• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp 1 số trang wáp xem tivi online hay và hót

E63 xem qua wifi va 3g đều không được. Bạn nào xem đươc hướng dẫn cụ thể cho anh em dùng với.

Ok. Mình xem = 6120 3g nói chung ổn. Chất lượng cũng tùy kênh...quên , quay lại bấm thank
đã ?

đơn giản là vào phần cài đạt mạng chọn cài đặt > bình thường chọn chế độ truy cập > luôn hỏi trước . vậy là được lúc vào mạng nó sẽ hỏi lựa chọn mạng ai có wifi thì chọn wifi bạn nhé :-? .chúc các bạn vui vẻ ;;)

Cũng không phải do wifi lỗi, lướt web đc mà không coi phim đc thì chỉ có thể do cài đặt ....

ủa dow về máy tính ko đ.c hả bạn phải dow = đt hay sao mà minh click vao la web bị lỗi vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

mình test thử trên dt rùi nhưng ko thể tìm thấy tập tin là sao bạn

Chỉnh sửa cuối:
ủa dow về máy tính ko đ.c hả bạn phải dow = đt hay sao mà minh click vao la web bị lỗi vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

mình test thử trên dt rùi nhưng ko thể tìm thấy tập tin là sao bạn

là sao? Đâu phải down gì đâu, xem onl mà, xem qua Readplayer .. 1 số kênh là không xem đc thui, đa phần là xem ok,

chả cần ai tin, xem được là sướng rồi :))

tạm mấy cài này đủ chưa nhỉ
bạn cài phần mềm xem thời tiết nào mà hiện ra màn hình chính dc vậy, cho mình với thanks

Back