• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn có trang web nào hướng dẫn cụ thể cách up wf bang JAR va Phonix ko cho mình với.ko mình chưa up bằng cách đó bao giờ

e có con n73 cho bạn mượn và bạn e đã thay đổi mã code của máy.bây giờ khi mở máy lên là máy yêu cầu nhập lock code.e có thử fomat bằng cách ấn phím *+Phím goi+Phím 3+mở nguồn.fomat được nhưng khi mở máy lên máy vẫn đòi nhập code..e có thử up lại wf nhưng muốn up wf thì phải kết nối PC suire nhưng ko vào được màn hình nên e không kết nối để chạy lại phần mềm được.Bác nào có cách để tìm lại code hay up wf mà ko cần mở máy kết nối với máy vi tính thi`chi dùm e nhé.:(

Đừng ngu dại gì mà up fw nha bạn, dễ die máy lém đó. Kô tin thì cứ thử (bạn chưa up lần nào nên tỉ die khoảng 99% là chắc ăn). Còn mún đưa lock code của máy về mặc định (12345) thì wa topic này mà đọc: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=9624. Đã test thành công trên máy của mình (N73ME)!

mình xin hỏi máy mình ko vào được bên trong menu thi` làm sao kết nối được dt với PC bag pmem PC suire nhỉ.mà cái web bạn cho mình thấy nó yêu cầu kết nối được với pc mới làm được mà.mình có thử cài 2 phần mềm trong hướng dẫn nhưng mà cắm cáp vào thì ko thấy hiện tượng j cả.minh làm theo hướng dẫn cũng ko tìm thấy usb đã nhận cáp.bạn có cái web nào hướng dẫn cách up wf khi không kết nối được PC suire ko,trước mình có úp 1 lần rồi,nhưng mà lần đó máy mình vẫn sử dụng bt,và kết nối được PC cơ

Chỉnh sửa cuối:
mình xin hỏi máy mình ko vào được bên trong menu thi` làm sao kết nối được dt với PC bag pmem PC suire nhỉ.mà cái web bạn cho mình thấy nó yêu cầu kết nối được với pc mới làm được mà.mình có thử cài 2 phần mềm trong hướng dẫn nhưng mà cắm cáp vào thì ko thấy hiện tượng j cả.minh làm theo hướng dẫn cũng ko tìm thấy usb đã nhận cáp.bạn có cái web nào hướng dẫn cách up wf khi không kết nối được PC suire ko,trước mình có úp 1 lần rồi,nhưng mà lần đó máy mình vẫn sử dụng bt,và kết nối được PC cơ

Pó tay với cậu này lun! Thui cậu tự xử đi! Rắc rối quá chỉ việc sửa lại lock code mà phải up fw đúng là làm chuyện không đâu!

Pó tay với cậu này lun! Thui cậu tự xử đi! Rắc rối quá chỉ việc sửa lại lock code mà phải up fw đúng là làm chuyện không đâu!
Sử dụng lời ăn tiếng nói cho đúng mực nhé bạn. Không phải ai cũng giỏi và hiểu biết nhiều cả, bạn biết thì giúp, không giúp thì cũng đừng nói kiểu vậy người khác nghe không thích đâu.

khổ nếu mà được thì mình hỏi cách úp lại wf làm j?vì máy mình bị khóa ngay ngoài màn hình lúc mới bật nguồn lên mà.mình có làm theo hdan trong web bạn cho,nhưng máy mình nó cứ trơ ra như cục gạch ko nhận được cáp thì bạn bảo đổi ntn???bạn nào có hướng dẫn cách úp wf bằng Jaf hay chế độ Dead USB ko cho mình xin hướng dẫn

Chỉnh sửa cuối:
Camera N73ME bị lỗi hay bình thường?

tình hình là mình mua 1 con n73me cũ,lúc kiểm tra thì ko thấy gì,nhưng khi xài ùi mới bít,chụp hình ban ngày rất đẹp,nhưng ban đêm thì xấu lắm,hum bữa ngồi trong cafe thủy trúc định chụp hình,do ko có ánh sáng nên hơi tối,nhưng đc mấy giây,thì nó bị ruồi xanh dương đầy màn hình,chụp thì nó đỡ ruồi hơn 1 tý,nhưng còn quay phim thì nó hiện nguyên đống ruồi xanh lên,nhìn xấu ko ngửi nổi,ko bít nó bị lỗi phần cứng hay phần mềm nữa,có bác nào bít giúp mình với

tình hình là mình mua 1 con n73me cũ,lúc kiểm tra thì ko thấy gì,nhưng khi xài ùi mới bít,chụp hình ban ngày rất đẹp,nhưng ban đêm thì xấu lắm,hum bữa ngồi trong cafe thủy trúc định chụp hình,do ko có ánh sáng nên hơi tối,nhưng đc mấy giây,thì nó bị ruồi xanh dương đầy màn hình,chụp thì nó đỡ ruồi hơn 1 tý,nhưng còn quay phim thì nó hiện nguyên đống ruồi xanh lên,nhìn xấu ko ngửi nổi,ko bít nó bị lỗi phần cứng hay phần mềm nữa,có bác nào bít giúp mình với

Flash của điện thoại ko chụp xa vào buổi tối được đâu bạn à, để chắc ăn bạn chụp gần thử là biết :) Chất lượng ảnh của bạn đưa lên mình thấy cũng bình thường, ko sao cả (ý cá nhân)

Cho mình hỏi cách khắc phục Hiện tượng khi khởi động lại thì máy báo => install
Cảm ơn
Posted via Mobile Device

Thắc mắc N73

Em đang dùng N73 . kô biết sao thời gian gần đây mỗi khi cop phần mềm vào thẻ nhớ qua mass stor.. là vào kô mở file đc . nó cứ kêu unable to open file . Ai gặp trường hợp trên thì chỉ e với nhé . thanks trước

Em đang dùng N73 . kô biết sao thời gian gần đây mỗi khi cop phần mềm vào thẻ nhớ qua mass stor.. là vào kô mở file đc . nó cứ kêu unable to open file . Ai gặp trường hợp trên thì chỉ e với nhé . thanks trước

Bạn mở file với định dạng gì? File nén, file wmv... nói rõ nhé, chứ bạn bỏ file sis vào mà nó báo thế thì đúng là tiêu :D

Posted via Mobile Device Truoc do, ban co doi font cua may khong vay

Đúng là file sis đó ạ :(

Bạn cài ko được file nào up lên cho anh em cài xem sao :-? File sis nếu máy chưa hack thì báo khác, nếu là file của dòng thấp hơn thì là not support, chỉ có máy của tàu mới báo thế thôi :-??

X-( Sau khi dùng 1 time máy nó cứ có đt thì đổ chuông về chuông mặc định ban đầu
Cho em hỏi phải làm rì thì mới kô bị như vậy? Thỉnh thoảng máy kô rung đc đã bật chế độ rung rồi mà chả thấy rung rì cả, kô biết máy em bị làm sao đây nữa

Các pác chỉ cho em cái X-( :((

cái này chắc do bạn di chuỷên file nhạc của nó sang thư mục khác,nên máy ko tìm đc và trở về mặc định thui,h bạn chọn lại rùi ko đổi tên hay đổi thư mục nữa là ổn à,còn về phần rung thì chắc máy bạn bị hư cục rung rùi(theo ý kiến cá nhân thui,khoan đem ra tiệm đề phòng bị chặt chém ^^ );;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back