• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.
N81 không hack được,đọc tiếng việt cũng vậy

Em có con N81-2Gb RM-233,FW 20.0.057 phiên bản tiếng trung,mà e đọc tiếng việt ko đc khi lướt web,đọc file PDF cũng ko đc xuất hiện mấy ô vuông đáng ghét,em thử hack đủ mọi mấy lần cũng kon đc,cài gì vô để hack nó cũng ko chịu làm e ko cài đc game và phần mềm nào cả.... giờ Em xin mấy Bro chỉ em FW nào đọc đc tiếng việt và hack dễ dàng chứ để phone vầy em chán quá!! Tiện cho e hỏi FW mới 20.0.010 v9 nó có đọc đc tiếng việt,có tiếng việt và hack đc chưa ạ!!Xin giúp giùm em,em cám ơn rất nhiều.

Hix sao ko ai trả lời em hết vậy ?? Mà có anh nào xài N81-2gb FW nào ổn định hack đc đọc tiếng việt đc cho em biết nhen!! thanks mấy anh nhiều!!

em định nâng cấp firmware nhưng đang băn khoăn ko biết nên xài bản nào: 20.0.56 hay 21.0.10

Ko rõ là firm 21 có j` cải thiện so với firm 20 ko. N-gage 2 firm trên có chơi ngon lành ko? Cả 2 đều hack bằng Drakkarious đc ko?

Bác nào xài rồi thì chỉ giáo cho em với

mình xài 0.57 là ok hack bằng Drak dc , còn bản 2.1.0 phải dùng Hello Ox mới hack dc nhé

Posted via Mobile Device tải themes zô thẻ nhớ.đuôi sis. Cài đặt .ruì zô tool . Setting.general. Perso.. . Ch0n themes. Ảnh chụp thì xem trong phần cđặt máy ành xem nó save ở đâu.rùi tìm ỡ đó là thấy

mấy bro giúp mình với, mới up firmware 21.0.010 cho 1 em N81 = JAF, thấy nó xuất hiện màn hình test mode với chữ NOKIA rùi JAF báo DOne ! nhưng máy tắt lịm lun :( bấm ntu1 nguồn ko thấy nhúc nhích gì hết trơn đó, up lại 2,3 lần nữa ở chế độ dead phone cũng y chang vậy à :( fm mình tải đúng bản RM-223 cho N81 silver rùi, chẳng có bước nào sai hết T.T up cho con 5320, N95-8Gb, N76 1 lần là ok liền, h gặp em N81 này thấm quá T.T giúp mình gấp với

Tháo pin ra rồi fomat 4 ngón xem được ko bạn ơi. Nếu đúng như bạn nỏi thì quả là lạ. Mình up nhiều rồi nhưng chưa bị thế bao h cả..
Posted via Mobile Device

mấy bồ cho mình hỏi xem n81 2gb vó thể gắn thẻ 8gb xài được không?
xài như thế có ảnh hưởng gì đến chất lượng của máy không?

mấy bồ cho mình hỏi xem n81 2gb vó thể gắn thẻ 8gb xài được không?
xài như thế có ảnh hưởng gì đến chất lượng của máy không?
8 Gb thì chưa thử, nhưng tôi đã dùng 4 Gb rồi - loại SDHC (cho tốc độ truyền dẫn dữ liệu cao), kết quả ngon lành. Theo mình thì chỉ nên dùng 4 Gb thôi.

8 Gb thì chưa thử, nhưng tôi đã dùng 4 Gb rồi - loại SDHC (cho tốc độ truyền dẫn dữ liệu cao), kết quả ngon lành. Theo mình thì chỉ nên dùng 4 Gb thôi.

N81 dùng tốt thẻ nhớ SDHC 8G mà bạn .

Posted via Mobile Device nhét thẻ 8gb đc mà mau hết pin với nặng máy

làm gì mà có nhét the 8G vào máy mau hết pin với nặng máy , dùng bình thường à bạn .

Em có con N81-2Gb RM-233,FW 20.0.057 phiên bản tiếng trung,mà e đọc tiếng việt ko đc khi lướt web,đọc file PDF cũng ko đc xuất hiện mấy ô vuông đáng ghét,em thử hack đủ mọi mấy lần cũng kon đc,cài gì vô để hack nó cũng ko chịu làm e ko cài đc game và phần mềm nào cả.... giờ Em xin mấy Bro chỉ em FW nào đọc đc tiếng việt và hack dễ dàng chứ để phone vầy em chán quá!! Tiện cho e hỏi FW mới 20.0.010 v9 nó có đọc đc tiếng việt,có tiếng việt và hack đc chưa ạ!!Xin giúp giùm em,em cám ơn rất nhiều.

bạn dùng N81 firmware tiếng trung , muốn đọc được web tiếng việt thì qua chổ này xem hướng dẫn nhé ! http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=31898

bạn có thể dùng pm navifirm để tìm FW n81 có tiếng việt rùi dùng pm JAR để up lại FW hoặ nếu ko bạn cài font có hỗ trợ unicode tiếng việt là đc mà.còn hack đc hay ko thì cứ phải đăng kí lấy cái "cer" đi cho chắc ăn,ko hack đc thì sign từng ứng dụng mà cài vào

Có bác nào biết cách xóa NGAGE không , chỉ giúp em với , em dùng N81 2GB V21.0.010 đã hack thành công , cập nhật thì báo lỗi Update Error , xóa mãi thì nó không cho xóa , kể cả vào Quản lý ứng dụng , bác nào biết chỉ giúp em với ...

Posted via Mobile Devicethì nhìu dử liệu tr0ng máy thì load chậm hơn . Máy nặng hơn, dễ treo hơn .và tốn pin hơn. Hjhj. Mình ngj zậy ^^

Có bác nào biết cách xóa NGAGE không , chỉ giúp em với , em dùng N81 2GB V21.0.010 đã hack thành công , cập nhật thì báo lỗi Update Error , xóa mãi thì nó không cho xóa , kể cả vào Quản lý ứng dụng , bác nào biết chỉ giúp em với ...

Hic hic , chờ lâu quá , không có ai giúp em à ?

Posted via Mobile Device x0a là xóa kỉu j? Nó mặc định có rồi mà. Thử xóa cái symbian os pip trong app manage đi rùi cài lại xem sao

Posted via Mobile Device x0a là xóa kỉu j? Nó mặc định có rồi mà. Thử xóa cái symbian os pip trong app manage đi rùi cài lại xem sao

Nâng cấp NGAGE bản fix ( để cài Game bẻ khóa ) thì nó liên tục báo lỗi cập nhật, xóa hẳn NGAGE khỏi máy thì nó không cho. Em nghe nói chỉ khi biểu tượng NGAGE có màu vàng thì ta xóa được , còn nếu nó màu xanh thì không thể xóa , đúng không ạ ?

đăng ký lấy "cer" là sao bạn?bạn có thể huong dẫn cụ thể mình đc ko?cám on ban rất nhiều vì bạn trả lòi mình

Status
Không mở trả lời sau này.
Back