• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Hình như Lonelycatgames vẫn chưa tìm dc cách khắc phục vụ cr@ck 1.45 này thì phải ? không thấy nó có động tĩnh gì .chắc khắc phục vụ này hơi bị lâu

Khắc phục làm gì khi chỉ vài tiếng sau Update lại bị Hack=))

Up và Down từ bữa tới giờ trên 200 lần. LCG đã đóng cửa=))

Chỉnh sửa cuối:
Khắc phục làm gì khi chỉ vài tiếng sau Update lại bị Hack=))

Up và Down từ bữa tới giờ trên 200 lần. LCG đã đóng cửa=))

:D thật ra những nơi viết phần mềm lớn họ ko đóng cửa vì soft của họ bị cr@cked đâu bạn. Nhiều khi họ còn mong muốn điều đó bởi thương hiệu của họ đang đc lan rộng, và sau đó họ chỉ cần tăng thêm nhiều tính năng và fix security thì người dùng có thể chuyển sang mua hàng của họ.

From: LCG Admin
Sent: Wed May 05, 2010 7:21 pm
To: Kenny

Now they have it, but soon it will be old version, so they may be motivated to buy new version.
Also they'll spread the work, and more people will learn about our apps. Some of them may purchase them.
They may also get to know ProfiMail and purchase this.

Read also here :) : http://www.downloadsquad.com/2007/03/13/microsoft-dont-use-pirated-software-but-if-you-do-use-ours/

Phần mềm Việt mình bị bẻ khóa như VietMap, LacViet bị bẻ khóa, cheating code cũng vì do nó không chịu cải tiến, nếu như càng ngày nó càng add nhiều function và fix security thì chắc chắn có nhiều ng sẽ bỏ tiền mua, vd: lạc việt fix lỗi truy xuất chậm và add sound vào. VietMap thì lúc đầu bán đắt thấy bà cố trong khi nó không có phân khúc thị trường cụ thể, giờ chuyển sang tặng free kèm các mặt hàng khác :D

Ai biết cho mình hỏi cái ,mình đã cài tất cả pm như hướng dẫn rồi,đến khi vào Sorcerer thì máy lại bị đơ và khởi động lại,lần nào cũng thế.

Mình dùng dc rồi,ngồi mò mò thử cài vào bộ nhớ máy hem đc không ai ngờ lại chạy ngon,cho mình hỏi là dùng cái này đv Slick thì sao nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
Ai biết cho mình hỏi cái ,mình đã cài tất cả pm như hướng dẫn rồi,đến khi vào Sorcerer thì máy lại bị đơ và khởi động lại,lần nào cũng thế.

Mình dùng dc rồi,ngồi mò mò thử cài vào bộ nhớ máy hem đc không ai ngờ lại chạy ngon,cho mình hỏi là dùng cái này đv Slick thì sao nhỉ?

Slick có bắt nhập key gì đâu ? Mà phải cr@ck

sau khi làm Fl_lL X-plore 1.45 thì bị lỗi khi viết tin nhắn bằng tiếng việt (ko dùng được dấu). có pác nào bị hiện tượng như mình ko> N5320xm

Chưa thử vì chả bao giờ viết tin có dấu cẩ
Mà bác Tuan nói cũng đúng,nó fix ra 1 số lỗi và cải tiến thì nói thật em cũng muốn mua bản quyền..hack nhìu cũng chán

sau khi làm Fl_lL X-plore 1.45 thì bị lỗi khi viết tin nhắn bằng tiếng việt (ko dùng được dấu). có pác nào bị hiện tượng như mình ko> N5320xm
1.45 thì cũng như 1.43 thôi mà bạn. Bạn xem lại bộ gõ bạn đang dùng là tiếng Anh hay tiếng Việt :-?

