• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware mới v21.0.XXX

fw mới thấy chỉ có cập nhật tính năng như v20
ko thấy đề cập việc nâng cao tính năng chụp hình hay những cải thiệt mới mẻ khác ... có thể đây là fw v20 hehe

là V20 chứ gì nữa , mà v20 ra lâu rồi đến bây h mới rao tin

Điều đó chứng tỏ là .... anh em hãy tiếp tục đợi và đợi v21 ...
Hi vọng sẽ sớm có ^_^ v20 lỗi wa :(

Điều đó chứng tỏ là .... anh em hãy tiếp tục đợi và đợi v21 ...
Hi vọng sẽ sớm có ^_^ v20 lỗi wa :(

là V20 chứ gì nữa , mà v20 ra lâu rồi đến bây h mới rao tin

mù thông tin nên bây h mới đăng bài đó bác ah (đùa chút thôi) mình đang chờ fw v21 ra mà mãi ko thấy nó ra (tiện đi thay loa luôn thôi) chán quá

mù thông tin nên bây h mới đăng bài đó bác ah (đùa chút thôi) mình đang chờ fw v21 ra mà mãi ko thấy nó ra (tiện đi thay loa luôn thôi) chán quá
loa bác hư rồi à? Hạnh phúc thế ? Thế là đc thay loa xịn rồi sướng nhé :((... loa mình kêu ầm ầm mà chưa chịu hư nữa nè :((

loa bác hư rồi à? Hạnh phúc thế ? Thế là đc thay loa xịn rồi sướng nhé :((... loa mình kêu ầm ầm mà chưa chịu hư nữa nè :((

Chú hay nhỉ? Muốn nó hư thì dễ thôi mà!!! Mở hết volume và để máy hát đến khi nào hết pin thì ....:D

hi vọng loa hư sớm sớm , tốt nhất là đứt loa luôn không cần rè , lên care bảo đảm nó thay liền , khỏi mắc công thử đi thử lai cho mệt

Chú hay nhỉ? Muốn nó hư thì dễ thôi mà!!! Mở hết volume và để máy hát đến khi nào hết pin thì ....:D
đêm nào cũng làm khoảng 1~2 tiếng mà nó ko chịu hư mới lạ =)) thế là loa mình ko lỗi rồi =))

đêm nào cũng làm khoảng 1~2 tiếng mà nó ko chịu hư mới lạ =)) thế là loa mình ko lỗi rồi =))

Cố gắng để nó hát đến khi nào hết pin luôn chứ để 1~2 tiếng thì ăn thua gì? à mà máy chú để 1~2 tiếng thì hết pin hả? thế thì thay pin luôn đi....:-?

Cố gắng để nó hát đến khi nào hết pin luôn chứ để 1~2 tiếng thì ăn thua gì? à mà máy chú để 1~2 tiếng thì hết pin hả? thế thì thay pin luôn đi....:-?
ko, hứng hứng mở chơi chứ tối cắm phone vào nghe rồi ngủ, mở ầm ầm có mà hàng xóm vác dao qua thiến tui ;;)

Theo thông tin mới đọc được từ GSMARENA.com :

"Nokia Messaging push email service is currently free and supports 19 Nokia devices and gives you access to up to 10 email accounts. Nokia 5800 is not supported yet, that will happen in May. Nokia E75 will become the first device with the application preinstalled and it will probably be found on future devices as well."

Tạm dịch :
" Dịch vụ Nokia Messaging push email miễn phí hiện đang hỗ trợ cho 19 loại thiết bị của Nokia và cho bạn truy cập lên đến 10 tài khoản email. Bây giờ Nokia 5800 chưa được hỗ trợ, mà sẻ vào tháng 5. Nokia E75........"

Có thể tháng 5 , V21 sẽ ra mắt .

Chắc là trong firmware 21 sẽ tích hợp luôn cái Nokia Messaging hả các bạn?:-/

hỏi khó thế cha nội.có ai bít được jie` đâu mà hỏi thế.hehe.nhưng mình nghĩ chắc sẽ có thui.cái đêy' cho 5800 mà ko có sao nổi.>:)

hỏi khó thế cha nội.có ai bít được jie` đâu mà hỏi thế.hehe.nhưng mình nghĩ chắc sẽ có thui.cái đêy' cho 5800 mà ko có sao nổi.>:)

Tui hỏi thế, ai biết thì trả lời tui cảm ơn chứ sao làm ầm lên thế?:-??

Tui hỏi thế, ai biết thì trả lời tui cảm ơn chứ sao làm ầm lên thế?:-??

box này bị đóng băng rồi hay sao mà a e k thèm nói gì hết zậy?:))

lại spam nhá 1 bài là đươc rùi cứ phải 2 bài lấy thành tick.mà cái box này nên đóng của đi mod ơi.bàn luận thế đủ rùi toàn spam ah`.đợi khi nào FW21 ra thì bàn típ chứ cứ đoán mò kỉu này tốn jay' mực lắm:p

lại spam nhá 1 bài là đươc rùi cứ phải 2 bài lấy thành tick.mà cái box này nên đóng của đi mod ơi.bàn luận thế đủ rùi toàn spam ah`.đợi khi nào FW21 ra thì bàn típ chứ cứ đoán mò kỉu này tốn jay' mực lắm:p

Ông nói ai lấy thành tích? Tui cũng muốn xem a e thảo luận thế nào nên hỏi vậy. Ông nghĩ spam thì spam!!! còn việc giấy mực thì không phải của ông đâu mà lo nhé?X-(

Back