• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.
em có con 3250 update nên bây giờ chẳng cài đc cái gì bác nào biết làm thế nào chỉ em voi

Do ko có file exe hỗ trợ install ko cần sign cho 3250 fw mới, vì vậy chỉ còn cách xin file cer thôi.

Nói thật là mình mới dùng E61i được hơn 2 tuần + thêm công việc bận rộn nên chưa có thời gian ngâm cứu về dòng này. Bác nào có thể cho mình biết cách phân biệt các Version OS của dòng Symbian này được không?
Cảm ơn nhiều
Giúp mình chút với, vì đọc các bài hướng dẫn hack nhưng lại không biết máy mình thuộc đời nào để hack, nên mình mới chỉ hiểu in ít thôi mình đang dùng E61i

Chỉnh sửa cuối:
Phải là VIP không đây trời :-? File cer mà cũng chưa biết à! VIP search 4rum nha! Bó tay :-??

híc híc, VIP cũng có 5-7 loại VIP, nhỡ là VIP vui chơi giải trí thì thế là đúng rồi mà bạn. Dẫu sao thì ... giúp tớ với!

híc híc, VIP cũng có 5-7 loại VIP, nhỡ là VIP vui chơi giải trí thì thế là đúng rồi mà bạn. Dẫu sao thì ... giúp tớ với!

E61i bạn thử OS9.1 nhé! Mình nhớ có người làm được rồi đó! Bữa giờ quên vào đây nên bây giờ mới trả lời bạn được :D

Bác cho em hỏi , em dung nokia E 60 ko hiểu sao cài theme máy cũng ko cho cài và báo lỗi certificate . Máy em chưa hack nhưng chẳng nhẽ theme mới cũng ko cài được , các bác giúp em với !

Bác cho em hỏi , em dung nokia E 60 ko hiểu sao cài theme máy cũng ko cho cài và báo lỗi certificate . Máy em chưa hack nhưng chẳng nhẽ theme mới cũng ko cài được , các bác giúp em với !

Hack để cài cho dễ nha bạn! Không cần cũ hay mới mà chỉ cần biết cài được hay không thôi :D

Hack hoặc xin file cer (khó)!

Em đang hack máy nhưng máy nó ko cho cài cái phần mềm xplore nói riêng và các phần mềm quản lý file nói chung . Mà ko cài được chúng thì làm sao hack được máy , các bác cho ý kiến với !

Em đang hack máy nhưng máy nó ko cho cài cái phần mềm xplore nói riêng và các phần mềm quản lý file nói chung . Mà ko cài được chúng thì làm sao hack được máy , các bác cho ý kiến với !

Dùng cái này là cài được thôi pạn :

Link

Em làm được rồi , mình cần vào app manager để active . Cảm ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ !

Chỉnh sửa cuối:
Em muốn copy 1 số file *.jar từ thẻ nhớ vào PC nhưng nó báo lỗi:"Cannot copy",thế là làm sao nhỉ?Em dùng 6300.

Em muốn copy 1 số file *.jar từ thẻ nhớ vào PC nhưng nó báo lỗi:"Cannot copy",thế là làm sao nhỉ?Em dùng 6300.

Em trên máy có chế độ bảo vệ thông tin không nhé bạn! Cóthe63 nó không cho sao chép dữ liệu.

Mà 6300 thì không thảo luận trong này nhé do nó thuộc dòng S40v3.

thắc mắc nhờ giải đáp

sao con E65 của mình tự nhiên dữ liệ trong thẻ nhớ bị mất hết là sao vậy. mình quét bằng kapersky rồi mà báo ko có virus :-??. nhờ giải thik giùm được ko anh em

Trước tiên lấy thẻ bỏ vào com quét thử xem sao? Xem thử trong com có thấy các file dữ liệu k? Nhiều khi các file bị hidden! Mà máy bạn hack chưa? Nếu hack đc thì dùng X-plore cũng có thể xem file ẩn đc đó!

Thảo luận về divx Player 0.90!

Mình bị 1 trường hợp con N95 8G cài bản 0.90 dùng ngon lành , sau đó cài asiamap vào rồi xóa file expried trong phonememory đi ( vì asiamap bị báo expried ko thì mình cũng ko muốn xóa làm gì , tự nhiên hỏng luôn divx ). Khi vào lại divx bị báo là new version is available . ko tài nào dùng đc nữa , mặc dù đã remove cả asiamap lẫn divx cài lại mà ko đc , vẫn bị báo như vậy :-?? , a e có ai gặp trường hợp này chỉ giúp với ... Thx for reading ...=D>

có cách nào khôi phục lại những tin nhắn đã lỡ tay xóa đi ko các bác ?

em xài Nokia Ê61i

có cách nào khôi phục lại những tin nhắn đã lỡ tay xóa đi ko các bác ?

em xài Nokia Ê61i

Nếu bạn chưa 4mat thì còn hy vọng :)

Hack phone sau đó vào E hay C (tuỳ bạn lưu tin tại đâu) vào Private\1000484b\Mail2\00001001_S sau đó vào từng folder 0...9, a...f, có từng file trong đó, mở nó bằng chế độ hexview, cột bên trái sẽ là nội dung tin nhắn. Hơi khó xem tí :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back