• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Nhấn giữ phím có hình mũi tên lên (tức là phím Shift) > cạnh phím Fn (kế chữ @) > Khi nào thấy chữ Dán (Paste) xuất hiện ngay góc dưới bên phải thì bấm vào phím phải nằm trên nút gọi đỏ

Đến thế này nữa mà không xong thì:p
thanks !!bạn đã nhiệt tình nhưng có vấn đề là khi nhập giá trị bằng -1 không hiển thị chuổi như hình?? mà chỉ " found 727 item".

thanks !!bạn đã nhiệt tình nhưng có vấn đề là khi nhập giá trị bằng -1 không hiển thị chuổi như hình?? mà chỉ " found 727 item".

Có hướng dẫn bằng hình và Video cả rồi. Cứ từng bước mà làm\-/

cách làm này sẽ không có tác dụng đối với JUKEBOX nếu down lyric online đúng không bác VOTHIEN?

cách làm này sẽ không có tác dụng đối với JUKEBOX nếu down lyric online đúng không bác VOTHIEN?

Nếu sử dụng chức năng online thì sẽ phải đi qua trang chủ nên sẽ bi phát giác >> khômg dc ( hiệu suất download lyric của jukebox không hiệu quả lắm )

Oh yeah!!!ok rồi nhưng con e71 mình chỉ thay đổi -2 có 3 dòng.haha làm nhìn hình với video tưởng sai thao tác.thanks vothien very much

Mấy cái này xem cái làm vào cả 3 thằng , mà em kết PhotoBook mà sao không làm như vậy được anh nhỉ?

Cám ơn anh Minh nhé đúng là MOD có khác biết đúng nhu cầu của anh em. Không có cái này anh em cứ đi tìm từng bài một thì mệt lắm

Mấy cái này xem cái làm vào cả 3 thằng , mà em kết PhotoBook mà sao không làm như vậy được anh nhỉ?

photobook chưa có soft lấy k@y đó bạn, vì muốn Cr@ck được thì phải có k@y.

Cuối cùng cũng xong.minh` sửa mỗi 1 dòng ^^

Chỉnh sửa cuối:
hjx. nhưng máy phải hack mới cài được Sorcerer.

Thỉ bạn hack đi. Mình đọc trên pdaviet thấy hack đơn giản mà. Mình làm theo chỉ 2p là xong. Bây giờ dùng X-plore 1 icon sướng thế.

Xin chỉ giùm,sao mình cứ vào cái jukebox cái là nó bắt check internet luôn,ấn không thì nó out ,ấn có thì không được,vào lại chương trình thì nó lại bắtnhập key,nhập thì không làm đc,còn không nhập thì lại không phát được nhạc,không hiểu làm như thế nào nữa,đã làm ngon X-plore rồi nhưng mà cái này vơi Smart movie thì chịu chẳng thể làm đc.

Xin chỉ giùm,sao mình cứ vào cái jukebox cái là nó bắt check internet luôn,ấn không thì nó out ,ấn có thì không được,vào lại chương trình thì nó lại bắtnhập key,nhập thì không làm đc,còn không nhập thì lại không phát được nhạc,không hiểu làm như thế nào nữa,đã làm ngon X-plore rồi nhưng mà cái này vơi Smart movie thì chịu chẳng thể làm đc.

- cài lại bản 2 icon sau đó lấy lại 60 phút sau đó mới thực hiện cái này nha. Nếu ko sẽ bị check mail khi vào program jukebox .chúc bạn thành công

thank !!! các pro
mình hack xplore 1.43 thành công trên máy 5630XM

Xplore1.43 full rồi không biết ai đã có skins cho xlpore 1.43 chưa????
pro nào có skins xin up lên nhé!!!
thank!!!

Em dùng N93 và dâp chêt thang Juke va Smart roi, nhung Xplo thì pó tay voi nó luôn. Các công doan truoc rât suôn se, dên lúc nhâp -1 thì nó không tìm duoc dòng nào dê thay dôi giá tri -2 vào. Mà chi hiên lên dòng Found 203 items. Ai làm thành công trên N93 rôi xin chi giáo. (Posted via Mobile Device)

Em dùng N93 và dâp chêt thang Juke va Smart roi, nhung Xplo thì pó tay voi nó luôn. Các công doan truoc rât suôn se, dên lúc nhâp -1 thì nó không tìm duoc dòng nào dê thay dôi giá tri -2 vào. Mà chi hiên lên dòng Found 203 items. Ai làm thành công trên N93 rôi xin chi giáo. (Posted via Mobile Device)
Hi,chào bạn,muốn có key thì phải làm sao vậy bạn? thanks.

Back