• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Path Of A Warrior - Online

Posted via Mobile Device hjx. Nhờ bạn,up lên host khác gjùm. Pạn lại cho mình kái đg njck. Nhấn vô,mình ko có tài khoản,thì down sao đây ? Pó tay.

Posted via Mobile Device ôi. Thank quandao nhjều nha. 1 ng rất tận tình,đã nt,chj bảo tận nơi. Cuối cùng,minh cũng chơi onl đc rồj. Nhưng bi gjờ,ko bit trade onl,ra sao? Mà đồ rate,kím kìu j gjờ ?

E hèm, nick game mình la XTRG , train wai cung co 7x( eror save ko đc), đợt trước thằng bạn nó rũ chơi game này, thấy cũng thik nen chơi tới giờ.
À nếu các pác down ko đc thì các pác lấy mobile mà zo wap downloadwap.com mà down về , có bản on lẫn off, cho 240x320 lẫn 178x208.

skill thì mình gần full, skill số 0 thì đc co 1 skill , thiếu 2 skill số 0 nũa thì full
Ai muốn trao đổi thêm thì add nick chet_vi_an_bom@yahoo.com nhé, có nhiu kinh nghiệm mình chỉ hết cho;;)

Last edited by a moderator:
sao em reg acc thì báo lỗi anonymous error? bác nào có thể giúp đỡ em không ạ? thks nhìu
y!h: thosan_chande.

hic :(( giờ này mình mới biết game này và đang tập chơi ai có ít đồ cho mình với
y!H vigiautoicoem1995
sdt 01212601920

sao minh save bao loi anonyous error. co ai giup minh khong. minh dang dung hien thoai man hinh 176x208. minh da vao wap.dowload.com nhung save duoc cap 52 con cap cao hon minh khong save duoc.Email: dongthanhdong@yahoo.com. cam on nhieu

Chỉnh sửa cuối:
sao minh save bao loi anonyous error. co ai giup minh khong. minh dang dung hien thoai man hinh 176x208. minh da vao wap.dowload.com nhung save duoc cap 52 con cap cao hon minh khong save duoc.Email: dongthanhdong@yahoo.com. cam on nhieu

Chỉnh sửa cuối:

Chỉnh sửa cuối:
hehe, chìm xuống ta lại đào lên. Lưu manh là bản chất của con người mà =)) mà mấy ông kia cho tui biết cách học skill cái coi, hướng dẫn cụ thế nhé, tui visit suốt mà chỉ được atk+ với MP+ thoai, nản...

Giờ mà còn chơi trò này

hehe, chìm xuống ta lại đào lên. Lưu manh là bản chất của con người mà =)) mà mấy ông kia cho tui biết cách học skill cái coi, hướng dẫn cụ thế nhé, tui visit suốt mà chỉ được atk+ với MP+ thoai, nản...

Cái trò này thì giờ tôi vô đối, nó là game offline và bán online vì mình chơi off sau đó mới up điểm lên server của nó. cái này chỉ cần lấy cái file .rms của nó rồi chỉnh sửa và up lên. Tôi đã thử và thành công mới thử ATK >5k, DEF>5k, Mana>5k, HP >5k. Bọn lính đánh ở misson chỉ đánh được 1 máu. Nản, chẳng cần đồ gì mà đã vô đối rồi...

Back