• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME DIY - Thiết kế theme theo cách của bạn!

lamnt0702

Symbian S60 3rd OS9.x Software : THEME DIY Version 1.5

1.Tên phần mềm: THEME DIY Ver. 1.5

2.Giới thiệu:

Vậy là phiên bản 1.5 của phần mềm THEME DIY đã ra mắt,đây là phần mêm cho phép bạn tự design theme theo ý muốn,rất đơn giản và nhanh chóng.Phần mềm này dùng cho những bạn vì nhiều lý do khác nhau mà ko thể dùng Carbide.ui S60 theme editon 3.1 trên máy PC của mình được!

Sau đây là những điểm nổi bật của phần mềm này:

- Có sẵn 12 theme mẫu và các icon đi theo sẵn.

- Có thể add thêm 2 ảnh,1 ảnh dùng cho Idle screen,1 ảnh dùng cho Menu background.

- Có thể thay đổi được màu sắc của các đề mục và chắc chắn sẽ làm bạn hài lòng với 40 màu sắc phong phú để lựa chọn.

- Hỗ trợ 8 ngôn ngữ : Tiếng Anh,tiếng Pháp,tiếng Đức,tiếng Ý,tiếng TBN,tiếng BĐN và 2 loại tiếng Trung Quốc.

- Và vấn đề mấu chốt là cực kỳ dễ sử dụng,chỉ mất 5 phút,bạn đã có 1 theme theo cách riêng của bạn mà ko sợ "đụng hàng".

Ngoài ra còn 1 số điểm đặc biệt khá "hay ho" nữa mình sẽ để các bạn tự khám phá!

3.Hình ảnh:

4.Yêu cầu:

- Bộ nhớ trống 2mb

- Khuyên các bạn nên install vào bộ nhớ thẻ.

5.Các đời máy hỗ trợ:

Symbian S60 3rd OS9.x

6.Download:

Link Ver1.5 Full của bạn dungchay: http://www.mediafire.com/?yzjjmdvodtt [thuốc : 00000]

Chúc Các Bạn Vui Vẻ!

Chỉnh sửa cuối:
Có gì khác hơn 1.2 không ta=D> Mình thấy 1.2 cũng đã quá ok rồi, hy vọng 1.5 có nhiều tính nổi trội.

Có gì khác hơn 1.2 không ta=D> Mình thấy 1.2 cũng đã quá ok rồi, hy vọng 1.5 có nhiều tính nổi trội.

a Thang có bản 1.2 full thì share cho e đi. bản này chưa kkkkk đc có 2 ngày dùng thử thôi :|

Chà ra bản mới rồi à, càng phát triễn càng chỉnh được nhiều thứ...

Thanks chủ thread..

Update : Đã cài xong nhưng không đăng ký được. Nó cứ báo đòi Key để active, nếu chọn 5 digit thì nhập 00000 hay 11111 hay 12345 đều không đăng ký được. Nếu chọn 9 digit thì nó đòi kết nối tới server...

Bản này đã chích thuốc chưa vậy chủ threard ơi...

Chỉnh sửa cuối:
Các bài giới thiệu phần mềm chủ yếu là các PM chính hãng :D Để tìm bản dùng lâu thì các bạn search nhé!

a Thang có bản 1.2 full thì share cho e đi. bản này chưa kkkkk đc có 2 ngày dùng thử thôi :|

pass dăng kí bất kì số 11111 hay 00000 hay 12345 gì đó

Chà ra bản mới rồi à, càng phát triễn càng chỉnh được nhiều thứ...

Thanks chủ thread..

Update : Đã cài xong nhưng không đăng ký được. Nó cứ báo đòi Key để active, nếu chọn 5 digit thì nhập 00000 hay 11111 hay 12345 đều không đăng ký được. Nếu chọn 9 digit thì nó đòi kết nối tới server...
Bản này đã chích thuốc chưa vậy chủ threard ơi...

Các bác bình tĩnh tý :p Em đang đi tìm thuốc đây mà :p Có là e share ngay cho các bác :D Hiện giờ chỉ có V1.10 Full thôi :D Ko biết các bác có lấy ko :-??

Các bài giới thiệu phần mềm chủ yếu là các PM chính hãng :D Để tìm bản dùng lâu thì các bạn search nhé!

Cảm ơnh a đã ủng hộ ;)

bản này em xài lâu rồi, full hoàn toàn, cái này dễ sử dụng rất nhiều, em sẽ post bản full liền cho
http://www.megaupload.com/?d=0MVCBSDW. em xài lâu rồi, test N73 ME ok lắm. lời khuyên nên install vào bộ nhớ máy, bởi nếu bỏ thẻ hay chế độ mass storage thì hình sẽ chuyển sang chế độ theme ban đầu của Nokia. muốn mở lại theme đó phải install lại mắc công lắm

Chỉnh sửa cuối:
bản này em xài lâu rồi, full hoàn toàn, cái này dễ sử dụng rất nhiều, em sẽ post bản full liền cho
http://www.megaupload.com/?d=0MVCBSDW. em xài lâu rồi, test N73 ME ok lắm. lời khuyên nên install vào bộ nhớ máy, bởi nếu bỏ thẻ hay chế độ mass storage thì hình sẽ chuyển sang chế độ theme ban đầu của Nokia. muốn mở lại theme đó phải install lại mắc công lắm

Cảm ơn bạn đã hỗ trợ mình nhé =D> Mà sao hôm qua mình ngồi dịch từ trang giới thiệu soft này thì lại thấy nó bảo là nên install vào thẻ nhớ :-??

Bản Full chỉ là bản V1.2 thôi dung lượng khoảng 1,3MB,còn bản V1.5 nó gần 2,5 MB cơ mà.chắc chắn hay hơn rồi.(Nhưng chưa có "thuốc"??????????)

Bản Full chỉ là bản V1.2 thôi dung lượng khoảng 1,3MB,còn bản V1.5 nó gần 2,5 MB cơ mà.chắc chắn hay hơn rồi.(Nhưng chưa có "thuốc"??????????)

Ai bảo bạn thế, bản mình úp trên đó V1.2 full trên 2mb dùng thử đi để biết có khác V1.5 không.

Ai bảo bạn thế, bản mình úp trên đó V1.2 full trên 2mb dùng thử đi để biết có khác V1.5 không.

Ý bạn ý là link bạn nhungnguyen12 up vẫn là 1.2 full thôi chứ ko phải 1.5 full anh ạ :D Lúc nãy em cứ tưởng là 1.5 full nên edit lên nhầm :p Bạn ý góp ý với em ý mà :D

Ý bạn ý là link bạn nhungnguyen12 up vẫn là 1.2 full thôi chứ ko phải 1.5 full anh ạ :D Lúc nãy em cứ tưởng là 1.5 full nên edit lên nhầm :p Bạn ý góp ý với em ý mà :D

Mình cũng đang chờ tưởng bản 1.5 full:D

Back