• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM DÙNG TỐT CHO HTC LEO (HD2)

Chức năng OverLock chỉ là chức năng thử nghiệm sức mạnh CPU của HD2, không thể dùng nó khi sử dụng các phần mềm, (nôm na chỉ để xem xung nhịp 1G như HTC quảng cáo có chuẩn không ấy mà) vì môi trường ép xung của của phần mềm rất đơn sơ, chức năng chính của phần mềm là kiểm soát tốc độ của HD2 nhằm đưa ra tần số thích hợp khi thác tác các ứng dụng, như giải trình thì chức năng Overlock không bắt buộc phải dùng mà chỉ để làm kiểng thôi, ai có nhu cầu khám phá thì kiểm tra tí, hỏng máy ráng chịu.

Chú mà mem mới mà ít thank quá, thanks đi em

Chỉnh sửa cuối:
bác ơi cho hỏi vậy chức năng overlock là mình tự chọn phải, tức là ko dùng hoặc là dùng thì tùy người chọn hay là bắt buộc sẽ phải thực hiện thao tác đó trên máy

Cái này bạn khám phá thoải mái đi không hư máy đâu mà sợ mình vọc nó nhiều lắm rồi (đã đi mưa thì đừng sợ lạnh hiiiiiii)

Các bác cho em hỏi, ứng dụng skype không có cho PPC phải không, vì mình vào web skype không tìm thấy.

App cho HD2 (cập nhật thường xuyên)

App no need

ComicReader 2.0.3
Magicall 2.2.4
Omarket 1.3
Palringo 2.5.2 full
Resco Explorer 8.10
TẤT CẢ VÌ CỘNG ĐỒNG PDAVIET
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Game no need

Age of Empries HD
Arcomage 1.16
Bejeweled 265F
Real Football 2010 HD. v2.03 full retail

Chỉnh sửa cuối:
Palringo là soft chat, theo mình nó rất tốt đấy ko kém gi IM pro đâu. Mình chat yaoo 24/24 thấy rất tốt

Các bạn cho mình hỏi chút. Sau khi mình cài SPB vào rồi và khởi động nó, xài cũng bình thường nhưng khi mình muốn trở lại cái sence của HD2 (cái giao diện ban đầu của nó ấy) thì không biết cách nào trở lại được. Với lại do hồi trước mình coppy danh bạ vào sim bây giờ muốn coppy qua máy thì hok biết cách làm như thế nào. Lâu nay xài Nokia quen rồi bây giờ xài cái này thấy khó và bắt đầu nãn rồi. Mong bạn nào biết hướng dẫn dùm!!!

Thêm một cách nữa, bro hãy cài Shell TF3D Titanium, vào Programs bật nó lên thì thấy có 4 lựa chọn: Touch Flo, Spb Mobile Shell, Titanium và None, khi đó muốn chọn hiển thị kiểu gì thì kiểu.
Rất tiếc, hình như do mình lâu quá không ghé 4rum nên Admin không cho mình quyền add file và post ảnh cho bro xem được, nhưng nếu cần soft đó thì PM cho mình

ban dung chm reader do
dia chi day ne: http://www.mediafire.com/?2thpjf0kuattdzo

các bác ơi tôi muốn đọc ebook trên hd2 ,tôi đã có mobipocket để đọc file đuôi prc, foxit reader để đọc file đuôi pdf, còn các file đuôi khác như đuôi chm,html....thì đọc bằng phần mềm nào ?bác nào có phần mềm đổi được các đuôi cho nhau thì cho tôi xin với.xin cảm ơn các bác trước

day ne bac http://www.mediafire.com/?2thpjf0kuattdzo
chm reader do chuyen dc file chm ,html

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

ai có soft đọc ebook (*.prc) trên hd2 cho em cái.
xài mobile pocket nó không cho vuốt vuốt khó chịu wá
:(

sao ban ko vao chinh che do click on page turns page
nhap vao man hinh 1 cai la qua trang moi rat nhe nhang menu/option/general/click on page turns page

Chỉnh sửa cuối:
Vấn đề là em vào wep để xem các biểu đồ về giá và đồ thị trực tuyến trên mạng đều không xem được, tất cả các trang wep đều đòi cài ứng dụng Java, mà khổ cái chỉ có ứng dụng Java cho PC cho PPc thì không thấy. Rất mong các cao thủ chỉ giáo, nếu có phần mềm đó thì cho em xin thì tốt quá.

Cho mình hỏi, chương trình Spb TV không hỗ trợ xem đài của Việt Nam hay sao ? kiếm mãi ko thấy đâu.

Thank

sao mình cài cái Skyfire down trên marketplace về dùng không được nhỉ, ai biết còn cách nào xem flash cho hd2 không , ví dụ như trang mp3.zing.vn, không nghe nhạc online được

sao mình cài cái Skyfire down trên marketplace về dùng không được nhỉ, ai biết còn cách nào xem flash cho hd2 không , ví dụ như trang mp3.zing.vn, không nghe nhạc online được

hiện nay skyfire ko dùng được ở VN nữa bạn à, hãy tìm 1 phần mềm khác thay thế nhưng hiện chưa có cái nào mạnh như skyfire, bạn dùng thử cái này cũng hỗ trợ flash nhưng ko mạnh và tốc độ ko nhanh như skyfire.
http://www.mediafire.com/?7o1n01ls1p7gdzy

Bác nào có phần mềm swype keyboard ( tiếng việt ) chưa share cho em 1 bản !

các anh cho e hỏi sao máy e không khoá máy bằng pass đc mặt dù đã vào chương trình khóa.nó cứ báo lỗi k à.e dùng hd2

Back