• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

Hôm nay test thử chức năng khóa máy từ xa của Kaspersky mình mới để ý là nếu mình tự gửi tin nhắn cho mình với nội dung "Khóa máy" (có dấu) thì máy sẽ nhận được tin nhắn "Khoa may" (ko có dấu). Test đi test lại mất 2k mà nó vẫn thế, đã flash lại máy mà vẫn vậy :|. Ko biết có phải tại CFW hay mặc định nó thế nhỉ :D, các từ khác vẫn hiện có dấu bình thường.

Video Tháo X6, bác nào rảnh ngồi tháo thử chơi :D

[video=youtube_share;i-SdHF6ERQQ]http://youtu.be/i-SdHF6ERQQ[/video]

FIRMWARE mới cho X6

Cho mình hỏi X6 đã có fw mới chưa nhỉ? lâu giờ không lên navi!!!
thanks nhé!:ar!:ar!:ar!

Đúng lịch là trong tháng 10 sẽ có nè. Hum qua mải chơi games nên cũng quên chưa check :|

bạn có KSM ko cho mình xin tiện thể test lun ^^ thanks
Hôm nay test thử chức năng khóa máy từ xa của Kaspersky mình mới để ý là nếu mình tự gửi tin nhắn cho mình với nội dung "Khóa máy" (có dấu) thì máy sẽ nhận được tin nhắn "Khoa may" (ko có dấu). Test đi test lại mất 2k mà nó vẫn thế, đã flash lại máy mà vẫn vậy :|. Ko biết có phải tại CFW hay mặc định nó thế nhỉ :D, các từ khác vẫn hiện có dấu bình thường.

Bác nào đã up firmware của X6 rồi cho e hỏi 1chút ạ! Các bác đã dùng qua thì thấy bản nào là bản ổn định và tốt nhất cho X6 vậy ạ.E muốn up firmware để thay đổi X6 cho đỡ nhàm chán 1chút nên muốn hỏi kinh nghiệm các bác. Và có thể cho e xin link của firmware đó với ạ. Tks các bác rất nhiều!

mình cũng bán máy rùi, chia tay a em luôn. chuc a em x6 luôn vui vẻ. đã từng rất cưng e nó.:((

Back