• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn cài ko được file nào up lên cho anh em cài xem sao :-? File sis nếu máy chưa hack thì báo khác, nếu là file của dòng thấp hơn thì là not support, chỉ có máy của tàu mới báo thế thôi :-??

ẹc , máy e của vodafone mà . xách tay phần lan về . Chỉ mới gặp hiện tượng này gần đây thôi . e cài HelloOX để hack đó . Mà e tải qua dây cable chứ kô = đầu đọc . dây cable e lỏng . thỉnh thoảng hay tụt . e nghĩ trong quá trình down có thiếu khuyết gì đó ( theo suy nghĩ riêng ) kô biết có phải vậy kô

ẹc , máy e của vodafone mà . xách tay phần lan về . Chỉ mới gặp hiện tượng này gần đây thôi . e cài HelloOX để hack đó . Mà e tải qua dây cable chứ kô = đầu đọc . dây cable e lỏng . thỉnh thoảng hay tụt . e nghĩ trong quá trình down có thiếu khuyết gì đó ( theo suy nghĩ riêng ) kô biết có phải vậy kô

:D Vậy thì e phải tự test thôi, mà nếu file hổng trong quá trình di chuyển thì sao lại báo kiểu đó ta, tốt nhất là em up file lên cho anh em xem là ok.

:D Vậy thì e phải tự test thôi, mà nếu file hổng trong quá trình di chuyển thì sao lại báo kiểu đó ta, tốt nhất là em up file lên cho anh em xem là ok.

à em hack theo cái này của a nè http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022
down về cop vào máy . vào quản lí file vẫn có nhưng open thì cứ bảo unable to open file . trước đây e cài mọi soft đều bt mà gần đây thì kô đc nửa . À 1 tuần trước thì máy e gặp hiện tượg kì cục . Tự dưng mất hết soft đã install vào thẻ nhớ . Tưởng thẻ die rồi . Nhưng vào quản lí file thì vẫn còn đầy đủ . Chỉ fải setup file lại từ đầu thôi . Sau lần đó thì như bây giờ đó :D . À mà cũng kô hẳn . Sau ngày hôm đó vài ngày e có down emap vào và install bình thường nhưng nhiều file # thì kô . Nói chung lúc được lúc kô chả bít sao mà lần

mình đã hack đựơc N73 rồi nhưng thiếu roompatcher,mình phải làm sao để có được nó vậy các pác

N73 thj dug cach nao de hack ma nhanh, day du va hieu qua nhat ah. Khj hack thj co can paj up fjrmware len m0j nhat ko ah.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
N73 thj dug cach nao de hack ma nhanh, day du va hieu qua nhat ah. Khj hack thj co can paj up fjrmware len m0j nhat ko ah.
Posted via Mobile Device

Bạn down cái bên dưới về cài vào máy là được à. Sau đó cài rompatcher theo đường dẫn của KJR là được

ko bít có ai bị giống mình ko nữa,mình xài n73me,mà dùng gprs thì lúc có lúc ko,ko biết do máy hay do mình xài thèng ucweb7 beta2 mà bị nữa,mà cài thèng ucweb7 vào mà bị lỗi font,ô vuông tùm lum,h phải làm sao để hết đây,máy đã up firmware mới nhất rùi,đọc đc tiếng việt

ko bít có ai bị giống mình ko nữa,mình xài n73me,mà dùng gprs thì lúc có lúc ko,ko biết do máy hay do mình xài thèng ucweb7 beta2 mà bị nữa,mà cài thèng ucweb7 vào mà bị lỗi font,ô vuông tùm lum,h phải làm sao để hết đây,máy đã up firmware mới nhất rùi,đọc đc tiếng việt
Posted via Mobile Device ngày xưa mình sài n73 thấy vào gprs cũng nhanh đấy chứ. Có thể là do pm ucwed đấy. Còn việc ucwed bị lỗi ô vuông thì do đó toàn tiếng trung mà. Đâu có thể hiển thị được. Tốt nhất bạn nên tìm những bản được mod lại phần home. Chúc vui.

máy mình dạo này đột nhiên nge điện thoại loa nhỏ wa, ồn ồn một chút là ko nge được lun, có bạn nào đã thay loa đàm thoại của n73 music cho mình biết cái giá nhé, nếu được chỉ cho mình chổ thay uy tín lun nha, mình ở quận 3

máy mình dạo này đột nhiên nge điện thoại loa nhỏ wa, ồn ồn một chút là ko nge được lun, có bạn nào đã thay loa đàm thoại của n73 music cho mình biết cái giá nhé, nếu được chỉ cho mình chổ thay uy tín lun nha, mình ở quận 3

Bạn ra thợ nó vệ sinh lại thôi, có khi màn loa bị bán bụi nên nghe nhỏ thôi. Thay làm gì cho tốn xiền :)):)):))

Bạn ra thợ nó vệ sinh lại thôi, có khi màn loa bị bán bụi nên nghe nhỏ thôi. Thay làm gì cho tốn xiền :)):)):))

mình cũng đã thử rồi, mình lấy cây tăm rà rà cái màn loa nhưng chức lượng vẫn ko cải thiện được bạn àh

Posted via Mobile Deviceban biet loa thoai o cho nao khong vay?

post bài nên có dấu cho ae đọc nhé bạn, ý mình hỏi là cái loa nge trong lúc gọi bạn ah, còn nếu bạn hỏi loa thoại(nói) thì nó nằm ở loa dưới có cái khe nhỏ

post bài nên có dấu cho ae đọc nhé bạn, ý mình hỏi là cái loa nge trong lúc gọi bạn ah, còn nếu bạn hỏi loa thoại(nói) thì nó nằm ở loa dưới có cái khe nhỏ
Posted via Mobile Device
Vậy loa nghe khi gọi ở đâu vậy bạn?

Ko phaj dau mjnh dung ucweb 7.0 co sao dau. Xem laj xem duong truyen gprs cua pan dj. Ko thj do khu vuc pan o co nhjeu nguoj truy cap wa. Neu ko phaj do. Thj do may pan hong. Daj tu dj thoj

Cho mình hỏi tý. Pin n73 dùng chỉ nghe và gọi được mấy ngày. Pin mình được có 1 ngày thôi. Thấy ít quá. Tiện thể cho mình hỏi luôn pin galilo dung lượng cao dùng có dảm bảo k? Có lâu hết hơn pin zin k? Ai biết nơi nào bán loại này với giá tốt mà đảm bảo k? Mách mình vói. Mình ở Hà nội. Thanks

Cho mình hỏi tý. Pin n73 dùng chỉ nghe và gọi được mấy ngày. Pin mình được có 1 ngày thôi. Thấy ít quá. Tiện thể cho mình hỏi luôn pin galilo dung lượng cao dùng có dảm bảo k? Có lâu hết hơn pin zin k? Ai biết nơi nào bán loại này với giá tốt mà đảm bảo k? Mách mình vói. Mình ở Hà nội. Thanks

Mình chỉ trả lời được 1 vế trong câu hỏi của bạn là pin dùng 1 ngày hết là pin đã chai, bạn thya pin khác nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back