• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.
Bó tay với bác ChuHuyHoan..... mình đâu có ngốc để không biết khi kích vào chữ FAT 32 đấy...có điều bấm hoài bấm mãi chỉ có 1 lựa chọn duy nhất là FAT32 mà thôi.....kakaka

Quản Lý nhà hàng

các bác cho em hỏi có 1 phần mền em nghe người ta nói dùng để các nhân viên trong nhà hàng cầm mỗi người 1 cái máy ppc dùng nó để kiu thực đơn , nhưng em hok biết phần mền đó tên gì . ai có thì cho em đc hok, vì em đang cần dùng nó cho nhân viên, thank các bạn trước nha

Bạn đã post những 32 bài rồi mà vẫn còn lập topic mới sai qui định như vầy sao bạn?

Last edited by a moderator:
mấy anh cho em hỏi là cái keyboard trong hình là dùng soft nào zạ ^_^ em muốn có 1 cái giống vậy áh ;)

cái này là keyboard có tiếng việt lun fai hem mấy huynh?

mấy anh cho em hỏi là cái keyboard trong hình là dùng soft nào zạ ^_^ em muốn có 1 cái giống vậy áh ;)

cái này là keyboard có tiếng việt lun fai hem mấy huynh?

Cầu được ước thấy nhé của bạn đây tải về dùng... chơi nhé :)):)):)). Thân!!!

Có ai biết cách khắc phục hiện tượng Dopod 818 pro không rung và reo đồng thời khi cài phần mềm Photo Contacts PRO không ?
Máy em cài pm này vào thì nó không rung và reo đồng thời nữa.

Có ai biết cách khắc phục hiện tượng Dopod 818 pro không rung và reo đồng thời khi cài phần mềm Photo Contacts PRO không ?
Máy em cài pm này vào thì nó không rung và reo đồng thời nữa.

Cái này chắc bạn bị đụng soft bạn vào seting và chỉnh lại chế độ cho máy -> RS lại máy xem có được không. Vẫn không được mình nghĩ bạn remove nó đi và cài thử một bản khác nhé (nên remove bằng SK nhé). Thân!!!!

Hỏi về chương trình nghe nhạc IMusic 2.0

Em đã cài chương trình này vào máy nhưng nó chỉ nhận được 3 bài hát trong list. Nó bảo phải đăng ký. Em đã download Key về nhưng ko biết đăng ký ở chỗ nào. Pác nào biết cách đăng ký thì chỉ mình nha. Thankyou

Mình dùng bản Rom 07, hình như các bạn trong nhóm làm Rom bỏ cái ứng dụng Java MIDLet rồi thì phải. Mình hay check Gmail bằng cái đó. Rất nhanh! Có cách nào cài lại hoặc có file thì các bạn cho mình xin ý kiến nhé! Mình cảm ơn nhiều!

Thân! :)

Mình dùng bản Rom 07, hình như các bạn trong nhóm làm Rom bỏ cái ứng dụng Java MIDLet rồi thì phải. Mình hay check Gmail bằng cái đó. Rất nhanh! Có cách nào cài lại hoặc có file thì các bạn cho mình xin ý kiến nhé! Mình cảm ơn nhiều!

Thân! :)

MIDlet Manager đã được chú Quang giới thiệu từ rất lâu, lần sau bạn sử dụng chức năng tìm kiếm của diễn đàn nhé !
MIDlet Manager v11.1.7.1023

em thấy lúc đầu vào nó sẽ tự động hỏi key cơ mà , chỉ việc điền key vào là ok

ai có phần mềm chỉnh sửa registry cho WM6 thì cho mình nhé! mình dùng resco registry của WM5 thì kô dùng được!
:(
xin soft thì phải sang box soft nhé, lần này mình chuyển hộ lần sau post sai box sẽ Del luôn

bạn dùng resco explorer 2007 nhé. có tích hợp luôn registry , có thể chỉnh sửa cho 2k6

Last edited by a moderator:
Cầu được ước thấy nhé của bạn đây tải về dùng... chơi nhé :)):)):)). Thân!!!

hix..sao em cài cái keyboard đó vào thì chỉ lên màu đen trắng thôi anh ơi, keyboard đó to, rõ, dễ xài nhưng khổ nỗi nó chỉ có nút trắng chữ đen, skin nó xấu wa' :( em thix cái loại keyboard giống trong hình á :-/

hix..sao em cài cái keyboard đó vào thì chỉ lên màu đen trắng thôi anh ơi, keyboard đó to, rõ, dễ xài nhưng khổ nỗi nó chỉ có nút trắng chữ đen, skin nó xấu wa' :( em thix cái loại keyboard giống trong hình á :-/

Bạn không thích giao diện màu đen thì có thể dùng phần mềm Resco Keyboard cũng được, bản tải phần mềm về cài đặt trước (nếu có rồi thì thôi) và tải tiếp bản Resco VN này về, giải nén và chép vào thư mục language của Réco keyboard trên PPC, và SR lại sẽ có bàn phím tiếng việt, giao diện thì tùy chọn, bạn có thể down về dùng (có 4 màu lận ) :p

Các bạn cho mình hỏi soft ZomSMS En dùng cho Uni Exec , mình dùng bản Anh Quang post lên mà tiếng Nga , còn các bản khác của Eten như EtenPack,ETEN_PP_Pack cài vào không thấy đâu luôn

Các bạn cho mình hỏi soft ZomSMS En dùng cho Uni Exec , mình dùng bản Anh Quang post lên mà tiếng Nga , còn các bản khác của Eten như EtenPack,ETEN_PP_Pack cài vào không thấy đâu luôn
Thử cái này xem sao bạn nhé!

Em đã cài chương trình này vào máy nhưng nó chỉ nhận được 3 bài hát trong list. Nó bảo phải đăng ký. Em đã download Key về nhưng ko biết đăng ký ở chỗ nào. Pác nào biết cách đăng ký thì chỉ mình nha. Thankyou
Bạn mở nó ra chọn mục File-chọn About rồi nhập k.chúc vui!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back