• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

Hay quá! Các bác cho em hỏi là gõ cái dấu - bằng E71 thế nào vậy. em chỉ gõ đc dấu + và dấu .~X(

mấy ngày quanh quẩn ở đây mà ko ai up hộ lại cái link, pó tay :((

Not Found

The requested URL /vothienpda/files/X-plore+SmartMovie+JukeBox+Promail.zip was not found on this server.

Sau khi đã Cr@ck xong >> Muốn Format máy cài Lại X-plore mà không cần Cr@ck lại thì làm như sau:

Trước khi Format nhớ vào X-plore

Truy cập vào C:\system\data chọn 2 files devlist.datPbooklam.cli nhấn phím 6 > tích vào Chỉ đọc (Read-only) (đã test với N73) theo cách này (tươnng tự cách Hack vĩnh viễn N73):D

Các dòng máy khác sẽ là 2 files devlist.datManualEdit.bil ...

Sau khi Format cài lại X-plore là Full luôn, khỏi mất công CR=))

Gúm chưa, lại còn hok mất crk khi 4mat :))

Đã đem cập nhật link lên đầu topic cho mọi ng nghía mà làm :D

Chủ yếu mò thôi :( cần cù bù thông minh mà:D. Bọn Tàu và bọn nước ngoài làm sao có những tuyệt chiêu thế này

Với N73 thì ok hết, tiếc là không có nhiều dòng khác để test thêm

Tiếc là M dùng bản quyền :)) Níu ko thì phụ T gùi :p

Đã nghiên cứu thành công cách 4mat mà không cần cài đặt lại phần mềm=))

Ví dụ sau khi 4mat máy sẽ có sẵn những phần mềm cần thiết như X-plore > Full, RpdomainPlus...

Típ típ y T, M vừa 4mat máy xong, thử thao tác crk Xplore của T ở trên. Sao mà khó wá, làm 1 phát full lun gùi :)) =))

Giờ thêm vụ này nữa, hướng dẫn lẹ M test cái nào :p

Àh, thêm nữa cái, vừa làm xong vụ full cả khi 4mat ý. Cái dòng T nói:

Các dòng máy khác sẽ là 2 files devlist.dat và ManualEdit.bil ...

Trên máy M thì có file devlist.dat, còn file kia thuộc dạng abcd....abc đó T :D

Hehe, cái này phải làm một bài riêng, không để chung vào đây được, chắc để ở phần Việt hóa >> nhiều người xem hơn:D

Nếu được mình sẽ đóng gói SIS lun

Thì làm ở đâu cũng được. Cho M thử trước cho tại giờ mới 4mat máy, chưa cài j nhìu, 4mat nữa chả sao :D

Làm em X-plore nhé

Lưu ý cài vào C:

Mở cái X-plore.sis đó bằng Sisware hoặc Siscontent >> Xem đường dẫn của nó và thực hiện toàn bộ files với cách Hack vĩnh viễn...>:)>:)>:)>:)

Úi, hơi bị phê. Tại mấy pm M tính có thằng Python :(( =))

Python thì chỉ cần tích vào thư mục nhanh lắm >X-plore nó thông minh lắm, ví dụ thư mục chứa 1000 files mình chỉ cần chọn cái thư mục đó và Tích.=))

Để lát làm thử mới được. Giờ zìa nha xem TV đến 11h30 lun :D

Àh mà M mới làm full bản Xplore 0.35 àh, up lên 0.45 được hok T?

Sau khi đã Cr@ck xong >> Muốn Format máy cài Lại X-plore mà không cần Cr@ck lại thì làm như sau:

Truy cập vào C:\system\data chọn 2 files devlist.datPbooklam.cli nhấn phím 6 > tích vào Chỉ đọc (Read-only) (đã test với N73) theo cách này (tươnng tự cách Hack vĩnh viễn N73):D

Bác Thiện cho em hỏi em mở theo đường dẫn như bác nhưng chỉ thấy file devlist.dat còn file Pbooklam.cli hay ManualEdit.bil thì không thấy thì phải làm ntn?

Bản quyền thì chỉ có file devist.dat & fileMover.cap .chắc fille ManualEdit.bil ... hoặc file Pbooklam.cli là do cr@ck tạo ra

Chỉnh sửa cuối:
Bác Thiện tìm cách thịt 2 thằng Jukebox với thằng SmartMovie như thằng X-plore này luôn đi bác. ;;) \-/

có cách nào reset thời gian xem thử ko mọi người, mình làm nhầm h ko xem dc sao mà cr?

Back