• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.
Tại sao mỗi lần mình cắm cáp để tải nhạc thì tải xong đều ko nghe nhạc đc nữa và phải khởi động lại mới đc..có ai biết tại sao ko?

anh em chỉ cho em cách xin file cert dê hack fone được ko vậy? Trên pda việt của mình có ai nhận xin file Cert hộ kô vậy mấy Pro? Mong các bạn giúp mình

anh em chỉ cho em cách xin file cert dê hack fone được ko vậy? Trên pda việt của mình có ai nhận xin file Cert hộ kô vậy mấy Pro? Mong các bạn giúp mình

Muốn tham khảo lấy file CER thì bạn có thể vào ĐÂY. Nếu thấy khó quá thì bạn có thể nhờ các a e lấy giùm.

Sao kỳ vậy? Bạn nói rõ hơn dc ko?
Posted via Mobile Device

Mỗi lần cắm cáp để tải nhạc, hình, video, phần mềm thì dù mình để ở chế độ PC Suite, Mass storage, Image transfer, hay Media transfer thì khi tải xong rút cáp ra rồi vào nghe nhạc thì chỉ vào đc đến màn hình Menu nhạc thôi (chỗ chọn Artists, Album,...) ko sao vào đc nữa =>> thế là phải khởi động lại mới vào nghe nhạc đc.

Em có con N78, mua thêm cái tai nghe bluetooth kết nối thì máy báo đã kết nối em sử dụng dc 2 phút thì tự máy báo là ngắt kết nối với tai nghe.... Em ko biết là bị sao nữa........................!

Mỗi lần cắm cáp để tải nhạc, hình, video, phần mềm thì dù mình để ở chế độ PC Suite, Mass storage, Image transfer, hay Media transfer thì khi tải xong rút cáp ra rồi vào nghe nhạc thì chỉ vào đc đến màn hình Menu nhạc thôi (chỗ chọn Artists, Album,...) ko sao vào đc nữa =>> thế là phải khởi động lại mới vào nghe nhạc đc.

Lúc vào CT nghe nhạc, bạn thử cập nhật xem có nghe được ko:-? Lỗi này lần đầu tiên nghe thấy nha:-?

Làm cách nào để bật chế độ safe mode ( hay hand reset) cho máy N78 vậy mấy anh . máy của em bị lổi mất rồi . Giờ không làm gì dc hết . bác nào bik thì reply nhanh nha

Em có con N78, mua thêm cái tai nghe bluetooth kết nối thì máy báo đã kết nối em sử dụng dc 2 phút thì tự máy báo là ngắt kết nối với tai nghe.... Em ko biết là bị sao nữa........................!
ko bác nào khắc phục dc giúp em sao????????????

Tình hình là mình đã up lên FW 30.x và hack thành công.

Nhận xét: một vài icon dc thay đổi, zoom của camera ổn đinh ...

giúp em với huhu . điện thoại của em nó thành cục gạch rồi huhu .

Pho mát 4 ngón cho n78 : * + 3 + Mutimedia key ( phím nhỏ nhỏ mạ bạc nằm gần nút đỏ ấy ) + Power key.Đè 3 nút đầu rồi đè típ phím nguồn, thấy tín hiệu pho mát dc thì buông ra :-?

Pho mát 4 ngón cho n78 : * + 3 + Mutimedia key ( phím nhỏ nhỏ mạ bạc nằm gần nút đỏ ấy ) + Power key.Đè 3 nút đầu rồi đè típ phím nguồn, thấy tín hiệu pho mát dc thì buông ra :-?

cái này formart là giống như bấm *#7370# hả hay trụi lũi luôn ?

Mấy anh ơi ! Em xin nhờ mấy a giúp em 1 vấn đề đó là : máy em đã hack, cài ứng dụng freefswp ( dùng để cài hình nền full màn hình ấý) thành công ùi. Nhưng khi em vào chương trình rồi chọn vào mục : Wallpaper(để lựa chọn hình làm hình nền) thì máy báo là : " Unable to execute file for security reasons " . Như vậy là sao vậy mấy anh? Em fải làm sao đây? Mấy anh có chương trình nào khác mà cài ảnh nền full màn hình thì cho em xin với. Mog mấy anh giúp em. Em xin cảm ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back