• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
hihi

hello ox nao chả được nhưng dùng 1.03 thôi vì nó đỡ bung ra 1 số file kô cần thiết, mà fw20 thì dùng secman 1.1 cũng được bạn ah

Hinh nhu la fw loi that bac ah,em thay nhieu nguoi keu dang luot web,chat,co ai goi hoac nhan tin la restart may lien ah,thinh thoang lai bi,may em cung the ne,hichic
Posted via Mobile Device

Cái này theo mình là lỗi ngưòi dùng chứ không phải do fw, cùng lúc nhiều chức năng hoạt động, các pm chạy ẩn làm RAM bị hạn hẹp chẳng hạn.

:)biết anh Thắng sài n82 nên hỏi anh 1 chút
anh Thắng xử dụng pm có xoay được màn hình n82 qua cả hai phía không>:)

:)biết anh Thắng sài n82 nên hỏi anh 1 chút
anh Thắng xử dụng pm có xoay được màn hình n82 qua cả hai phía không>:)

Ko xoay được cả hai phía bạn ak.Chỉ xoay ngang qua trái và từ ngang trái lên thẳng đứng.Dùng thủ thuật thì xoay được cả màn hình chính nhưng cũng chỉ xoay ngang qua trái.

tiện thể cho mình hỏi luôn .bộ vỏ va xương n82 co mác kô.mình thay vỏ lô giờ hỏng luôn bàn phím:L

Hỏi không hiểu ghi thiếu dấu ko trả lời được.Hì

Last edited by a moderator:
Cho em hỏi 1 tí :(
Cái n82 của em ko hiểu sao mà loa nghe rất nhỏ nhỏ hơn nhiều so với nhiều điện thoại nokia khác kể cả máy cái bt nhất :( mà ko biết tại sao.
Trong thẻ nhớ của em hiện ra rất nhiều file như deskop.ini hoặc là *****.exe(tên random -.-) và các folder _PAlbTN rùi trong đó có các folder 240x320 và 178x220 ... mong mọi người chỉ cách khác phục -.-
Còn thẻ nhớ thì cứ cắm vào máy với chế độ USB khi ngắt thì ko ngắt được rút luôn ra thì mất 1 số dữ liệu :(( ko biết làm sao cả.

Cái n82 của em ko hiểu sao mà loa nghe rất nhỏ nhỏ hơn nhiều so với nhiều điện thoại nokia khác kể cả máy cái bt nhất :( mà ko biết tại sao.
Trong thẻ nhớ của em hiện ra rất nhiều file như deskop.ini hoặc là *****.exe(tên random -.-) và các folder _PAlbTN rùi trong đó có các folder 240x320 và 178x220 ... mong mọi người chỉ cách khác phục -.-
Còn thẻ nhớ thì cứ cắm vào máy với chế độ USB khi ngắt thì ko ngắt được rút luôn ra thì mất 1 số dữ liệu :(( ko biết làm sao cả.

May ban dang bi virus do. Rut the nho ra, fomat may truoc, dung may tinh fomat the nho la ok.

Posted via Mobile Device

các folder _PAlbTN là mặc định , cái cần làm là máy tinh của bạn bị virut , còn dt thì bạn sử dụng xplore xóa sạch mấy thứ đó đở mắc công format máy cài lại cực lắm

vấn đề là xóa đi bao nhiêu lại hiện lại bấy nhiêu -.- may cái _PalbTN có phải là virus ko ạ -.-

vấn đề là xóa đi bao nhiêu lại hiện lại bấy nhiêu -.- may cái _PalbTN có phải là virus ko ạ -.-

Hôk đâu bạn cái đấy là thư mục lưu ảnh cỡ nhỏ khi vào gallery ý.

Posted via Mobile Device

Đó là mặc định khi xem hình nó tự động có. còn mấy file .exe nếu xóa vẫn hiện thì format là đúng rồi.

Điểm chết màn hình N82 có khắc phục được không hay phải thay màn hình? giá bao nhiêu vậy bác Thang?

Có ai bị loa n82 lúc lớn lúc nhỏ không?

Last edited by a moderator:
Mình thấy có lúc loa lớn và có lúc loa nhỏ không biết có phải không hay cảm giác nữa

Đấy là do tùy từng bài hát bạn ak.Mỗi bài hát có độ phân giải âm thanh khác nhau nên có bài nghe rất to và ngược lại

cái màn hình của n82 mình mua nó cứ mờ mờ thế nào ấy,hiển thị hình ảnh không được đẹp như con n73me của thằng bạn mình, nó cừ mờ mờ thế nào ấy, phải room 1 lần thì mới nét được, thế là sao hả các bạn?( hjc con n73 man hình co 262k màu còn n82 là 16,2tr màu)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back