• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Cách này không làm được với Jukbox đâu, mình đã làm thử rồi, cài bản 2 icon vào sau đó xóa đi và cài bản trial nhưng thời gian nghe thử đã hết nên không cờ được.

Bạn có thể làm bất kỳ ứng dụng nào mình muốn, sau khi Cr@k xong hãy áp dụng cách Hack vĩnh viễn như đã hướng dẫn ở đây > Như vậy 4mat xong chẳng cần cài lại đỡ mất công. Mặc định sau khi máy mình 4mat mà không cần cài gồm có những ứng dụng cần thiết đó là:

X-plore
DynaFile
Siseditor
JbakTaskMan
Vân...vân
Theo như hướng dẫn bài kia của bác là chỉ cần vào C/sys/bin đánh dấu read-only vào file installsever.exe là 4mat lại máy khỏi cần cr@ck lại hay phải cài RPDomainPlus và chép file 0RDAutoStart.exe vào ổ C vậy bác? :-/

Mình đã làm xong Jukbox 2.7, tuy nhiên mình hay nghe đài trên mạng nên server của LCG vẫn kiểm soát được vì thế nghe vài lần thị bị báo là unauthorzized access. Các bạn có cách nào giúp mình không, hay là đành quay về dùng bản 2 icon.

1. Phiên bản X-plore 1.43 No Fix tải ở dưới
2. Máy tạo khóa X_plore_kg_3rd
3. Sorcerer v1.30_V3 FP1_FP2 V5.sis
Sorcerer_MR v1.30_For N73.sis
mấy cái này emnhaaop vô link cho ở dưới nhung down ko dc!Mấy anh cho em lại link mấy file trên được không!

Quá hay. Bạn nào làm mà khi vào lại bị check internet là do khi đăng kí key cho xplore đã bấm ok 2 lần. Khi đăng kì nó báo success thì để nguyên cái màn hình đó đừng bấm ok tiếp. Chuyển sang Sorcerer làm bước tiếp theo như bác vothien12345 đã hướng dẫn. Nếu đã bị check rùi thì gỡ bỏ ra cài bản 2 icon vào, chạy 1 lần rùi remove bỏ và cài lại bản 1.43 trước vào và làm lại. Mình đã làm và ok 100%.
Thank bác vothien rất nhìu!

mình đã làm thành công,chắc là vĩnh viễn luôn,nhưng những thứ liên quan đến kết nối mạng tốt nhất là off nó đi ,vd như auto update,hay nghe radio,tìm kiếm hình ảnh ,lơii bài hát.bởi vì LCG sẽ phát hiện mất.

Chỉnh sửa cuối:
ai chỉ cách crack photbook voi prpmail luôn đi

bạn vô phần tin nhắn bấm - roi giữ # copy mún paste thi giữ # roi paste

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi, mình nhập key vào smart movie rồi nhưng do làm sai nên không bẻ khóa được, bây giờ muốn làm lại cũng không được nữa vì cứ mỗi lần vào smart movie là nó lại đòi check Internet mà mình bấm yes hay no đều không được, mình thử xóa smart movie đi rồi cài lại mà vẫn bị như vậy, kể cả cài lại cái smart moive đã crack từ ngày xưa sau đó xóa đi cài lại bản xịn vẫn bị thông báo như vậy, ai biết cách khắc phục không

Cho mình hỏi, mình nhập key vào smart movie rồi nhưng do làm sai nên không bẻ khóa được, bây giờ muốn làm lại cũng không được nữa vì cứ mỗi lần vào smart movie là nó lại đòi check Internet mà mình bấm yes hay no đều không được, mình thử xóa smart movie đi rồi cài lại mà vẫn bị như vậy, kể cả cài lại cái smart moive đã crack từ ngày xưa sau đó xóa đi cài lại bản xịn vẫn bị thông báo như vậy, ai biết cách khắc phục không

Thử lại với bản 2 icon xem sao né . Cài xong thì xóa và làm lại từ đầu ne you

Mình cũng làm vậy rồi, cài bản 2 icon sau đó xóa đi cài lại bản xịn nhưng nó vẫn cứ bắt check Internet, mà mình đã bấm thử cả yes lẫn no rồi đều không được bực quá

Mình cũng làm vậy rồi, cài bản 2 icon sau đó xóa đi cài lại bản xịn nhưng nó vẫn cứ bắt check Internet, mà mình đã bấm thử cả yes lẫn no rồi đều không được bực quá

Nếu mả YOU cảm thấy thích pm này quá thì chịu khó 4mart vậy và làm lại từ đầu và giữ lại hack theo cách VOTHIEN đó chịu khó vất vã 1 lấn thôi

Back