• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận sử dụng Nokia 5800 XpressMusic

fomat máy!
ko được thì fomat luôn thẻ nhớ!
ko được nữa thì FLASH lại!
còn ko được nữa thì... đem qua hãng :D

máy 5k8 của mình sao 1 đêm ngu dây , hẹn g báo thức do fw của heonho hum có nhạc báo thức nen nó chỉ rung thui. nhưng sáng dậy máy bị đứng , ko bấm dc. hardreset bằng tay dzo fa62n chọn ngôn ngữ cũng ko bấm dc, hoặc chỉ bấm vậy thui chứ no ko chon dc.kéo len kéo xuống dc ah.cảm ứng vẫn xài dc.dèn tát chạm vào vẫn sáng lên, huhu ai giúp mình vs, jaf cái fw khác oy vẫn bi y chang

bấm cancel hay select vẫn dc nha nhưng no ko dzo thui,huhuhu

5800 rm428 có hack đc ko anh ? hình như là ko xài đc mạng 3G ở Vn thì phải

Hack được bạn ạh!hack bằng jaf nhé!có mấy bản của "tungbach"trong forum ý bạn chịu khó tham khảo ngen,RM=428 đúng là không xài được 3G.

tin mừng pà con ơi
>"<
mai em sẽ mua lại 5800 >"<
sau 1 thời gian chia tay nó để chơi với sony C905 - Samsung Jet - KM 900 - GC 900
===========================
nhưng chỉ thích em nó nhất >"<

Các bác cho e hỏi, làm thế nào để font chữ trong trình duyệt web mặc định của máy to hơn chút, chứ đọc cái chữ bé xíu khó chịu quá, cái trình mặc định thì xem được video ở 1 số báo nên e hay dùng, bực mỗi cái là chữ nó bé quá

Các bác cho e hỏi, làm thế nào để font chữ trong trình duyệt web mặc định của máy to hơn chút, chứ đọc cái chữ bé xíu khó chịu quá, cái trình mặc định thì xem được video ở 1 số báo nên e hay dùng, bực mỗi cái là chữ nó bé quá

bác vào cài đặt trong trình duyệt ấy rùi chọn cỡ chữ mà bác muốn là ok ấy mà!

bác vào cài đặt trong trình duyệt ấy rùi chọn cỡ chữ mà bác muốn là ok ấy mà!

e chọn cỡ chữ lớn nhất mà nó vẫn bé, hay tại e dùng phần mềm thay đổi font nó thế nhỉ

Chẳng hiểu sao cái phần mềm nimbuzz của mình không cho mình vào được yahoo để chát nữa, có bạn nào rảnh rỗi chỉ mình với (trước đây bình thường nhưng khi nâng cấp lên v52 thì bị):(

uh. Thế lúc đọc bác có zoon ko?

thì mỗi lần chọn 1 tin để đọc thì lại phải zoom nên mới ức chế mà bác, cái opera thì đọc dân trí thì chả phải zoom thì, mình cài đặt là xong ,nhưng mỗi tội nó ko xem đc video.

Chẳng hiểu sao cái phần mềm nimbuzz của mình không cho mình vào được yahoo để chát nữa, có bạn nào rảnh rỗi chỉ mình với (trước đây bình thường nhưng khi nâng cấp lên v52 thì bị):(

bạn cài lại đi, khi bạn JAF lại máy thì cái file cài đặt trong ổ C nó bị mất nên bị lỗi, mình cũng hay bị như thế mà

Hack được bạn ạh!hack bằng jaf nhé!có mấy bản của "tungbach"trong forum ý bạn chịu khó tham khảo ngen,RM=428 đúng là không xài được 3G.
sao mình chỉ tìm được mấy bài CW của "TungBach" thôi..không thấy chỉ hack cho rm428 vậy :( mà mình đang xài v51.2.007... mình thấy hack chỉ toàn là v2x hoặc 3x thôi..hix

các bác cho hỏi 5800 đổi c6 phải bù nhiêu, mình ở HCM

bạn cứ trừ cái khoản đã dùng rồi đem đi bán thì ra thôi, ví dụ ở HN mang 58 đi bán thì đc khoảng gần 3 triệu, con c6 mới khoảng 6tr thì bạn các thêm 3 triệu nữa

5800 mà đổi qua c6 thì đâu có gì mới mẻ đâu nhỉ? Chỉ hơn mỗi cái bàn phím QWERTY ! nhưng về phần nghe nhạc thì không bằng 5800 rồi. Pin thì lại đuối hơn.

em có con 5800 mang từ Hàn Quốc về, 1 lần up FW trên Nokia Ovi Suite thì bị mất điện die phone mất rồi! em lên navifirm tìm firm của nó để cứu nhưng không thấy firmware đúng với Code của máy. máy của em là RM-356 Code: 0588615 màu đen. ai giúp em xử lý vụ này với Thanks các bác trước.~X(

em có con 5800 mang từ Hàn Quốc về, 1 lần up FW trên Nokia Ovi Suite thì bị mất điện die phone mất rồi! em lên navifirm tìm firm của nó để cứu nhưng không thấy firmware đúng với Code của máy. máy của em là RM-356 Code: 0588615 màu đen. ai giúp em xử lý vụ này với Thanks các bác trước.~X(

qua box v3 ng ta co huong dan đổi code đó

con N5800 của mình dạo này bị gì mà khi vào chương nghe nhạc của máy thì nó không cập nhật được bài hát nào hết, vào chức năng ' làm mới thư viện' thì cứ chờ hoài, chờ mãi mà cũng không có đươc bài nào hết. Cầu xin mấy huynh chỉ cách hóa giải cái bệnh nan y này với. Cám ơn mọi người trước nhe!!!!!!!!!!!

Back