• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N78

thì cách sử dụng máy tùy mỗi người thui mà, mình có xu hướng nghệ thuật nên mún để effect cho đẹp hj hj, vả lại cũng ko nặng máy cho lắm nên chả sao

mình ko thich để mấy cái effect đó, cứ để mặc định thôi,theme mình cũng để mặc định cho khỏi nặng máy :D

Nếu như bạn thế thì chán chít....điện thoại đẹp thế mà lại để toàn cái mạc định của máy...thật uổng phí quá.:-?

thì cách sử dụng máy tùy mỗi người thui mà, mình có xu hướng nghệ thuật nên mún để effect cho đẹp hj hj, vả lại cũng ko nặng máy cho lắm nên chả sao

đồng ý hai tay luôn.:D

uk hi hi mình thấy N78 xài hđh dc nâng cấp fp2 có giao diện đẹp nên phát huy về mặt giao diện càng tốt, phát huy dc thế mạnh của máy, cài thêm effect vào bj h đứa bạn nào cầm máy của mình cũng thĩ hỏi sao làm dc hay vậy he he.

uk hi hi mình thấy N78 xài hđh dc nâng cấp fp2 có giao diện đẹp nên phát huy về mặt giao diện càng tốt, phát huy dc thế mạnh của máy, cài thêm effect vào bj h đứa bạn nào cầm máy của mình cũng thĩ hỏi sao làm dc hay vậy he he.

Nếu nó xài v1v2 và v3 f1 thj nó hỏi. Chứ sony thj bình thườg. Với lại nhjều lúc bực lắm bạn ah. Nge nhạc, chat, lướt web, nhắn tin thj nó đổ lỳ ra chạy như rùa ý.
Posted via Mobile Device

Máy mình cài vào, lúc xem ảnh thì ko sao nhưng nghe nhạc thì báo System Error và ko nhận bất kì bài hát nào nữa :| Có bạn nào gặp fải trường hợp này ko? Mở Media ra chậm như rùa thiệt =.="

Máy mình cài vào, lúc xem ảnh thì ko sao nhưng nghe nhạc thì báo System Error và ko nhận bất kì bài hát nào nữa :| Có bạn nào gặp fải trường hợp này ko? Mở Media ra chậm như rùa thiệt =.="

Bạn nghe bằng trình mạc định của máy àh?? nếu hack rồi thì dùng TTopd ý...Cái đó nghe nhạc hay cực. chắc chắn là hay hơn mạc định của máy rồi.
Máy mình cài theme 3,2Mb. font chữ 9Mb, effect theme..nhưng máy cũng ko nặng hơn là mấy...túm lại là sài rất OK.

Máy mình cài vào thì sử dụng mí cái như lướt web, nhắn tin, nhạc ảnh bình thường, nhưng cũng có vài lúc thấy nó hơi chậm hơn vài giây so với trước, tuy nhiên ko phải lúc nào cũng vậy chỉ thỉnh thoảng thui ^^, cài từ hum qua tới giờ chưa thấy j nhìu chỉ thấy đẹp hơn, hơi hao pin hơn xíu

mấy bác có ai bị vầy chưa ?
Sim đã kích hoạt , gọi , nghe , nhận tin nhắn dc nhưng nt đi ko dc . Help me với (hơi ngoài lề tí)
Posted via Mobile Device

mấy bác có ai bị vầy chưa ?
Sim đã kích hoạt , gọi , nghe , nhận tin nhắn dc nhưng nt đi ko dc . Help me với (hơi ngoài lề tí)
Posted via Mobile Device

Cái này không liên quan đến máy. Mình đã bị rồi, gọi tổng đài là được bạn nhé!

Posted via Mobile Device

ai đã thử cái FM Transmit của N78 chưa,em thử mà ko đc,ko hỉu sao??!!đã bật FM Tránmit ròi,đã mở nhạc cho nó phát ròi,đã dùng Radio và ĐTDĐ có Radio test nữa mà ko bắt đc j sứt!!!ko hỉu sao?các pác có N78 test cho em ý kiến xem,Fw của em là 30.11.

ai đã thử cái FM Transmit của N78 chưa,em thử mà ko đc,ko hỉu sao??!!đã bật FM Tránmit ròi,đã mở nhạc cho nó phát ròi,đã dùng Radio và ĐTDĐ có Radio test nữa mà ko bắt đc j sứt!!!ko hỉu sao?các pác có N78 test cho em ý kiến xem,Fw của em là 30.11.

Bạn đã set FM Trans và cái Radio, hay đt kia cùng tần số chưa?

Cái này mình cũng ko làm đc, chẳng hiểu sao :-?
Đã đặt cùng tần số, thử với nhiều tần số khác nhau như ko hề bắt đc tí ti nào :-?

Cái này mình cũng ko làm đc, chẳng hiểu sao :-?
Đã đặt cùng tần số, thử với nhiều tần số khác nhau như ko hề bắt đc tí ti nào :-?

Xem lại cái nắp, chổ tiếp xúc bạn ah. Bật tắt nhjều lần thử xem. Mình cũng từng bị nhưng may mắn sao đó lại đc.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
help me. Sao tự nhjên operamini của mình vô pda thì bình thườg có dấu. Còn vô google thì lại k hiển thị dấu. Chỉ hiện ? ở mấy cái dấu.
Bị gì vậy mấy pồ. Giúp mình với.

Posted via Mobile Device
help me. Sao tự nhjên operamini của mình vô pda thì bình thườg có dấu. Còn vô google thì lại k hiển thị dấu. Chỉ hiện ? ở mấy cái dấu.
Bị gì vậy mấy pồ. Giúp mình với.

ko sao đâu, mình cũng bị vậy, thỉnh thoảng nó vẫn bị thế mà
mà sao bây giờ mình lại thấy trên web của TGDD bán n78 nhỉ, hồi trước thấy dỡ xuống rồi cơ mà ??? hay là nokia lại sản xuất tiếp

trùi. mình đang mong mó sản xuất tiếp đây nè. có nhiều anh em vui chứ sao. với lại có nhiều người sẽ có kinh nghiệm xử lý nhiều vấn đề hơn chứ.

Back