• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5530 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.
các bác cho em hỏi con 5530 của e gio chay chậm quá. muốn restore lai toàn bộ máy nhưng lại không nhớ mật khẩu! dùng *#7370# không được. fomat 4 ngón thì 2 nút call va endcall là cảm ứng nên cũng không được luôn! có cách nào khác không ạ!
X-(X-(X-(

de thoi. Neu b biet Flash FW voi JAF. Khi flash xong may se nhanh hon nhieu va mat khau se ve mac dinh ban dau.

Nhờ tư vấn giúp
Máy 5530 của mình cứ gọi được vài giây lại bị ngắt, có lúc lại báo conneting erro, có lúc lại gọi bình thường. Mình đã thử up lại firware mà vẫn bị tình trạng trên lại còn không hackphone được nữa. Có ai biết nguyên nhân chỉ dùm mình với

Nhờ tư vấn giúp
Máy 5530 của mình cứ gọi được vài giây lại bị ngắt, có lúc lại báo conneting erro, có lúc lại gọi bình thường. Mình đã thử up lại firware mà vẫn bị tình trạng trên lại còn không hackphone được nữa. Có ai biết nguyên nhân chỉ dùm mình với

thì thử kiếm bản Cfw nào đó jaf thử xem

có ai giúp mình gấp với, có 1 số bản CFW khi mình flash thì lại cài file .jar không được, flash lại bản CFW khác thì vẫn bình thường, nhưng mình thích bản FW kia, làm cách nào để bản đó chạy file jar được không, ghiền game Y_Y

Mình đã thử mấy bản fw cả vn cả nước ngoài đều vẫn bị vậy. Chắc do lỗi phần cứng quá

có thể cục sóng bạn yếu.....nên khi gọi thì đứng nên cầm quá chặt và bao quát cả thân máy.....( nhớ là đứng đi ngoài đường mà làm vậy nhé.....)

Uh có lẽ là phải đem ra care thôi, nhưng máy mình hàng xách tay nước ngoài họ có nhận không nhỉ, xửa ngoài không bảo hành

chắc là không đc đâu bạn.nó chỉ bảo hành hàng đã nhập khẩu của nó thui.tốt nhất đêm ra chỗ nào uy tín mà sửa thử xem sao

Ai giúp mình về trình nghe nhạc của Nokia 5230 với!!!!!!!!

Không hiểu sao mình cứ tháo thẻ nhớ ra rồi lắp lại (tháo thẻ rất đúng quy trình : nhấn nút nguồn chọn tháo thẻ nhớ), hoặc kết nối điện thoại với máy tính bằng usb xong, thì khi vào trình nghe nhạc nó toàn báo lỗi hệ thống.Khi đó phải restart lại máy mới đọc được nhạc.Đã có ai gặp lỗi này chưa? Giúp mình với ! Thanks nhiều

chắc là không đc đâu bạn.nó chỉ bảo hành hàng đã nhập khẩu của nó thui.tốt nhất đêm ra chỗ nào uy tín mà sửa thử xem sao

Đem ra cửa hàng sửa chữa họ bảo hỏng con công suất không biết có phải không thay thế mất 3k50

có ai biết cách khắc phục 5530 ko kết nối đc GPRS ko..mình đã thử flash lại fw rồi mà vẫn vào ko đc..tks

cac a gjup e v0j lam the nao de dowload video tren trag chu youtobe vay e dug 5530

jup e vjec nay nua a. May' e chua hack e mun caj pm gjaj nen duoi rar aj co send e v0j thaks

sao cái 5530 của mình vào phần Wireless lan nó cứ "searching for wlan network" hoài mà không tìm ra mạng. Liệu phần cứng có vấn đề không?

cac a gjup e v0j lam the nao de dowload video tren trag chu youtobe vay e dug 5530

jup e vjec nay nua a. May' e chua hack e mun caj pm gjaj nen duoi rar aj co send e v0j thaks
bạn vào phần ứng dụng tìm.hôm trước t có thấy có ai up phần mềm download video trên youtube do,còn về sign phần mềm thì bạn nên google tìm cái signsis cài vào pc rùi đền cer key vào,thích sign cái nào thì sign k cần hack.chúc thành công với 5530

Status
Không mở trả lời sau này.
Back