• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin tức giới thiệu SP dùng WM và Palm old .....

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình thì chết mê chết mệt con này rồi :D

Cả tuần nay, chầu chực trước T-mobile, thế mà lúc nào nó cũng nói chưa có hàng mẫu về! Kú!

he he he
chúc mừng LEDU sớm "sắm" đi :p
rồi chụp mấy cái à̉nh nên cho anh em...thèm =)) =))
mà LEDU biết khi nào nó có chưa?? phone or mail nên hỏi nó đi UK thì chắc là có sớm lắm đấy cái gì cũng thế mà :D

Bên Đức nó có từ tuần trước ! Bên mình cũng đợi mãi không thấy đâu hic... Thấy bao nhiêu đứa dùng mà thèm !
Mà Ledu quyết định chơi màu bạc rồi à ?

samsung 400 nhanh tương đương xcale 520,có đi62u xử lí multimedia thì vượt trội và cho ra hình ảnh mượi hơn,em test trên cùng một thẻ nhớ đóa nhen,và benmark cũng báo thế mừ,em chơi age of emprice cùng lúc đang nghe nhạc thì vẫn mượt mà. nhưng điều làm em tâm đắc chip samsung là nó được thiếc kế theo kiểu low votage,pin xài liên tục 4,5 tiếng là ok,đặc biệt glofiish x500 cũa em xài chip samsung 400 xài liên tục gần 6h hơn,wifi nữa thì 4h.thật kinh khũng.

Mình đang xài con eten X5oo, xài con chip sámung 400, khả năng của nó ngang với con o2i lúc xài, có nhiw62u chương trình xài nhanh hơn, hy vọng còn này còn vượt trội, nhìn thấy nó đã quá

Giới thiệu HTC P6500 Sirius

Điện thoại HTC P6500 Sirius

Một số thông tin chính :

- Màn hình 3,5inch -QVGA
- CPU samsung 400 Mhz
- 4 băng tần
- Ram : 64 MB
- Rom : 256 MB
- Có Bluetooth
- Có Wifi (b/g)

Nhìn ngầu quá! Nhưng thấy cũng chẳng hơn O2 IIs của nhà tớ bao nhiêu...Ram lại nhỏ! Hic! Phải có bàn phím đầy đủ mới ổn!

Cú thiệt là cú! Xem thông tin trên HTC thì tháng 4 mới có hàng cho châu Âu, còn T-mobile ở bên mình thì nói là tháng 3 sẽ có. Ra ngoài cửa hàng thì nó nói: hàng chưa về, đợi qua tháng 4 đi.

Giờ nghe bên kia đã có rồi, càng kú thêm. !!! :(

Mình tính xem hình thù thế nào cái đã, và chắc chắn là hy vọng O2 sẽ cũng có một con tương tự và sậm màu như Exec vậy. Chứ mình vốn có ác cảm với các màu bạc! Hơn nữa mình có vấn đề về mắt, nếu con x7500 này có vỏ làm màu đen thì khi nhìn màn hình 5" sẽ tốt và rõ hơn là vỏ bạc vì sẽ bị lóa. Hơn nữa...mình là người thích cái gì âm u và đen tối thôi!

"Hơn nữa...mình là người thích cái gì âm u và đen tối thôi!" chà, cái sở thích này coi bộ hơi nguy hiểm :-? hihihi, em đùa chút, con này to vậy khi nói chuyện dt thì kì cục chết :( với lại mang con này trong người chắc ko ai dám đụng, wăng 1 fát là toi ngay :p

Tui cũng kết con này lắm rồi các bác ơi. Có lẽ nghèo mấy thì nghèo cũng cố “cưới” bằng được em này về trong năm 2007 này các bác ạ (nói nhỏ thôi không Police nhà em mà nghe được thì chít em).

