• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC TOUCH DIAMOND

thú thật tớ cũng chưa từng tháo ra bao h cả, nên cũng hơi ngại ngại, mà tháo ra có dễ không? nó sẽ không anh hưởng cái rì chứ bạn ? à, có rì bạn hướng dẫn thêm cho mình cách tháo nó ra đc chứ ? mình sợ tháo không đúng, lại làm gẫy cái rì đó @@. Mà bạn ơi, mình không tháo ra mà sấy ngay trên bề mặt có đc không ?

Chỉnh sửa cuối:
Các cao thủ giúp em với!!! Tình hình là em mới mua cái jack chuyển tai nghe cho em yêu Diamond để nghe nhạc bằng tai EP630 nhưng cắm lần đầu nghe rất sướng, lần sau là mất bass, nghe FM thì bình thường. Hard reset xong vẫn vậy. Em vẫn dùng bản ROM gốc. Cám ơn các cao thủ trước nhá...

Các cao thủ giúp em với!!! Tình hình là em mới mua cái jack chuyển tai nghe cho em yêu Diamond để nghe nhạc bằng tai EP630 nhưng cắm lần đầu nghe rất sướng, lần sau là mất bass, nghe FM thì bình thường. Hard reset xong vẫn vậy. Em vẫn dùng bản ROM gốc. Cám ơn các cao thủ trước nhá...

Xem lại jack chuyển tai nghe nhé bro. Ko chừng bro cắm và rút ra mạnh có khi nào lỏng chân ko

E thử đi thử lại rồi, đều không được. Vẫn giữ nguyên trạng thái chuyển sang nghe FM thì âm thanh lại sống động như thường.

maý bác bi cài phần mêm chống mất máy ah. phần mềm sẽ hoat động mỗi khi khởi động lâi máy, no sẽ tự dông gửi tin nhan dến số do nguoi chu truoc cài đặt, nhằm phát hiện xem số may nao đang sử dung máy,

maý bác bi cài phần mêm chống mất máy ah. phần mềm sẽ hoat động mỗi khi khởi động lâi máy, no sẽ tự dông gửi tin nhan dến số do nguoi chu truoc cài đặt, nhằm phát hiện xem số may nao đang sử dung máy,
bạn có phần mềm này ko cho mình mượn với

hix, mấy bạn ơi cho mình hỏi thăm xiu, con kim cương của mình hôm trước bị rơi xuống nước, nhg nó đã chạy bình thường thồi, nhưng bi giờ không còn để ở chế độ rung đc nữa, hình như hong rồi hay sao ý, mấy bạn có biết tại sao không?

E thử đi thử lại rồi, đều không được. Vẫn giữ nguyên trạng thái chuyển sang nghe FM thì âm thanh lại sống động như thường.

Ooppps bro ở HN thì xa quá, ko thể giúp gì đc nhiều

Máy của mình đang dùng bt nhưng sau khi dọn rác thì thấy CPU luôn chạy loạn xạ,lúc thì 1%.có lúc thì trên 50% trong khi không chạy chương trình gi.Như vậy là bị làm sao vậy? ai biết cách khắc phục giúp mình voi.Mới dùng nên không rành,rất mong mọi người giúp

Máy của mình đang dùng bt nhưng sau khi dọn rác thì thấy CPU luôn chạy loạn xạ,lúc thì 1%.có lúc thì trên 50% trong khi không chạy chương trình gi.Như vậy là bị làm sao vậy? ai biết cách khắc phục giúp mình voi.Mới dùng nên không rành,rất mong mọi người giúp

Bro nên hard-reset nhé. Có thể khi dọn rác bro đã dọn nhầm gì ko

hix, mấy bạn ơi cho mình hỏi thăm xiu, con kim cương của mình hôm trước bị rơi xuống nước, nhg nó đã chạy bình thường thồi, nhưng bi giờ không còn để ở chế độ rung đc nữa, hình như hong rồi hay sao ý, mấy bạn có biết tại sao không?[/QUOTE
các bạn giúp mình cái này voơí @@

mình ko biết có dọn nhầm gì ko?Minh dọn tất cả những gì có thể được.Đang cài Vietmap v17 nên tiếc ko dám hard-reset.Có cách nào khác ko bạn?Khôi phục được ko vậy

Chỉnh sửa cuối:
hỏng phần cứng rồi,máy rơi nước thì nên mang ra thợ đánh rửa và sấy cẩn thận.Ko hỏng trước thì cũng hỏng sau thôi.Ban cứ để như vây mà dùng thi còn hỏng nhiều thứ khác nữa

mình ko biết có dọn nhầm gì ko?Minh dọn tất cả những gì có thể được.Đang cài Vietmap v17 nên tiếc ko dám hard-reset.Có cách nào khác ko bạn?Khôi phục được ko vậy

Vietmap V17 thì bro đã có số key khi cài trên máy của bro rồi. Bro hard-reset, và cài đặt lại dễ thôi

Ooppps bro ở HN thì xa quá, ko thể giúp gì đc nhiều
Vâng, em cũng muốn làm 1 quả pin dung lượng cao của bác nhưng bác lại ở TP HCM :D. Hôm nào rảnh thử UP ROM mới xem thế nào. Em nghĩ là lỗi phần mềm thôi.

số KKK là gì vậy?Bro nói cụ thể hơn dc ko?máy mình mua lại nen ko biet,chỉ thấy trên máy cai sẵn vietmap rồi.phải làm sao bây gio

Là cái làm phần mềm thương mại của bác dùng được mãi mãi luôn ấy mà. Bác chịu khó vào diễn đàn tìm và xin là có ngay í mà. Hôm trước em cũng được một bác cho thuốc để trị R12. Dân VN mà :D

Chỉnh sửa cuối:
Back