• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.
Các pác ui
máy mình là n95 8gb
mình muốn up fw
vậy khi up fw mình đc chọn fw la
30.0.018
or 30.0.019
và 30.0.015 hả mấy pác?

Bạn thử tải PC Suite về rồi kết nối với máy thử xem có được không :D

Mình cũng thử kết nối rồi mà ko được, hiện đang dùng bản PC suite cho n82, không biết là các bản pc suite khác có thể được ko nhỉ? Ai đang dùng i450 cho xin ý kiến với :D

Có bạn nào có key cho handy weather mà update được không? Mình đã thử rất nhiều key, khi nhập vào thì báo successful nhưng khi update thì lại báo "Invalid request parameters"? Xin giúp đỡ! Cảm ơn.

có ai bị như tui không ? mình xài n95 8 g , hôm nay mới up lên FW mới v30. cài xong rồi hack máy, khi cai ACM thì máy hiện lên màn hình trắng tươi không vào được bên trong. Tắt nguồn cũng không được trừ khi tháo bin

có ai bị như tui không ? mình xài n95 8 g , hôm nay mới up lên FW mới v30. cài xong rồi hack máy, khi cai ACM thì máy hiện lên màn hình trắng tươi không vào được bên trong. Tắt nguồn cũng không được trừ khi tháo bin
Bạn thử Remove nó ra xem có còn bị như vậy không ? Nếu vậy thì có lẽ lỗi dzo ở ACM, bạn thử tìm bản mới nhất mà cài vào xem sao :)

Có bạn nào có key cho handy weather mà update được không? Mình đã thử rất nhiều key, khi nhập vào thì báo successful nhưng khi update thì lại báo "Invalid request parameters"? Xin giúp đỡ! Cảm ơn.
PDAVIET không chia sẽ K-E-Y và C-R-A-C-K đâu bạn :) Sorry

Bạn thử Remove nó ra xem có còn bị như vậy không ? Nếu vậy thì có lẽ lỗi dzo ở ACM, bạn thử tìm bản mới nhất mà cài vào xem sao :)

nếu mà máy vào được thì mình đã Remove rồi, đây nó chỉ đến logo nokia là màn hình trắng tươi không vô nữa

nếu mà máy vào được thì mình đã Remove rồi, đây nó chỉ đến logo nokia là màn hình trắng tươi không vô nữa
Vậy giờ format máy bằng 4 nút đi * + 3 + Gọi + Nguồn

các bác cho em hỏi tý. may em khi vô phần trợ giúp thì báo " bộ nhớ đầy, đóng một số ứng dụng hay thử lại " mà trong khí máy em trống tới 7G ( bọ nhở thứ câp) và 85M( bộ nhớ trong) làm sao khắc phục các bác

các bác cho em hỏi tý. may em khi vô phần trợ giúp thì báo " bộ nhớ đầy, đóng một số ứng dụng hay thử lại " mà trong khí máy em trống tới 7G ( bọ nhở thứ câp) và 85M( bộ nhớ trong) làm sao khắc phục các bác

Bạn vào mục hack phone tìm phần chuyển hết các file help lên ổ cứng hoặc thẻ nhớ xem sao nhé. Không biết có ai post cái này chưa nữa:-??

hồi trưa mình đang úp bằng offline con 3250 ngon lành giữa chừng thì báo lỗi kết nối với phone và hiện lên 2 dòng chữ repair và scan thế là toi con 3250. lúc trước thì úp ngon lành. không hiểu sao hôm nay lại như thế. có ai bị giống mình hông vậy. chắc kiểu này không dám úp nữa. :(

minh dùng n95 muốn cài font tahoma tìm trong C/ không thấy file font nào vậy mình có thể tạo 1 file C/font trong thư mục C được không nhỉ vì office minh file work đọc file có font chữ vntime toàn thấy ô vuông hay có cách nào hơn các bạn chỉ giúp.

minh dùng n95 muốn cài font tahoma tìm trong C/ không thấy file font nào vậy mình có thể tạo 1 file C/font trong thư mục C được không nhỉ vì office minh file work đọc file có font chữ vntime toàn thấy ô vuông hay có cách nào hơn các bạn chỉ giúp.

Nếu chỉ word không đọc được TV trong khi web đọc được thì bạn xem lại file word, nên gõ font chữ theo chuẩn unicode:) Còn web mà ko đọc được tv nữa thì hay nhất là chạy lại FW, sử dụng code euro2, đọc tv bất kỳ đâu chuẩn không cần chỉnh:)
Còn cài font thì đơn giản. font tahoma xấu lắm, nếu thích thì pm minhg cho cái font của code euro2 N95 8g đẹp luôn:)

CHo em hỏi, con ê61i của em loa thoại nghe nhỏ ko biết là do dòng này hay là do cái máy này vậy các bác, em mua lại nên ko còn BH

CHo em hỏi, con ê61i của em loa thoại nghe nhỏ ko biết là do dòng này hay là do cái máy này vậy các bác, em mua lại nên ko còn BH

Mình nghĩ dòng này có thể bị vậy,có 1 cây cũng bị loa nghe khá nhỏ,đã thay loa mà vẫn bị.

BẠn vào x:/resource/apps, tìm thử có còn game trong đó không, xóa xem sao!

hix. e cũng bị như bác kia vậy đó :( e cũng xài 6120c lun, đã hack fone rồi :|
Cái game mặc định trong máy e bị là city bloxx đó. E ko thik game này nữa nên xoá đi rồi mà nó vẫn còn ở menu ( icon hiện nhưk nhấp thử vào thì ko chơi đc như trước nữa ) đc 1 thời gian nó nhảy lên 2 cái, rồi 6 cái và hiện giờ đã là 8 cái lun rồi :(( ko biết tình trạng này thì nó sẽ lên mấy cái nữa đây :(
vào fần quản lí ứng dụng thì thấy 1 dãy 8 cái liên tiếp nhau mà nếu có xoá thì chỉ đc 1 cái, 7 cái kia vẫn còn mà quan trong nhất là app vẫn còn. chẳng biết làm sao để xoá nó nữa đây :( có sư fụ nào giúp e với đc ko :((
Xài JbakTaskMan mở hiện toàn bộ chương trình chạy ẩn, tắt nó thử thì máy tự động restart lại mới gê :(
E làm theo lời bác nói rồi mà tìm ko ra để xoá lun :(
Game này mua về trong máy đã có sẵn, e ngĩ nó ở trong C thì fải. vô C tìm ko có, qua E cũng chẳng thấy đâu :-?

Ai sài SSi450 cho mình hỏi chút: sao thi thoảng máy hiện biểu tượg GPRS mặc dù mình không dùng nhỉ? mặc dù đã vào cài đặt tắt rồi.

Cho em hỏi về bệnh của Nokia N71,máy em dạo này tự nhiên bị treo,bấm phím không có tác dụng gì hết,vài giây sau đó màn hình mờ dần rồi tắt,hiện lên chữ NOKIA mờ mờ,1 thời gian thật lâu sau,có khi đến 30 phút,máy tự khởi động lên lại.sợ bị nhiễm virus em lấy thẻ nhớ ra,format lại máy bằng 4 nút,nhưng tình trạng vẫn không thay đổi.Ai biết giúp em với!!Thanks.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back