Device
đấy,anh ta chuyên phá em từ khi rời UIQ mà,thấy gét. Hum trc mới nói gả vợ cho em chuồn mất tiu. Đại ka "đồ long đao" đâu rùi? Em nhờ tí :))
Posted via Mobile Device

Back