• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Vỗ tay cho ânh tanbinh nào =D>
Hay quá đi.thế là giờ có thể mang sorcerer ra, bẻ càng 2 em này rồi, vấn đề bây giờ,là có bác nào găm 2 pm này, từ khi chưa fix lỗi ko ? Sare anh em phát, thịt luộc ló nào :))

Vỗ tay cho ânh tanbinh nào =D>
Hay quá đi.thế là giờ có thể mang sorcerer ra, bẻ càng 2 em này rồi, vấn đề bây giờ,là có bác nào găm 2 pm này, từ khi chưa fix lỗi ko ? Sare anh em phát, thịt luộc ló nào :))

- Của em đây lúc LCG chưa Fix nè phiên bản góc đang làm luôn cái K@y của PhotoBook và SmartMovie trên phone luôn

Link : http://www.mediafire.com/?jgeqj0nzmwt

Có thể mình là nạn nhân đầu tiên của việc cài cái X-plore kiểu này !:-?
Sau khi cài full được Ok (sau vài lần mới được), sau đó gỡ ra để tính cài cái X-plore mà bảo là " 1 file duy nhất là full " gì đó thì máy mình có vấn đề là ko thể cài được bất cứ phần mềm nào nữa (Ko hiện ra lựa chọn cài vào thẻ nhớ hay bộ nhớ máy ! => Mất tiêu luôn) !:-?
Cảnh báo cho anh em biết !:(
P/S: Sau khi Format lại máy việc đầu tiên là mình thử cái X-Mod, bản 1.43 thì Ok, vào trang chủ down 1.45 cài thử thì ..." bad text .." ! Nói ra để anh em khỏi cãi nhau !!!

Lại thêm 1 chú gà con:)) > cứ cắm đầu tải về đi >> đừng đọc bất kỳ chữ nào nữa:D

Đã test trên n82 v20.0.062 sau khi cài Sorcerer+xplore+key sau khi chạy Sorcerer kết quả trắng màn hình sau đó máy tự khởi động lại.Thử nhiều lần vẫn cho kết quả tương tự không chạy được Sorcerer.Bác chủ topic có ý kiến gì giúp em với!

Đã test trên n82 v20.0.062 sau khi cài Sorcerer+xplore+key sau khi chạy Sorcerer kết quả trắng màn hình sau đó máy tự khởi động lại.Thử nhiều lần vẫn cho kết quả tương tự không chạy được Sorcerer.Bác chủ topic có ý kiến gì giúp em với!

Up lên v35 hoặc 31 rồi test sau bạn à , v20 cũ quá sợ nó không làm được ;;)ư

Chúc vui !

Cảm ơn bác!em đang định up lên ver35 nhưng thấy ver20 xài rất tốt và ổn nên có thể tạm chấp nhận với xplore1.22 và smartmovie 3.41 vậy!

Lại thêm 1 chú gà con:)) > cứ cắm đầu tải về đi >> đừng đọc bất kỳ chữ nào nữa:D

Ăn nói cẩn thận nhe bạn !
Ở đây mình chỉ muốn nói ra tình trạng máy mình sau khi cài kiểu này cho người khác biết, nếu có ai bị giống mình thì đừng thắc mắc, thế thôi !
Làm gì có con gà nào ở đây !:(

Ăn nói cẩn thận nhe bạn !
Ở đây mình chỉ muốn nói ra tình trạng máy mình sau khi cài kiểu này cho người khác biết, nếu có ai bị giống mình thì đừng thắc mắc, thế thôi !
Làm gì có con gà nào ở đây !:(

máy bác bị sao đó chứ em cài 1 lúc 3 cái xplore SM JB xài vô tư lun mà không bị gì:p hết

Dùng Symbian mà cứ sợ Fortmat lại máy thì chẳng bao giờ cài được ứng dụng nào, cứ sợ hư máy, hỏng máy. Chỉ hư khi nào lấy BÚA đập thôi

Lỗi là do cài tá lả, lung tung Games, và phần mềm thôi, ăn nhiều quá ắt bị bội thực, quá đơn giản mà

Sau bài viết này, bạn nào xin k3y hay up k3yg3n lên DĐ sẽ bị DEL vĩnh viễn mà ko cần thông báo trước!

Các bạn đọc kỹ đầu topic nhé!

Các pro cho mình hỏi với :'(
khi phần mềm corcerer nhập Enter value: trên máy E 63 của mình ko nhập được dấu "-" (dấu trừ) có bạn nào biết cách không, chỉ dùm mình với. Thanks!

Các pro cho mình hỏi với :'(
khi phần mềm corcerer nhập Enter value: trên máy E 63 của mình ko nhập được dấu "-" (dấu trừ) có bạn nào biết cách không, chỉ dùm mình với. Thanks!

Trong bài của Vothien đã có nói rõ rồi nè bạn:

...(nhấn phím * hai lần sẽ ra dấu "-")...

Trong bài của Vothien đã có nói rõ rồi nè bạn:

Thanks, nhưng đối với máy E63 mình thì nhấn 1, 2 hay nhiều lần vẫn vậy. Ko hiện ra dấu trừ.. Chỉ được dấu cộng (phím I) thử nhấn phím K lại ko tác dụng ~x(

Thanks, nhưng đối với máy E63 mình thì nhấn 1, 2 hay nhiều lần vẫn vậy. Ko hiện ra dấu trừ.. Chỉ được dấu cộng (phím I) thử nhấn phím K lại ko tác dụng ~x(
Dấu "-" nằm ngay chữ K chình ình ra đấy >> Nhấn giữ phím K là nó ra dấu - thôi, tương tự nhấn giữ R ra số 1

Chỉnh sửa cuối:
Ai đã thịt được cái Profimail chưa? Em làm giống như Xplore tìm ra 180000items vào nhập -1 nó lại trắng trơn không nhập -2 được, ai làm thành công rồi cho xin ý kiến!

Back