• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Path Of A Warrior - Online

cần solo với tất cả men trong box dây ai có nhu cầu thì pm 01267667391:)) trừ no_apple ra nhé :D ai cần dồ space hoac rare tui có 1 it này pm tui chuyển cho :D

ID : thedark
phone : 01238458658
Pac vvaat_qau2 onl pm nha . làm tí . moi lập lại nick thuj . co tj đồ thì cho mình ít , dạo này đói kém quá . thanks

H kô bít làm sao chỉ visit dc mỗi 1 thag reeve ko visit dc ai khác nên chả dc skill nào mới . các pác giúp em với

sao hum nay la mission tren multiplayer dc fire scroll mà vào warehouse tìm ko thấy đâu . ai pít chỉ cho tui với . mà fire scroll la cái j vậy

Posted via Mobile Device mình chưa hiểu lắm. Có nghiã là mình chơi off. Xong luk nào oánh nhau, thì mình onl, để gặp nhau ak? Ai ,chỉ mình,cách chơi onl với

Posted via Mobile Device có bác nào, có lòng, giúp em với. E vừa tập chơi. Liên lạc vs mấy bác trong 4rum. Chả ai thèm giúp kả. Ai hay onl,giúp em vớ.cho em xin ít đồ với. Njck em:mr_nk_freestyle
01656041877
Em cảm ơn nhjêu.

hjx. Ko có bác nào, vô gjúp đỡ e ak? Game hay ntn, mà chả ai,thèm đoái hoài là sao? Cứ vào nói nhau mãi. Xong thôi. Ai, chỉ em,kách chơi onl phát.

choi online de thoi pac ah.sau khi choi off pac vao gamevil khi vao gamevil no bao pac can regist voi mot nick nao do(do pac tu dat ten va pass)sau khi xong vao phan maneger chon save.sau do pac vao phan gameonline (da cai) ma choi.con game online tai o dau thi pac vao gôgle ma search ra

Posted via Mobile Device ak. Thì ra là vậy. Các bước bạn nói. Mình đã làm xong. Nhưng mình, ko biết, kái bản online ,thj kiếm ở đâu nữa. Mình cứ nghĩ,chơi trực tiếp, ở kái bản kia luôn. Ấn vô Mutiplay, ko đc. Thank bác rất nhjều. Tiếc là mjnh onl bằng mobile. Bác có thể cho mjnh xjn kái điạ chj liên lạc ko? Mong bác, còn chj dậy mình nhjêu.

Posted via Mobile Device hjx. Trên tinh thần, là minh, lại fải nhờ mọi ng rồi. Minh tìm trên google, ko thấy bản dùng để chơi onl đâu. Bác nào, gjúp mjnh với

trên thực tế thì đây k hoàn toàn là 1 game online.khi chơi multi thì bạn toàn đánh với máy chứ chả có 1 nhân vật trên mạng nào (nếu khá eng thì đọc kỹ help là nhận ra).thứ online duy nhất là bảng điểm và chế độ invite ng khác vào chơi cùng.mà muốn invite phải bjết nick ng kia =>chỉ có bạn bè bjết nick nhau mớj chơi vs nhau đc.mà như thế kiếm quách game bluetooth chơj cho nhanh.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device hjx. Bác ơi. Giúp, thì giúp cho chót đi. Bác up lên host khác,để em,có thể down bằng mobile đc không ? Cảm ơn bác nhiều lắm

dem do doc the nho ra dc tai vao the nho roi cai dat.con khong thi ra cho cai dat game dt ma keu no cai vao dum.

Posted via Mobile Device hjx. Bác nói đơng gjản quá.E đang đi công tác. Ở vùng sâu nè.đào đâu ra pc. Nên mớ phải nhờ các bác. E đang onl bằng mobile, GPRS nè. Ai,giúp em đi

Back