• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn phải hack máy lại thì mới cài được bạn qua đây đọc hack nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447 bạn làm theo cách 3 đó.bạn đã xin k3y và cer chưa.bạn chưa xin cái đó thì bạn phải xin để sign hellox thì mới cài được.

thanks ban nhieu! ( minh khong the go tieng viet vi may o tiem net nguoi ta ko chinh duoc)
neu duoc ban cho minh pm x_plore cho n82 di, minh cai ma ko biet phien ban nao ma cu bi treo may hoai

thanks ban nhieu! ( minh khong the go tieng viet vi may o tiem net nguoi ta ko chinh duoc)
neu duoc ban cho minh pm x_plore cho n82 di, minh cai ma ko biet phien ban nao ma cu bi treo may hoai
Bạn sài x-plore 1.22 còn h@ck phone thì = helo0X 1.03 mình đang sài tháy ốn định đang online trên phone ko cho bạn link dc thông cảm nha

Posted via Mobile Device

máy mình chiều qua sạc đầy pin.sau đó đi học,lên trường vào skyfire dùng wifi xem tivi và nghe nhạc khoảng 20phut sau đó tối về lúc đi ngủ mình mở TTPod lên nghe nhạc khoảng 15phut sau đó tắt đi ngủ,lúc đó mình vẫn thấy cột pin vẫn đầy chưa tụt.vậy mà đêm nghe thấy tiếng báo hết pin,mình lại cứ nghĩ máy của thằng bạn,sáng dậy mở máy lên xem thì thấy máy tắt nguồn từ bao giờ.hết sạch pin.hix.vậy máy mình bị sao vậy?

cho hỏi có fai con N82 này chỉ có 1 loa nghe đc còn loa kia thi ko bit làm j có fai ko vậy

máy mình chiều qua sạc đầy pin.sau đó đi học,lên trường vào skyfire dùng wifi xem tivi và nghe nhạc khoảng 20phut sau đó tối về lúc đi ngủ mình mở TTPod lên nghe nhạc khoảng 15phut sau đó tắt đi ngủ,lúc đó mình vẫn thấy cột pin vẫn đầy chưa tụt.vậy mà đêm nghe thấy tiếng báo hết pin,mình lại cứ nghĩ máy của thằng bạn,sáng dậy mở máy lên xem thì thấy máy tắt nguồn từ bao giờ.hết sạch pin.hix.vậy máy mình bị sao vậy?

Khả năng máy bro bị ăn dòng hoặc pin đã chai. Thử viên pin khác trước cái đã bro. Hoặc ko ngủ nữa, ngồi test liên tù tì xem thế nào

Khả năng máy bro bị ăn dòng hoặc pin đã chai. Thử viên pin khác trước cái đã bro. Hoặc ko ngủ nữa, ngồi test liên tù tì xem thế nào

Vay bac tu van cho ban ay cuc pin moi di.Hum trc tiec k mua pin cua bac dc vi khong co nap sau mau Black
Posted via Mobile Device

không phải mọi ngày vẫn bt.pin mình dùng vẫn 2 ngày ok mà.chắc là hôm qua trời hơi lạnh nên nó trở trời cảm cúm tí.từ sáng đến giờ lại thấy nó bt rồi.thank bác.

không phải mọi ngày vẫn bt.pin mình dùng vẫn 2 ngày ok mà.chắc là hôm qua trời hơi lạnh nên nó trở trời cảm cúm tí.từ sáng đến giờ lại thấy nó bt rồi.thank bác.

Tại mình sạc không đủ đô, dùng nhiều+pm chạy ẩn nhiều => nhanh hết lại đổ thừa cho máy, N82 dùng bình thường khoảng 2 ngày là OK rồi.

bạn nào tốt bụng cho mình xin cái link tải FW 31 Cái ! /
Nếu ở mediafire thì càng tốt ! Fw 31 của mình như kiểu có ma ấy up lại xem có đỡ hơn không !
Thank ! ! .... !
Posted via Mobile Device

cho to hoi sao to dung Jaf de up lai fw thi den doan Reboot phone thi pm bao loi khong Reboot dc.Co ai biet tai sao k?
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile DeviceHôm nay em ra quán cầm đồ gần nhà để bán cái máy. Thấy nó có bán con n82 đen 3 triệu . Cho em hỏi là tầm tiền như thế với một em n82 có phải là rẻ không hay vẫn đắt ạ. Với lại em thấy mọi người hay bảo n82 thường bị lỗi phần cứng nên muốn hỏi các anh xem n82 hay bị lỗi phần cứng gì. Để em tiện kiểm tra. Thank !

Posted via Mobile DeviceHôm nay em ra quán cầm đồ gần nhà để bán cái máy. Thấy nó có bán con n82 đen 3 triệu . Cho em hỏi là tầm tiền như thế với một em n82 có phải là rẻ không hay vẫn đắt ạ. Với lại em thấy mọi người hay bảo n82 thường bị lỗi phần cứng nên muốn hỏi các anh xem n82 hay bị lỗi phần cứng gì. Để em tiện kiểm tra. Thank !

Giá cả thì nên xem có tuơng xứng với chất lượng của máy không bạn nha, mình đang dùng N82 đây chẳng thấy lỗi gì, nói tóm lại của tốt là do người dùng thôi.

Giá cả thì nên xem có tuơng xứng với chất lượng của máy không bạn nha, mình đang dùng N82 đây chẳng thấy lỗi gì, nói tóm lại của tốt là do người dùng thôi.
Posted via Mobile Device
Minh chua xem ki nen khong biet the nao. Vi ba chu quan hoi ga nen minh so ba ay bi lua roi den luot minh cung mua phai hang lom. Hom nao mua phai nho mot pro di theo de kiem tra cho chac. Minh ket em nay lau roi nhung gio tim hoai ko co hang cu.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back