• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Posted via Mobile Device thẻ nhớ của mình bị dính con virus nào ko biết mà nó tạo ra foder romatic.exe như vậy có anh huong j toi máy ko ai biet thi cho minh trương trinh diet . avg 8.5 fee ko tim tháy ai biet cach diet thi chi ho minh cam on nhieu

Mở Xplore lên và xóa nó đi là được, néu không thì format cái thẻ.

Posted via Mobile Device thẻ nhớ của mình bị dính con virus nào ko biết mà nó tạo ra foder romatic.exe như vậy có anh huong j toi máy ko ai biet thi cho minh trương trinh diet . avg 8.5 fee ko tim tháy ai biet cach diet thi chi ho minh cam on nhieu

No la virus may tinh nen k anh huong gi cho dt dau.Minh bi 1lan cung con Romantic nay roi.Ban vao X plore -> Menu -> Find file roi go ten romantic vao,neu k dc thi go *.exe vao la ra het,nho tim trong the nho va bo nho may nhe
Posted via Mobile Device

Em xài N82 mỗi lần tắt máy đi bật lại hoặc là sau khi cắm vào máy tính thì thường hiện ra dòng chữ installing... hoặc là đơ 1 lúc >.< . Hoặc là nhiều khi đang sài khì restart "_"
Ai có từ điển Nga <-> Việt nào ngoài Lingvo ko send em link với, thanks :(

Em xài N82 mỗi lần tắt máy đi bật lại hoặc là sau khi cắm vào máy tính thì thường hiện ra dòng chữ installing... hoặc là đơ 1 lúc >.< . Hoặc là nhiều khi đang sài khì restart "_"
Ai có từ điển Nga <-> Việt nào ngoài Lingvo ko send em link với, thanks :(

Bạn vô x-plore lên ( open apply 4all trước nhé ) vào E/private/10202dce xóa hết những file sis trong đó đi nhé. Restart là do thiếu ram thôi bạn ạ

Mình thấy trong N82 có mục Quản lý thiết bị. Hình như nếu mình biết thiết lập các thông số cài đặt thì có thể upgrade phần mềm online phải không? Bác nào biết cách thiết lập thông số cho phần này không?

Cứu con N82 của mình với!!

Tình hình là lúc trước máy mình cái nút nguồn có vấn đề,lúc ấn được lúc không.đến hôm nay thì máy đang hoạt động bình thường tự nhiên tự reset và hiện thông báo kết nối phụ kiện bao gồm tai nghe,bộ tai nghe,đế nhạc,..như là lúc mình găm tai nghe vào mặc dù không găm tai nghe.Cứ như vậy nó tự reset wày.Mình tháo pin ra và bật lên thì không lên nữa.Y như bị die zậy.Các giúp em để khắc phục zới!!Máy mình chỉ mới mua còn bảo hành.
Thanks nhìu!!!!!

Tình hình là lúc trước máy mình cái nút nguồn có vấn đề,lúc ấn được lúc không.đến hôm nay thì máy đang hoạt động bình thường tự nhiên tự reset và hiện thông báo kết nối phụ kiện bao gồm tai nghe,bộ tai nghe,đế nhạc,..như là lúc mình găm tai nghe vào mặc dù không găm tai nghe.Cứ như vậy nó tự reset wày.Mình tháo pin ra và bật lên thì không lên nữa.Y như bị die zậy.Các giúp em để khắc phục zới!!Máy mình chỉ mới mua còn bảo hành.
Thanks nhìu!!!!!

Còn bảo hành thì bạn nên đem đi bảo hành bạn nhé, không nên chọc ngoáy gì trong đó cả.

Hjx.Mình mua máy ở thế giới di động ở Đà Nẵng mà mình lại ở Quảng Ngãi.Giờ phãi bao xe ra Đà Nẵng sữa.Ở Quảng Ngãi không có Nokia care nào.Hix.

Hjx.Mình mua máy ở thế giới di động ở Đà Nẵng mà mình lại ở Quảng Ngãi.Giờ phãi bao xe ra Đà Nẵng sữa.Ở Quảng Ngãi không có Nokia care nào.Hix.

Kinh nghiệm nên ở đâu thì mua ở đó cho tiện bảo hành, Quảng Ngãi ra Đà Nẵng gần mà, đi chơi luôn đi.

Đâu nhất thiết ra Đà Nẵng chi, Nokia care bảo hành toàn quốc, bạn cứ kiếm cái care gần nhất mà vô :)

Nhớ kiếm care uy tín nữa, ko mất công đem đi , đem về thêm cục tức, tình trạng lấy đồ của máy hơn bị nhiều :)

Các bác ơi giúp e với, bạn e có con N82 v31 đang cần hack mà ko biết hack = cách nào là tốt nhất,hjxx, giúp e nha :|

Mình xài con N82,nhưng ko biết nó có ghi âm cuộc gọi ko?thấy N95 có mình nghĩ nó cũng có.
Mong các Pro chỉ mình chỉnh nhá!!!!_Thân!:)

Mình xài con N82,nhưng ko biết nó có ghi âm cuộc gọi ko?thấy N95 có mình nghĩ nó cũng có.
Mong các Pro chỉ mình chỉnh nhá!!!!_Thân!:)

Có Soft hỗ trợ mà bạn lo gì, rất nhiều các pm hữu ích, bạn Search trong chữ ký của mình đó nha.:D

Kinh nghiệm nên ở đâu thì mua ở đó cho tiện bảo hành, Quảng Ngãi ra Đà Nẵng gần mà, đi chơi luôn đi.

Vì lúc mình mua máy ở nơi mình ở hết hàng.Mà thích quá nên bao xe ra Đà Nẵng mua.Hi.Mình đã tự sữa được rồi.Thì ra là máy mình bị ẩm.Mình dùng máy sấy tóc sấy nó thật nóng và đã sử dụng bình thường.Nhưng sao cái nút nguồn của mình ấn ko được nhạy lắm,lúc thì ăn lúc không

Cho to hoi dung Pm ghi am cuoc goi nao la tot nhat,ma lai k hien trong Task list ay.Minh dung thu SymbianOn Private call and Sms Guard,nhung lai co chuc nang chan cuoc goi ma minh lai dang dung chuc nang day cua Kaspersky hay hon(so sung dot nhau).Co pm nao chuyen ghi am thoi k cac bac
Posted via Mobile Device

có ai júp mình với . con n82 của mình fw v31.0.016
09-12-08 RM313
NOKIA N82(18.01)
MÌNH MỚI MUA RESET MÁY CONG THÌ KÔNG CÀI LẠI ĐƯỢC NHỮNG PHẦN MỀM NÀO ĐƯỢC NỮA AI CỨU VỚI

có ai júp mình với . con n82 của mình fw v31.0.016
09-12-08 RM313
NOKIA N82(18.01)
MÌNH MỚI MUA RESET MÁY CONG THÌ KÔNG CÀI LẠI ĐƯỢC NHỮNG PHẦN MỀM NÀO ĐƯỢC NỮA AI CỨU VỚI

bạn phải hack máy lại thì mới cài được bạn qua đây đọc hack nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447 bạn làm theo cách 3 đó.bạn đã xin k3y và cer chưa.bạn chưa xin cái đó thì bạn phải xin để sign hellox thì mới cài được.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back