"Hơn nữa...mình là người thích cái gì âm u và đen tối thôi!" chà, cái sở thích này coi bộ hơi nguy hiểm :-? hihihi, em đùa chút, con này to vậy khi nói chuyện dt thì kì cục chết :( với lại mang con này trong người chắc ko ai dám đụng, wăng 1 fát là toi ngay :p

Mình đã "đóng chuồng rồi mới mua bò" mà, trước hết là mình đã có con này rồi này!...:D

Nếu chỉ cần 1 cái phone thì theo mình chỉ cần 1 con Motorola StartTac là đủ. Cái mình cần ở con x7500 này là cả máy tính, và di động gom chung 1 thứ. Cái mắt kính có bluetooth này mình chỉ cần thay tròng thành kính mát/cận là okey. Cứ giả vờ chăm chú làm việc, có ai gọi cũng ko pải mất lịch sự oang oang...cứ im lìm mà nói chuyện thôi!

:D

Thế cho nên...đâu có phải mua cả con máy tổ chảng lên tai để nói chuyện điện thoại đâu chứ?!

Nghe nói là o2 và các hãng mobile khác cũng sẽ có nhưng mà phải sau T-mobile vài tháng gì đấy:-?? ?!! Mình thì vẫn T-mobile :D ! Nhưng mà bên này 2 tuần nữa mới có :(
Bây giờ mình thấy mọi người toàn nghe hoặc gọi bằng tai nghe ( bluetooth hoặc dây ) , mình cũng vậy , mấy khi vác máy để alo đâu nên điện thoại to hay nhỏ thì cũng giống nhau thôi mà !

Mình thấy các fan của Treo không khoái em này lắm, do sử dụng hệ điều hành Windows, các fan của Treo vẫn khoái dùng hệ điều hành Palm hơn.

Thằng này đúng là nửa dơi nửa chuột, mình chả thích nó tí nào vì theo mình một hãng đã sx cái gì lâu thì mới có kinh nghiệm, bác này trước giờ chưa bao giờ sx dt chạy Windows nên kinh nghiệm sao nhiều để làm tốt như HTC được

Thằng này đúng là nửa dơi nửa chuột, mình chả thích nó tí nào vì theo mình một hãng đã sx cái gì lâu thì mới có kinh nghiệm, bác này trước giờ chưa bao giờ sx dt chạy Windows nên kinh nghiệm sao nhiều để làm tốt như HTC được

gì thế bình tĩnh đi nó chỉ là đồ vật thôi mà :p
cái Treo 700 (ko nhớ rõ rồi :D) gì đó cũng đã sử dụng Windows Mobile rồi mà :)) :)) đây đâu phải là lần đầu tiênb-) b-)

QWERTY Keyboard và design nhìn rất thích , nhưng ko có wifi, chán mấy anh Treo này quá

Cái này thì quá đỉnh rồi!! không biết khi nào T-mobile USA mới co nhỉ,,nhất định mình phải " rữa mắt" một bửa mới được..hi hi hi

Rửa..mắt thôi sao? rửa tay luôn đi bạn ;) Mình chờ con này cả tháng nay rồi, tháng sau mới có thôi. Thị trường châu Á có trước mình mới cú!

Con này giá cả như vậy là phải chăng rồi . EXEC lúc đầu ra mắt cũng vậy . con này tốc độ và memory là nhất của dòng PDA rồi chắc không cái nào hơn đâu . có chăng thì nâng dung lương ổ cứng thôi .
mấy năm nay CPU 624 Mhz chưa có máy nào vượt đươc hết .

LEDU mua now thì hơi bị ngầu nha =D>
khoảng 13tr mình mới kham nổi con này , bạn dùng rồi cho ý kiến để anh em biết mà mua nua

Chỉnh sửa cuối:
Mình đã "đóng chuồng rồi mới mua bò" mà, trước hết là mình đã có con này rồi này!...:D

Nếu chỉ cần 1 cái phone thì theo mình chỉ cần 1 con Motorola StartTac là đủ. Cái mình cần ở con x7500 này là cả máy tính, và di động gom chung 1 thứ. Cái mắt kính có bluetooth này mình chỉ cần thay tròng thành kính mát/cận là okey. Cứ giả vờ chăm chú làm việc, có ai gọi cũng ko pải mất lịch sự oang oang...cứ im lìm mà nói chuyện thôi!

:D

Thế cho nên...đâu có phải mua cả con máy tổ chảng lên tai để nói chuyện điện thoại đâu chứ?!

thì ra anh có đồ chơi sẵn hết rồi :-? hèn gì tự tin wá :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back