• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp 1 số trang wáp xem tivi online hay và hót

w0nderb0y

Chỉnh sửa cuối:
cái này xem như thế nào hả các bác?

cick vào link trên là hiện ra 1 dãy các kênh, ấn vào và xem bằng readplayer mặc định của máy thui.. xem nét kứng và nhiều kênh hay lắm...........

Chỉnh sửa cuối:
sao t xem bằng wifi k được nhỉ? đến đoạn mở link kênh = real player là đứng luôn, một lúc sau báo unable to load data

các bạn vào realplay cài lại luồng là xem ok nhé.cái này hay đấy ,đỡ fai fân mềm linh tinh.good

cài luồng như thế nào vậy.chỉ minh thông số của vietel với.thank

Mở RP lên, lựa chọn, cài đặt, luồng, mạng, điểm truy cập mặc định xài cái gì thì chọn cái đó (tui xài wifi). Vậy thui.

đã xem được ngon theo link mbteen.tk --> kênh 2, nhưng chất lượng hình ảnh hơi tệ, vẫn kết mấy kênh HD của Mitv hơn

đã xem được ngon theo link mbteen.tk --> kênh 2, nhưng chất lượng hình ảnh hơi tệ, vẫn kết mấy kênh HD của Mitv hơn

mitv được kái là xem vài kênh tiếng việt thui, mình xem hơn 1 nửa kênh thì thấy tè tè ,..
Trên wáp Mình khoái xem "kênh hoạt hình; kênh hài"..
:D

Sao realplayer cua may minh..n82 khong the xem duoc nhi..da chinh diem truy cap mac dinh la mang wifi nha minh..no load mot luc thi thong bao *Khong the ket noi vao may chu.May chu het gio*..Xloi vi minh post bang di dong nen ko go co dau..

Sao realplayer cua may minh..n82 khong the xem duoc nhi..da chinh diem truy cap mac dinh la mang wifi nha minh..no load mot luc thi thong bao *Khong the ket noi vao may chu.May chu het gio*..Xloi vi minh post bang di dong nen ko go co dau..

mình test trên 6120c, coi bằng 3g, không xài wifi nên không biết...
Nhưng mà chắc là do bạn cài coreplayer chưa đúng cách thui.

RealPlayer hay Coreplayer...

oh my god.. Nhầm ReadPlayer, he he. Mấy hum nay bị sởi lên mệt, loạn óc
Không xem đc bằng readplayer thì thử down UCplayer về xem có coi đc không...
Ak... Ở readplayer ấn vô cài đặt -> luồng -> mạng -> lựa chọn -> chọn 'cài đặt nâng cao'

xem bằng GPRS thì hơi giật đó.xem qua wifi thì miễn chê luôn.chưa xài qua 3G nên k bít thế nào

Back