• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Mình cũng hok làm dc với phần mềm nghe nhạc Jukebox nó vẫn như thế chẳng full dc chỉ làm dc SM thui ^^!

Dấu "-" nằm ngay chữ K chình ình ra đấy >> Nhấn giữ phím K là nó ra dấu - thôi, tương tự nhấn giữ R ra số 1

Cảm ơn bạn nhiều, mình vẫn biết và đã thử phím K nhưng không được.
Có bạn nào dùng bàn phím qwert nhập được ký tự " - " (dấu trừ) trong phần mềm sorcerer không thì chỉ cách cho mình với.
Thanks!

Cảm ơn bạn nhiều, mình vẫn biết và đã thử phím K nhưng không được.
Có bạn nào dùng bàn phím qwert nhập được ký tự " - " (dấu trừ) trong phần mềm sorcerer không thì chỉ cách cho mình với.
Thanks!
Bạn vô phần soạn tin nhắn soạn trước dấu (-) xong copy đến lúc vô Soccer khi nhập chỉ cần nhấn Ctrl +V là ok nhé, rất nhanh

cảm ơn bạn nhiều nhiều.. Nhưng nếu bạn đang cầm con máy như mình thì cũng sẽ đau đầu nếu cứ tìm xem phím nào có thể nhập được ký tự " - "

Bạn vô phần soạn tin nhắn soạn trước dấu (-) xong copy đến lúc vô Soccer khi nhập chỉ cần nhấn Ctrl +V là ok nhé, rất nhanh
Hoá ra đơn giản như vậy mà mình lại ko nghĩ ra. Đã nhập được, chỉ tội phải Ctrl+v hơi bất tiện, nhưng nhập được là OK rồi.
Cảm ơn!

cảm ơn bạn nhiều nhiều.. Nhưng nếu bạn đang cầm con máy như mình thì cũng sẽ đau đầu nếu cứ tìm xem phím nào có thể nhập được ký tự " - "

Hoá ra đơn giản như vậy mà mình lại ko nghĩ ra. Đã nhập được, chỉ tội phải Ctrl+v hơi bất tiện, nhưng nhập được là OK rồi.
Cảm ơn!

Tất cả đã hướng dẫn hết rồi, do bạn không chịu đọc thôi

máy E75 chưa hack ko cài đặt được SorcererV1.30_V3 FP1_FP2 V5 đã sign báo lỗi application access not granted nhờ các a giúp đỡ

Thật là tuyệt vời Em làm cả đêm với thằng SM rồi mà không được ,theo cách này chắc thành công mĩ mãn .thành thật cảm ơn Anh nhiều nha.Chúc Anh được nhiều sức khỏe và luôn vui vẽ nha

Cảm ơn!

Mình làm thử với E72, ấn 1 chữ K là ra dấu trừ luôn, còn với E63 mình chưa thử, nhưng nếu bấm K giữ im hok được thì ấn 1 lần, còn hok nữa thì ấn phím chức năng bên góc trái 2 lần >> chuyển qua chế độ đánh số là được mà.

Vậy là bạn làm sai thao tác thôi, cài lại bản 2 icon rồi chạy 1 lần sau đó gỡ cài lại bản gốc, rồi làm lại nhé, PC đang lỗi nên chưa làm Video hướng dẫn được

bạn cò thể hướng dẫn mình bằng video được ko? mình đã làm theo cách của bạn nhưng vẫn ko được.vẫn bị check internet.mình dùng N82 V35........lúc thay -2 lần đầu tiên vào dòng thứ nhât thì màn hình trắng xóa còn 1 dòng :"please select search method".mình ấn tiếp -2 lần thứ 2 lúc này màn hình mới hiện ra nhiều số.......sau đó mình làm theo cac bước nhưng vẩn bị check imel....hic hic...giúp mình với....thanks bạn nhìu nhìu......

Chỉnh sửa cuối:
bạn cò thể hướng dẫn mình bằng video được ko? mình đã làm theo cách của bạn nhưng vẫn ko được.vẫn bị check internet.mình dùng N82 V35........lúc thay -2 lần đầu tiên vào dòng thứ nhât thì màn hình trắng xóa còn 1 dòng :"please select search method".mình ấn tiếp -2 lần thứ 2 lúc này màn hình mới hiện ra nhiều số.......sau đó mình làm theo cac bước nhưng vẩn bị check imel....hic hic...giúp mình với....thanks bạn nhìu nhìu......

nếu mà nó bắt check internet thì cứ để nó check xong báo key rởm rồi lại làm lại thui , bạn đọc kĩ hưỡng đẫn và làm lại nhé chúc bạn thành công

đã làm theo và đã unlock đc cả SM,LCG,XPLORE. Nhưng cái xplore 1.43 của tớ ko vào đc PIRATE là sao nhỉ?? ai pro giúp tớ với

mình làm đi làm lại cứ đến bước nhập -2 là màn hình còn 1 dòng: "please select search method" rồi sau đó nhập -2 lấn thứ 2 thì lại hiện lên 1 đống số.mình làm thế thoát ra vào lại thì toàn bắt check imail .......pro nào giúp mình với.......thanks nhìu

Back