:D thật ra những nơi viết phần mềm lớn họ ko đóng cửa vì soft của họ bị cr@cked đâu bạn. Nhiều khi họ còn mong muốn điều đó bởi thương hiệu của họ đang đc lan rộng, và sau đó họ chỉ cần tăng thêm nhiều tính năng và fix security thì người dùng có thể chuyển sang mua hàng của họ
...
Nếu có điều kiện thì ai cũng muốn dùng phần mềm bản quyền mà bạn (ko chỉ riêng các pm của LCG :))).
Còn với Profimail tuy ko dùng đc cách trên nhưng lại có thể reset trial (30 ngày). Và thực ra cách làm với X-Plore 1.45 có cùng ý tưởng có điều reset sau khi đã full :))

1.45 thì cũng như 1.43 thôi mà bạn. Bạn xem lại bộ gõ bạn đang dùng là tiếng Anh hay tiếng Việt :-?

Lúc CR Xplore 1.43 vẫn nhắn tin đầy đủ dấu bình thường, nhưng từ hôm cr 1.45 thì mới bị hiện tượng đó.:-?:-??

Tại sao SmartMove không cập nhập bản mới mà vẫn là 4.15 nhỉ? Hay là họ không tìm ra được gì để cải tiến nữa, Photobook và Xplore thì up bản mới liền mà.

Phương pháp này có thể Cr@ck hoàn hảo phần mềm X-plore

........................

Link 2
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?rmrmmjewk2n[/DOWNLOAD]

Link K@y X-plore+SmartMovie+JukeBox+Promail
Tải về[/COLOR][/SIZE]

và đây là xplorer 1.43 trial việt hóa

mình dùng e71 và làm, theo hướng dẫn nhưng sao kg thể nhập dấu " -" được.ai giúp mình với.thanks

Last edited by a moderator:
e72 mình up fw rùi hok hack được máy nữa T ___T cài socer mãi k được...signed rồi mà nó vẫn hok cho cài :( ai giúp với.....

mình dùng e71 và làm, theo hướng dẫn nhưng sao kg thể nhập dấu " -" được.ai giúp mình với.thanks

những bài trước đã nói về vấn đề này rồi mà bác :(
Bác vào viết tin nhắn, nhập ''-'' rồi copy, rồi vào sorecer dán vào, vậy là ra dấu ''-''
Chúc vui =D>

không thể nhập được giá trị"-" ( theohu71o71ng dẫn bấm * 2 lần .............kg có tác dụng với e71 chăng?~X(

không thể nhập được giá trị"-" ( theohu71o71ng dẫn bấm * 2 lần .............kg có tác dụng với e71 chăng?~X(
Ọc!!!
Vào tin nhắn viết dấu - rồi copy >>> Paste nhé
Đừng nói là không biết Copy luôn đấy nhé

Ọc!!!
Vào tin nhắn viết dấu - rồi copy >>> Paste nhé
Đừng nói là không biết Copy luôn đấy nhé
Bồi thêm câu nữa cho anh vothieen:
Nhấn phím shift, giữ phím đó, rồi bôi đen dấu ''-'' xong mới copy đc nhá :))

Bồi thêm câu nữa cho anh vothieen:
Nhấn phím shift, giữ phím đó, rồi bôi đen dấu ''-'' xong mới copy đc nhá :))
Hix. Mới có dùng qwerty hà!?chỉ luôn cách dán vào luôn đi.thanks

Hix. Mới có dùng qwerty hà!?chỉ luôn cách dán vào luôn đi.thanks

Nhấn giữ phím có hình mũi tên lên (tức là phím Shift) > cạnh phím Fn (kế chữ @) > Khi nào thấy chữ Dán (Paste) xuất hiện ngay góc dưới bên phải thì bấm vào phím phải nằm trên nút gọi đỏ

Đến thế này nữa mà không xong thì:p

Video Hướng dẫn chi tiết cách làm full Jukebox và Smartmovie

[video=youtube;8HcoanwYt9o]http://www.youtube.com/watch?v=8HcoanwYt9o[/video]

Bấm nút cạnh shift (có hình mũi tên xéo) 1 cái xong bấm chữ k(-) là được

Chỉnh sửa cuối:
Bấm nút cạnh shift (có hình mũi tên xéo) 1 cái xong bấm chữ k(-) là được

Trong phần mềm Sorcerer ra đó mà bấm!!!=)) Vì ở phần Enter value chỉ cho phép nhập từ 0 đến 9 >>>>>>>>> Bắt buộc vào tin nhắn rồi viết dấu - rồi dùng chức năng Copy và Paste nhé

Back