• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp 1 số trang wáp xem tivi online hay và hót

các bạn cài phần mềm này vào là có thể xem bằng wifi nhé không cần phải chỉnh thông số đâu

Xin hỏi là các bạn dùng mấy link ở trên bằng ucweb hay trình mặc định vậy,mình bấm vào bằng ucweb thi 1link bị lỗi ko vào đc.1link kenh toàn nước ngoài 1link thì vào đc nhưng ko thấy chỗ chọn kênh như các bạn nói mà chỉ thấy toàn tiếng trung

Xin hỏi là các bạn dùng mấy link ở trên bằng ucweb hay trình mặc định vậy,mình bấm vào bằng ucweb thi 1link bị lỗi ko vào đc.1link kenh toàn nước ngoài 1link thì vào đc nhưng ko thấy chỗ chọn kênh như các bạn nói mà chỉ thấy toàn tiếng trung
bạn nên vào bằng opera hoặc trình duyêt mặc định chỉ có http://hot1000.xtgem.com/TIVI NC NGOAI này là xem được thôi các web kia die hết cả rồi

mình save vào thẻ nhớ nó lưu ở Galery nhưng các bác bít nó nằm ở thư mục nào trong xplore hok.Mà cái này nó save lại có phải đuôi ram hok nhỉ.Nếu là đuôi ram thì tiện quá.Click cái là chơi luôn hoặc gửi cho bạn bè cũng tiện.

Dùng sim mobi đk gói s1 - 12k, có 250mb dùng hết ngày hôm sau = 2 ngày....
Xem nhòe...

Back