• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

x6 8g của mình cứ mấy phút lại hỏi kết nối có cách j dể nó đừng lên nữa ko nhỉ?

có phải " tuỳ chọn - màn hình chính offline" ko??
cho mình hỏi có ai biết tắt hẳn đèn flash khi chụp hình ko? mình tắt đi rùi nhưng khi ấn nó vẫn loé lên 1 fat chup hình hoa cả mắt! :|

có phải " tuỳ chọn - màn hình chính offline" ko??
cho mình hỏi có ai biết tắt hẳn đèn flash khi chụp hình ko? mình tắt đi rùi nhưng khi ấn nó vẫn loé lên 1 fat chup hình hoa cả mắt! :|

Tắt chế độ AutoFocus ( Tự động lấy nét) bằng cách chuyển sang chế độ chụp Phong cảnh hay Phong cảnh ban đêm.

VD : Phần mềm cập nhật ( SW Update) hay tự động kết nối mạng, Phần mềm Fring, IM, Kaspersky hay Maps cũng thường vậy. Kiểm tra lại xem.

Máy X6 của em gặp 1 vấn đề thế này. Mấy ngày gần đây X6 của em kết nối với host wifi, nhưng vẫn không thể vào mạng được, em đã vào cài đặt kết nối...,thử đủ mọi cách nhưng vẫn không được. Máy vẫn thông báo là đã kết nối với wifi nhưng khi vào bằng ucweb,opera, youtube...thậm chí là cả trình duyệt mặc định của máy nhưng đều báo lỗi là không kết nối được. Ai giúp em với. Sóng wifi là 70% mà vẫn bó tay, host wifi này không có pass vì mọi hôm em vẫn vào bình thường.

Máy X6 của em gặp 1 vấn đề thế này. Mấy ngày gần đây X6 của em kết nối với host wifi, nhưng vẫn không thể vào mạng được, em đã vào cài đặt kết nối...,thử đủ mọi cách nhưng vẫn không được. Máy vẫn thông báo là đã kết nối với wifi nhưng khi vào bằng ucweb,opera, youtube...thậm chí là cả trình duyệt mặc định của máy nhưng đều báo lỗi là không kết nối được. Ai giúp em với. Sóng wifi là 70% mà vẫn bó tay, host wifi này không có pass vì mọi hôm em vẫn vào bình thường.
Vào chỗ đích mạng xóa hết các điểm kết nối wifi có trong đó rồi dò lại mạng từ đầu xem sao bạn.

Các bác cho hỏi.X6 có cách nào khi bấm vào nút gọi,mình có thể search danh bạ trên đó không ạ?Giống như E71 ấy ạ. Nghĩa là bthường X6 bấm vào nút gọi sẽ hiện ra bảng số để mình bấm số,có cách nào để khi bấm vào các số đấy,seảrch luôn danh bạ đc k? Mà k phải vào Contact! Thanksss

Đang dùng em N97 mn nguyên bản full fu kiện
Muốn giao lưu X6
Ai có nhu cầu thì pm or alo chữ ký nhé
Mình ở Hải Dương

ồ ! đơn giản thôi !
Vì bạn bắt đc sóng của routor wifi... Nhưng ng đó lại ko cho truy cập internet nên thấy mạnog wifi mà ko vô đc cũng btg wifi mà ko vô đc cũng bt thôi

ồ ! đơn giản thôi !
Vì bạn bắt đc sóng của routor wifi... Nhưng ng đó lại ko cho truy cập internet nên thấy mạnog wifi mà ko vô đc cũng btg wifi mà ko vô đc cũng bt thôi
Không phải đâu bạn ơi, đây là route public của trường mà, nên lúc nào cũng vào được, máy nào cũng vào được. Mấy cái laptop vẫn vào được bình thường bạn ạ. Thế mà mình không thể vào được mặc dù đã connect rồi. Chán quá. Có bạn nào gặp rồi thì giúp mình với!

tình hình là X6-16G black của mình bị sọc kẻ, mới mang bảo hành tuần trước
mình ở chỗ bảo hành về, và phát hiện ra rằng nó không bị sao nữa, nhưng mà thằng sửa máy không biết nó chạy FW của X6 gray hay là red mà giờ máy mình thay vì màu đen nét là cái màu vàng vàng đen đen nhìn xấu quá,.
mình flash mấy bản CFW với cài theme "Đen nét™" mà mà vẫn không về được màu đen nét như ngày txưa, ai giúp mình với :-s

ở đây mà cũng talk về cfw nhỉ lạ thật ( sr vì spam)
Thảo luận sử dụng mà jack :D
Mà bọn nokia chúa cài fw tùm bậy ! Đem con x6 đi bảo hành loa nghe gọi !
Nó cài fw lại cho x6 đỏ - đen ! mà x6 mình màu đen ko mới chết... nhìn lậu dã man

Nó cài fw lại cho x6 đỏ - đen ! mà x6 mình màu đen ko mới chết... nhìn lậu dã man
chắc ko có kinh nghiệm òi đem ra care
1. lâu
2. mệt
3. tiền nhìu
4.tốn time
5. v.v ( chưa thống kê hết) và tốt nhất nên làm ở nhà là khỏe

Do con x6 còn BH mà jack !
Ra cho nó sửa rồi nó dán cái tem lại !
Chứ có thằng bạn sửa đt, cái loa sửa 30ph là xong...
CAre chơi nguyên ngày

downloading ... mong rằng về được màu đen huyền bí của ngày xưa :D

Back